PDA

View Full Version : Pro nào biết cách để biết bạn gái mình còn trinh mà ko cần phải làm chuyện đó ko??

nu_kunkun
28-01-2007, 03:34 PM
Nếu kiểm tra bằng chuyện đó thì tui rành lắm, còn nhìn tướng đi để đoán còn hay ko cũng ko hoàn toàn đúng.........còn cách nào khác ko mấy pro...ko cần làm chuyện đó nha.....tui mún để dành chừng nào chín mùi mới làm......nhưng mà trước hết nhỏ phải còn trinh mới được........nếu nhỏ còn trinh tui sẽ vun đắp tình củm từ từ......chín mùi rùi sẽ làm.........vì tui mới vừa wen người mới.

pure_1987
28-01-2007, 03:44 PM
Trời,vậy khác nào típ tay cho kẻ làm điều ác đó là ông?
_Ngoài chuyện trực tiếp quan hệ và kiểm tra nhờ bác sĩ thì gần như các cách khác của dân gian đều không chính xác....hihi...Nhìn tướng đi cũng hok có chính xác...nhưng cho bạn một cách nè....Con gái coá quan hệ roài thường ngực sẽ mất độ căng tròn,mông cũng vậy....sau khi sinh thì sẽ gọi là sệ....Nhưng nếu có tập thể dục thì cũng khó biết....
_Dụ này khó nói,hihi...nếu gặp cô nào thiếu vòng 1 và 3 thì khỏi bít lun....
_Yêu thì phải biết tin tưởng còn nếu yêu mà chỉ chờ đến chuyện đoá khác nào ông là sở khanh,dê chúa...nói chung là những từ xấu xa nhất dành cho con trai tui sẽ dành cho ông nếu ông thật sự coá ý định như vậy....

tieungaogiangho
28-01-2007, 03:58 PM
Chẳng có cáhc nào đâu, còn hay mất thì liên quan j lắm đâu. Yêu mà vẫn quan trọng hóa thế cơ à?

ahappyboy89
28-01-2007, 04:15 PM
Ở giá lun di pa . THời buổi này mà còn wan trọng j` chuyện đó nữa

phankhacanhduy
28-01-2007, 07:49 PM
có 1 cách nếu ông hỏi nó còn hay ko nếu nó tát ông thì còn mà nếu nó giận ông thì là mất .........hehhe

† HoàngMinh †
29-01-2007, 01:32 AM
có 1 cách nếu ông hỏi nó còn hay ko nếu nó tát ông thì còn mà nếu nó giận ông thì là mất .........hehhe

oack , xin nói trước k hiệu wa đâu .Kiểu j cũng bị tát và giận =)):p

dunglovetui
29-01-2007, 09:33 PM

hi , nhắc vụ này mới nhớ , tui có quen con bồ , hôm bữa tò mò hỏi nó còn hay mất và bị giáng 1 cái chưởng và giận 1 tháng trời luôn :too_sad:

nu_kunkun
29-01-2007, 11:59 PM
Trời,vậy khác nào típ tay cho kẻ làm điều ác đó là ông?
_Ngoài chuyện trực tiếp quan hệ và kiểm tra nhờ bác sĩ thì gần như các cách khác của dân gian đều không chính xác....hihi...Nhìn tướng đi cũng hok có chính xác...nhưng cho bạn một cách nè....Con gái coá quan hệ roài thường ngực sẽ mất độ căng tròn,mông cũng vậy....sau khi sinh thì sẽ gọi là sệ....Nhưng nếu có tập thể dục thì cũng khó biết....
_Dụ này khó nói,hihi...nếu gặp cô nào thiếu vòng 1 và 3 thì khỏi bít lun....
_Yêu thì phải biết tin tưởng còn nếu yêu mà chỉ chờ đến chuyện đoá khác nào ông là sở khanh,dê chúa...nói chung là những từ xấu xa nhất dành cho con trai tui sẽ dành cho ông nếu ông thật sự coá ý định như vậy....

