Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 10-03-2012, 02:58 PM   #1
Default [Vietsub]Angel Beats. Một bộ Anime ko thể bỏ qua

Tựa phim: Angel Beats

Số tập: ?? (13)

Ngày phát hành: 03/04/2010 - ??

Thể loại: Contemporary Fantasy, Seinen...

Sản xuất:
Key, Visual Art's, Aniplex, P.A. Works
Nguyên tác: Maeda Jun [AIR][CLANNAD][Little Busters!]
Tạo hình nhân vật: Naga [Little Busters!]
Đạo diễn: Kishi Seiji [Seto no Hanayome][Tentai Senshi Sunred]
Thiết kế nhân vật - Đạo diễn đồ họa: Hirata Katsuzou

Nội dung:
Tại thế giới của cõi âm tồn tại một ngôi trường dành cho những người đã chết. Những con người này đã bị Thượng Đế gán cho những số mệnh thật trớ trêu. Họ đã cùng nhau nổi dậy, mở ra "Mặt trận chống lại cái chết" để trả thù Thượng Đế, và cũng là để tiếp tục sinh tồn tại thế giới đó. Mặt khác, các Thiên sứ, như những vị Hội trưởng hội học sinh, họ có nhiệm vụ ngăn cản cuộc nổi loạn đó. Cuộc chiến giữa Mặt trận chống lại cái chết được trang bị vũ khí tối tân và các Thiên Sứ với những Siêu năng lực kỳ diệu sẽ diễn biến ra sao? Mời các bạn đón xem Angel Beats!
Nhóm Dịch: A4VF

Tập 1
Download Here

Tập 2
Download Here

Tập 3
Download Here

Tập 4
Download Here

Tập 5
Download Here

Tập 6
Download Here

Tập 7
Download Here

Tập 8
Download Here

Tập 9
Download Here

Tập 10
Download Here

Tập 11
Download Here

Tập 12
Download Here

Tập 13
Download Here

Bonus

PV 6
Download Here

PV 8
Download Here

Hướng dẫn download

Click vào ô đỏ như hình trên để down tool skymonk.Down xong thì cài ra nhé.

Sau khi cài xong thì bật skymoon lên, click tiếp vào ô đỏ .

Sau đó sẽ xuất hiện hộp thoại mới như hình trên.Bạn paste link cần down vào ô URL-link rồi ok là xong.

Bộ này rất hay đó, mình xem xong nc mắt nc mũi cứ chảy ròng ròng.Thấy hay thì thanks mình nhé
tqy28494 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-03-2012, 11:07 PM   #2

http://vngate.net/home/9104-angel-beats.vng link xem online ova movie :">
http://vngate.net

Xem Phim + anime cực đã

Bộ Đang Hot : Magi Labyrinth Wall Full Season 1
huynhminhyntd vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 07-04-2012, 09:13 PM   #3

Phim hay nhưng kết thúc khá buồn.
P/S: Link MF đâu, sao không up đưa link letebit khó down lắm.
kihome vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-04-2012, 11:15 PM   #4

chưa coi bao giờ nhưng nghe tóm tắt thấy cũng hay
Trên Trời Có Triệu Vì Sao Xếp Thành Bốn Chữ "Vì Sao Yêu Người". Trên Trời Có Triệu Con Người Cớ Sao Chỉ Có Một Người Yêu Tôi.
|OnePiece|Bleach|Naruto Shippuden|Fairy Tail|Beelzebub|Toriko|The New Prince Of Tennis|
hewit_packer vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 07-05-2012, 09:55 AM   #5

kết thúc buồn quá nhưng phim hay lắm cám ơn bạn đã up :X
Bệnh tiểu đường | Đặc trị tiểu đường | Trị bệnh tiểu đường | Glucosamine | Đỗ trọng hổ cốt hoàn | Tuyết liên phong thấp | Sụn cá mập | Đặc trị xương khớp | Trị đau lưng | Trị bệnh xương khớp | Trị bệnh gut
long.omega01 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 24-05-2012, 02:12 PM   #6

Thám tử Bảo Tín - Cong Ty Tham Tu tai tphcm
Dưới đây là bài viết có liên quan đến lĩnh vực thám tử theo dõi ngoại tình là một trong những thế mạnh vượt trội của chúng tôi.

Xin chi sẻ kinh nghiệm sử trí tình huống khi chồng ngoại tình.

Anh ấy thờ ơ với bạn, thiên hạ bắt đầu xì xào nhưng bạn chẳng có bằng chứng gì chứng minh ông xã đang đi “ăn phở”. Nên kéo anh ấy về với mái ấm như thế nào mà chẳng cần phải làm mọi chuyện ầm ĩ lên?

