View Single Post
Unread 23-09-2016, 03:09 PM  

Trích:
Nguyên văn bởi samny View Post
Bối rối quá các bạn ơi . Mình và người yêu mới quen nhau được 3 tháng thôi. Mình cũng cảm nhận được tình cảm của anh ấy dành cho mình là thật lòng nhưng có một lần ở chung phòng, người yêu mình đòi " chuyện ấy ". Mình chưa cho nhưng cảm thấy anh ấy cũng buồn . Vậy mọi người tư vấn cho mình nên làm thế nào cho hợp lý ak . thanks cả nhà nhiều !
theo mình thì bạn cần xác định lại tình cảm của mình với người yêu xem tình cảm tiến tới đâu rồi , 2 người yêu nhau được 3 tháng thì cũng chưa phải quá lâu hay quá nhanh, quan trọng là 2 người cũng có suy nghĩ thoáng như nhau ko . Hiện nay "yêu là chịch" diễn ra nhiều lắm . Bạn cũng có thể làm vậy vì cơ thể là của bạn , tuy nhiên nếu bạn chỉ muốn dành điều đó cho chồng mình thì bạn có quyền từ chối và bảo thẳng với người yêu vậy .

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
|
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
|
|
|
|
phunubeo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks phunubeo về bài viết hay này: