Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 27-04-2012, 02:09 PM   #1
Default Bệnh này là bệnh j :(

Em 19t và chưa có qhtd .Tình hình hôm trước em có đi bơi ở bể bốn mùa . Lúc mới đầu về không sao nhưng buổi tối em thấy ngứa ngứa ở dương vật . Vạch ra kiểm tra thấy 1 cái nốt mụn bọc màu đỏ trên thân dương vật Chạm vào cảm thấy đau và rát . Em đã ra ngoài hiệu mua thuốc kháng sinh liệu em có phải đến bệnh viện khám k em lo qá
singforyou9x vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks singforyou9x về bài viết hay này:
Unread 27-04-2012, 07:46 PM   #2

...Đừng quá lo lắng bạn ạ , bạn có thể đã bị côn trùng cắn mà không biết đấy sau đó lại nhầm do đi bơi ...

...tạm thời thì không nên đến bể bơi ngay ngày mai đâu và không được gãi đâu nhé, nhớ mặc quần lót không pha nylon để tránh ẩm ướt khiến vết cắn ngứa hơn, qua tối nay sẽ hết thôi ...

...nếu không hết bạn hãy mô tả thêm cho love tình trạng nhé ...

...lưu ý các bạn thích đi bơi, không nên đi bơi vào buổi chiều muộn vì sẽ rửa "bể" cho hồ bơi đấy , tăng cường nước cam chanh để tăng sức đề kháng các bạn nhé ...
lovepeace vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 28-04-2012, 10:37 AM   #3

hồ bơi nước cũng bẩn lắm

dễ nổi ngứa

chỉ cần có vết xước thôi là bị mụt liền à
♥ CHỜ MỘT NGƯỜI♥
NCyMe vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 28-04-2012, 02:11 PM   #4

hihi cái bạn này tưởng chuyện gì hóa ra là chuyện này tôi tưởng bệnh nan y gì nữa
xem phim online nhanh nhất | xem tivi online iwin | tai iwin | Xem tivi4k Chất Lượng Cao |diễn đàn mua bán | camera ip|Kenh tivi HD | |game mobile |Xem phim hay nhất | rao vat miễn phí | vtc7
vemaybay2012 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 04:44 PM. Theo múi giờ GMT +7.