Tránh những câu hỏi và hành động gây dị ứng

Như: "Anh đi đâu? Với ai? Ai vừa gọi điện thoại mà nghe tiếng em đã dập máy? Ai nhắn tin cho anh giờ này thế?", kèm những hành động hết sức "quân phiệt" như ngăn cản không cho chồng ra ngoài vào buổi tối, buổi trưa dứt khoát yêu cầu chồng phải đi ăn cơm với mình dù hai người làm việc cách nhau rất xa. Rồi những kỳ nghỉ lễ, nghỉ mát, đi thăm quan, dứt khoát không cho chồng đi nếu cơ quan chồng không cho vợ con đi cùng.

Chồng bạn có là gỗ đá cũng không sao chịu nổi sự dò xét và "truy sát" như vậy. Bạn đừng dồn anh ấy vào chân tường với lối hành xử như vậy, anh ấy sẽ "ngán" bạn đến tận cổ và ngày đêm càng chỉ tơ tưởng đến người tình.

Tự nhiên thờ ơ, ít quan tâm tới chồng

Khi chồng ngoại tình, phần lớn các người vợ đều dùng cách tỏ ra chăm sóc, chiều chuộng chồng hơn, để "lôi kéo" chồng về với mình ấy mà. Làm thế cũng là cách tốt.

Song nếu đúng thời gian chồng bạn "có vấn đề" mà bạn lại tỏ ra thờ ơ, không thèm để ý đến những thay đổi ở anh ấy, không quan tâm đến những cuộc điện thoại, tin nhắn mà lại tỏ ra chăm chăm ôm cái máy điện thoại của mình ở mọi nơi mọi lúc, ngay cả khi vào bếp, vào phòng vệ sinh, lúc bạn có tin nhắn trước mặt chồng thì mở ra xem rồi xóa ngay.

Hàng ngày bạn đi sớm về muộn, thay đổi giờ giấc liên tục và luôn gọi điện báo cho chồng là bạn có việc phải về muộn. Cá với bạn rằng không đến hai tuần bạn xử sự như vậy, chồng bạn sẽ quay sang tìm hiểu và nghi ngờ bạn có ai đó.

Liên tục làm mới mình

Bạn trang điểm, ăn mặc đẹp và thường xuyên xin phép chồng đi ra ngoài vào ngày nghỉ, vào buổi tối. Bạn có thể nói rằng bạn đi chơi với cô bạn này, bạn khác. Tất nhiên chồng bạn sẽ tò mò và gọi điện cho người bạn để kiểm tra. Và sự thật là bạn không đến những nơi như bạn đã nói.

Khi về, đương nhiên là chồng bạn sẽ căn vặn và bạn hãy tỏ ra lúng túng, đánh trống lảng để chồng bạn càng nghi ngờ bạn có ai đó và tỏ ra ghen tuông, cảnh cáo bạn.

Những lời “thú tội” chân thành

Hãy để cho chồng bạn khẳng định trăm phần trăm là bạn đã ngoại tình còn bạn thì tỏ ra "chân thành thú nhận" với anh ấy tất cả. Rằng gần đây cảm thấy anh ấy không mặn nồng, đam mê, quan tâm đến bạn như trước nên bạn rất buồn, cô đơn và hụt hẫng.

Giữa lúc đó bạn lại gặp một người đàn ông như hiểu được tâm trạng của bạn, đã an ủi và chia sẻ buồn vui với bạn. Điều đó khiến bạn thấy đỡ buồn chán, thậm chí đã đem lại niềm vui mới cho bạn.

Bạn xin lỗi chồng vì đã lơ là, thiếu quan tâm đến anh ấy, nhưng đừng quên nhắc anh ấy rằng chính anh ấy đã đối xử trước với bạn như vậy. Bạn cảm ơn anh ấy đã cảnh báo bạn kịp thời, khi bạn chưa bị sa ngã chỉ vì cô đơn và hụt hẫng.

Và bạn đừng quên nhẹ nhàng yêu cầu anh ấy hãy cùng bạn quên đi tất cả những gì không hay mà anh ấy đã gây ra để hai vợ chồng trở lại cuộc sống tràn đầy yêu thương như thuở ban đầu.
thiet ke web - bao ve -cong ty bao ve - bao ve thang long - dich vu bao ve thang long - tu bep
leminhvina2 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 24-05-2012, 02:13 PM   #7

Thám tử Bảo Tín - Cong Ty Tham Tu tai tphcm
Dưới đây là bài viết có liên quan đến lĩnh vực thám tử theo dõi ngoại tình là một trong những thế mạnh vượt trội của chúng tôi.

Xin chi sẻ kinh nghiệm sử trí tình huống khi chồng ngoại tình.

Anh ấy thờ ơ với bạn, thiên hạ bắt đầu xì xào nhưng bạn chẳng có bằng chứng gì chứng minh ông xã đang đi “ăn phở”. Nên kéo anh ấy về với mái ấm như thế nào mà chẳng cần phải làm mọi chuyện ầm ĩ lên?

