con người của bạn bè
Rate this Entry

Entry của 1 thằng đểu

Đăng ngày 02-06-2009 lúc 09:39 PM bởi __Nhóc__
1 thời gian rồi.Ank mới đủ can đảm viết entry này... em đọc nó và hãy hiểu những suy nghĩ tận đáy lòng anh
có lẽ ank là 1 thằng đểu nhất thế giới này nhỉ.
anh ngu,ngu lắm.Nhưng không phải ngu vì anh bỏ em...phải không nhỉ
ank nói chia tay em,ank đã chuẩn bị tâm lý thật kỹ.
Ank đã quyết rằng nhìn em khóc thì anh cũng sẽ ra đi... mãi mãi.
anh không hiểu sao,anh lại quyết định gặp em 1 lần cuối.anh không thể làm đúng như những gì anh đã suy tinh trong đầu...
nhìn em khóc,anh không chịu được...anh ôm em vào lòng.anh nói anh sẽ quay lại với em
nhưng thực ra lúc đó cái mà anh dành cho em chỉ là 1 sự thương hại...
anh không muốn lừa dối em,anh nói cho em tất cả những suy nghĩ của mình.anh lại ra đi.
anh quá đểu.anh đẩy em xuống vực thẳm, đưa tay ra giữ lấy em... rồi buông tay ra cho em rơi xuống đó
em hỏi anh tại sao tình cảm của anh dành cho em nhiều như thế mà anh lại làm như thế...
vì anh là con người như thế đấy em ạ.Đểu lắm.
8 tháng 8 ngày hạnh phúc anh dành cho em...
1 thời gian không ngắn.
nhưng anh chỉ suy nghĩ trong 5 ngày để bỏ em
đơn giản... vì anh Chán
anh thử không gặp em, anh không nhớ.
những sms đầy tình cảm mà tối nào anh cũng gửi cho em anh cũng không gửi nữa.
những nụ hôn 2 đứa trao cho nhau đối với anh cũng quá nhạt
hóa ra, anh chán em đấy.Hài nhỉ
Vậy mà em vẫn chờ anh,vẫn nhắn tin cho anh, những sms của em luôn cố tỏ ra vui vẻ để anh không cắn rứt khi anh ra đi.
nhưng anh biết tim em đang rỉ máu
đừng chờ anh, đừng đợi anh, đừng yêu anh nữa.
đơn giản vì anh đểu lắm,anh không xứng đáng cũng như không giống em mong đợi đâu.
em hãy quên anh như quên 1 giấc mơ em nhé.
anh mong em hãy hiểu những suy nghĩ của 1 thằng đểu như anh :
Trong Tình Yêu có 2 thứ không bao giờ thành sự thật, đó là " duy nhất " và " mãi mãi ".
Em sẽ chẳng bao giờ là người anh yêu duy nhất hay mãi mãi đâu.

Vì anh là 1 thằng đểu
quên anh đi, như vậy em sẽ hạnh phúc hơn đấy
Chào em
Total Comments 4

Comments

Unread
tuyet_nhuom_mau's Avatar
Ẹc!!!! Hay đêys chứ! Hiệu trưởng trường ta kỉ lục đá nhìu em và bị nhiều e đá là thế này đêy ah HT? Vik thật lòng quá! Xúc động......
Đăng ngày 26-07-2009 lúc 07:45 PM bởi tuyet_nhuom_mau tuyet_nhuom_mau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Unread
x0_capricornus_0x's Avatar
HT đÁ nGưỜi tA tKế n` hẢ HT???? đÚg lÀ đỂu tKậT ^^bÀi này hAy lẮm ý HT aH, kO nỴnK đÂu ^^
Đăng ngày 31-07-2009 lúc 04:20 PM bởi x0_capricornus_0x x0_capricornus_0x vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Unread
suppoz_hamho's Avatar
kẾt cÁj Entry nÀj Ùj nhAz.....
Đăng ngày 31-10-2009 lúc 07:35 PM bởi suppoz_hamho suppoz_hamho vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Unread
ke ke...! de?o den' the' la cug`! nhug deo kiu do cung quan tu doa'.
Đăng ngày 31-10-2009 lúc 09:52 PM bởi gh0st_cute gh0st_cute vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Recent Blog Entries by __Nhóc__

Bây giờ là 05:17 PM. Theo múi giờ GMT +7.