Cũng may tui không phải là hạng người đó.......^^, tại vì tui vẫn thix người mình iu vẫn lun trong trắng......(ai mà chẳng mún người iu mình chỉ là của riêng mình đúng ko, tui ko thix hốt hụi chốt ^^)
Nếu như tui là hạng đó thì tui làm lun cho rùi mắc công vào đây hỏi ko cần làm mà vẫn bít chi, tui mún gìn giữ và vun đắp tình yêu việc sau cùng là "hốt hụi" mà tui cũng mún người ta tự nguyện ko thix ép buộc
Nếu người ta bị đã trao cái trinh trắng mình cho người tình trước trong khi tui đang rất yêu cô ấy lúc đó tui rất đau lòng....khó xử(gặp nếu cô ấy nói là lúc đó cô ấy rất thương người đó nữa nên trao) chắc tui chít wá......thà phải chi từ lúc đầu cô ấy nói tui sẽ ko nói gì có thể tìm cách gì đóa chia tay vui vẻ được đằng này iu wá sâu đậm rùi đau lắm
Mà nếu cô ấy bị mất do tai nạn nào đó thì tui còn có thể cảm thông
Bây giờ tui đang iu một người con gái mới cô ấy cũng iu tui.....tui mún biết để còn wuyết định TY của mình sẽ đặt vào cô ấy ko?
Bạn phải thông cảm với mình chứ!!!!

pure_1987
30-01-2007, 12:50 AM
Tạm hiểu ông này một chút....mún vậy thì nói thẳng luôn đi...xem thái độ của cô ấy ...dễ biết lắm.....hok thôi thì thử ép buộc cô ấy một lần xem....trước khi .....thì hỏi cô ấy" em coá .....không?" ...lúc ấy ít cô nào còn nói dối...nhưng vấn đề là bạn có dừng lại ở chỗ đó được hay không.....nói chung cách này đánh vào tâm lý nhưng cũng không phải là cách hay....vậy đóa....hỉu hem dzị?

nu_kunkun
30-01-2007, 01:03 AM
Hiểu chứ cám ơn nha...........dzậy mà cũng ko nhớ ra cách này........vì tui có dùng cách này thử người iu trước một lần rùi mà wên............mà hỏi cô ầy cũng thấy ngại wá.........^^............nhưng tui cũng làm được thui ko khó lắm cám ơn!!!

ngokiennam
30-01-2007, 01:18 AM
ông này không biết có tình yêu là gì không. yêu gì mà nếu biết còn thì tiếp tục yêu tiếp .còn không thì đá . tình yêu đâu phải như món hàng. hàng đẹp thì mua hàng đẹp mà sướt mẻ thì trả lại. đời này ai cũng như ông thì lũ con gái đi lấy mấy thằng ở nước ngoài hết rùi còn gì . còn cách muốn xem có còn hay không mà kô cần đóng đinh. rất đơn giản. ông cứ bắt con gián bỏ vào trong hang .nếu còn thì con gián nó sẽ chui ra. còn nếu mất nó sẽ chui trong đó luôn . hi vọng lúc ông thử con gián nó sẽ chui ra nhỉ lỡ nó ở trong đó luôn thì tội nghiệp cho bồ ông lắm hix.

nu_kunkun
30-01-2007, 01:21 AM
ông này không biết có tình yêu là gì không. yêu gì mà nếu biết còn thì tiếp tục yêu tiếp .còn không thì đá . tình yêu đâu phải như món hàng. hàng đẹp thì mua hàng đẹp mà sướt mẻ thì trả lại. đời này ai cũng như ông thì lũ con gái đi lấy mấy thằng ở nước ngoài hết rùi còn gì . còn cách muốn xem có còn hay không mà kô cần đóng đinh. rất đơn giản. ông cứ bắt con gián bỏ vào trong hang .nếu còn thì con gián nó sẽ chui ra. còn nếu mất nó sẽ chui trong đó luôn . hi vọng lúc ông thử con gián nó sẽ chui ra nhỉ lỡ nó ở trong đó luôn thì tội nghiệp cho bồ ông lắm hix.