Tránh những câu hỏi và hành động gây dị ứng

Như: "Anh đi đâu? Với ai? Ai vừa gọi điện thoại mà nghe tiếng em đã dập máy? Ai nhắn tin cho anh giờ này thế?", kèm những hành động hết sức "quân phiệt" như ngăn cản không cho chồng ra ngoài vào buổi tối, buổi trưa dứt khoát yêu cầu chồng phải đi ăn cơm với mình dù hai người làm việc cách nhau rất xa. Rồi những kỳ nghỉ lễ, nghỉ mát, đi thăm quan, dứt khoát không cho chồng đi nếu cơ quan chồng không cho vợ con đi cùng.

Chồng bạn có là gỗ đá cũng không sao chịu nổi sự dò xét và "truy sát" như vậy. Bạn đừng dồn anh ấy vào chân tường với lối hành xử như vậy, anh ấy sẽ "ngán" bạn đến tận cổ và ngày đêm càng chỉ tơ tưởng đến người tình.

Tự nhiên thờ ơ, ít quan tâm tới chồng

Khi chồng ngoại tình, phần lớn các người vợ đều dùng cách tỏ ra chăm sóc, chiều chuộng chồng hơn, để "lôi kéo" chồng về với mình ấy mà. Làm thế cũng là cách tốt.

Song nếu đúng thời gian chồng bạn "có vấn đề" mà bạn lại tỏ ra thờ ơ, không thèm để ý đến những thay đổi ở anh ấy, không quan tâm đến những cuộc điện thoại, tin nhắn mà lại tỏ ra chăm chăm ôm cái máy điện thoại của mình ở mọi nơi mọi lúc, ngay cả khi vào bếp, vào phòng vệ sinh, lúc bạn có tin nhắn trước mặt chồng thì mở ra xem rồi xóa ngay.

Hàng ngày bạn đi sớm về muộn, thay đổi giờ giấc liên tục và luôn gọi điện báo cho chồng là bạn có việc phải về muộn. Cá với bạn rằng không đến hai tuần bạn xử sự như vậy, chồng bạn sẽ quay sang tìm hiểu và nghi ngờ bạn có ai đó.

Liên tục làm mới mình

Bạn trang điểm, ăn mặc đẹp và thường xuyên xin phép chồng đi ra ngoài vào ngày nghỉ, vào buổi tối. Bạn có thể nói rằng bạn đi chơi với cô bạn này, bạn khác. Tất nhiên chồng bạn sẽ tò mò và gọi điện cho người bạn để kiểm tra. Và sự thật là bạn không đến những nơi như bạn đã nói.

Khi về, đương nhiên là chồng bạn sẽ căn vặn và bạn hãy tỏ ra lúng túng, đánh trống lảng để chồng bạn càng nghi ngờ bạn có ai đó và tỏ ra ghen tuông, cảnh cáo bạn.

Những lời “thú tội” chân thành

Hãy để cho chồng bạn khẳng định trăm phần trăm là bạn đã ngoại tình còn bạn thì tỏ ra "chân thành thú nhận" với anh ấy tất cả. Rằng gần đây cảm thấy anh ấy không mặn nồng, đam mê, quan tâm đến bạn như trước nên bạn rất buồn, cô đơn và hụt hẫng.

Giữa lúc đó bạn lại gặp một người đàn ông như hiểu được tâm trạng của bạn, đã an ủi và chia sẻ buồn vui với bạn. Điều đó khiến bạn thấy đỡ buồn chán, thậm chí đã đem lại niềm vui mới cho bạn.

Bạn xin lỗi chồng vì đã lơ là, thiếu quan tâm đến anh ấy, nhưng đừng quên nhắc anh ấy rằng chính anh ấy đã đối xử trước với bạn như vậy. Bạn cảm ơn anh ấy đã cảnh báo bạn kịp thời, khi bạn chưa bị sa ngã chỉ vì cô đơn và hụt hẫng.

Và bạn đừng quên nhẹ nhàng yêu cầu anh ấy hãy cùng bạn quên đi tất cả những gì không hay mà anh ấy đã gây ra để hai vợ chồng trở lại cuộc sống tràn đầy yêu thương như thuở ban đầu.
thiet ke web - bao ve -cong ty bao ve - bao ve thang long - dich vu bao ve thang long - tu bep
leminhvina2 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 18-06-2012, 09:55 AM   #8

cái này mình coi rùi cũng thích , nhưng kết thúc hơi buồn
trannhungdt1987 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-07-2012, 10:37 AM   #9

Càng xem càng thấm mà
Thỉnh thoảng xem lại vẫn hay, một bộ anime tập đầu khá bình thường, cứ nghĩ chỉ chống lại tensi, kết thúc hơi bùn, nhưng lại khá nhân văn
bamboo_113 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 26-07-2012, 10:02 PM   #10

Đã coi bộ này rồi. Cũng hay
Nhìn cái gì ?
miku0826 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 04:26 AM. Theo múi giờ GMT +7.