Bạn có thấy bạn nhãm lắm ko???? Sành đời ko bít bằng ai chưa mà dzô đây dạy tui à???? 10 năm nữa đi.........ko có của đâu kưng!!!

huyanh222
30-01-2007, 03:28 PM
thui mấy bố cho con xin, bây giờ làm gì có cái chuyện kiểm tra " cái ấy" nữa. Cái ấy gọi là ko tin tưởng nhau

nu_kunkun
30-01-2007, 09:34 PM
thui mấy bố cho con xin, bây giờ làm gì có cái chuyện kiểm tra " cái ấy" nữa. Cái ấy gọi là ko tin tưởng nhau

Thêm một thằng nhảm nữa, ngu như wi~...........đồ kon nít........!!!

TheMythIII
30-01-2007, 09:46 PM
Sáng đi uống thuốc chưa vậy nu_kunkun ?
Sao nóng dữ vậy , nước nè uống đi cho hạ nhiệt.

truongvantao
30-01-2007, 09:49 PM
hic có một cách ,nhưng khi đề cập đến vấn đề này dễ bị bạn gái cho ăn tát ,nhưng nếu đựoc sự đồng ý của bạn gái có thể làm cách sau, bôi một ít dầu trơn vô ngón tay chỏ đưa vô hậu môn chừng độ 3,4 cm sau đó co ngón tay lại sẽ nhìn thấy màng trinh,nhưng đừng mác sai lầm là cứ có quan hệ mới dách màng trinh ,hic còn rất nhièu nguyên nhân khách quan và chủ quan gây nên ,cũng có người bẩm sinh đã không có màng trinh ,hoặc có người màng trinh hình vành khăn thì kể cả sau khi sinh nở cũng chưa chắc bị dách , và bạn nên nhớ một điều là nếu bạn gái tự nói cho bạn hay là điều tốt nhất ,nếu bạn đặt nghi vấn thì nhất định tình cảm sẽ sứt mẻ ít nhiều ,có đôi chia tay chỉ vì một nguyên nhân là muốn biét bạn gái có còn trinh tiết hay không ,vì vạy bạn hãy cẩn thận với chuỵên đó nha ,chỉ một sơ sểnh nhỏ có thể là một ngọn lửa lớn thiêu trụi tình yêu đẹp của bạn đó ,ok

bachlangtu
30-01-2007, 10:17 PM
Không có thể nào biết được đâu bạn ơi, ngay cả những bác sĩ chuyên gia về tình dục cũng không thể nào biết được đâu, những chuyên gia đó chỉ có thể biết được cô gái ấy còn màng trinh hay không mà thôi,mà một cô gái còn màng trinh thì chưa chắc cô gái ấy chưa quan hệ tình dục hay còn trinh tiết bởi vì có thể màng trinh cô gái ấy có tính đàn hồi cao hoặc cô gái ấy đi "vá" màng trinh thì sao , cho nên việc đoán biết cô gái ấy quan hệ tình dục hay chưa là việc không thể thực hiện , chỉ có thể biết khi và chỉ khi chính miệng cô gái ấy nói ra mà thôi.

tinhanhbancom
01-02-2007, 09:54 PM
tôi k bít thế nào cả,nhưng tôi có một cách ,nếu bác nào có vọ mà đi vắng sơ vọ o nhà lăng nhăng thi.....lấy môt hạt thóc cho vào chô ấy ,khi về nhà bo bỏ ra thóc thành gạo thi la... còn nảy mầm thì k có vấn đề gì .... hê hê

ANH_HUNG_THOI_NAY
03-02-2007, 11:29 AM
^^ haha mấy pa chỉ tùm bậy tùm bạ ko ! gì mà bỏ con gián rùi gì bỏ hạt thóc vô ,hài hước quá mấy cha !

nu_kunkun
03-02-2007, 12:03 PM
sao toàn vớ vẫn ko dzị nè chài!!!!

langtuinfo
03-02-2007, 01:34 PM
nhiều chuyện

lamborghini31
25-02-2007, 04:39 AM
sao toàn vớ vẫn ko dzị nè chài!!!!

Cái thằng này đúng là vô học, mày tư cách gì mà đòi người ta còn trinh hay không? Muốn biết thì vạch ra mà chui đầu vào xem, ngu thật.

chungockien
25-02-2007, 08:08 AM
ông này ác thật