ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 17-03-2017, 10:11 AM   #11

ở HN thì cuối tuần đi làm model ảnh cho mình nhé , cũng ế như nhau , hihi
quoctrungdhkt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-03-2017, 08:32 PM   #12

Chào cả nhà tui cũng chung tình trạng này luôn nè

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
phuongnhung9283 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 28-03-2017, 11:27 AM   #13

Trích:
Nguyên văn bởi black _angel View Post
Tình hình là tớ vô duyên vs từn eo quá các đồng chí ạ . Các bạn tớ bỏ hội chị em theo zai hết cả rồi bỏ mặc tớ bơ vơ một mình ). Cần lắm những ng chung cảnh ế để chúng ta có đồng bọn cười vào mặt lũ có gấu cho vui ))) . Ahihi) Có gái nào tầm tuổi tui chưa bao h yêu mà ngồi đổ tại duyên âm như tớ k ))
Tên : Lung Thị Lung Linh
Cung: bạch dương
Nhóm máu b
Nghề nghiệp : sv
Sở thú :v anime, manga, vẽ , chăm sóc cún ,mèo , xem phim kinh dị, ăn và ngủ
Ước mơ trong tương lai :cầu được ước thấy, ước gì được nấy :v
Kết bạn nhóe các mem 2t:v Vô thả thính tập thể cho đông vui nào FAers
quangcaohaiphong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 28-03-2017, 12:25 PM   #14

Ế everywhere, dạo này ế tăng ghê quá trời luôn.
Cũng đang ế đây

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
là điều cần thiết ở những nam giới bị bệnh lý về bao quy đầu --> Xem thêm:
benhxahoihcm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-04-2017, 04:33 PM   #15

Trên đời này không có con gái ế, chỉ có con gái không cho các chàng trai cơ hội để làm quen thôi. Bạn nào càng dễ thương ( không có con gái xấu chỉ có con gái không biết làm đẹp ) thì lại càng đưa ra tiêu chuẩn cao vời vợi để tuyển bạn trai thôi. Mình nghĩ trai đẹp hay giỏi hay giàu... nó đến với bạn vì bạn xinh. Bạn cặp với họ thì có tiếng nhưng cái kết đẹp thì lại chẳng có mấy ai đâu vì trai càng có điều kiện thì nó lại càng muốn chinh phục những người phụ nữ tốt đẹp hơn hiện tại mình đang có Tâm sự của một trai bình thường không cưa được bạn gái dễ thương cho biết
danangtraveling vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 08-04-2017, 09:38 AM   #16

tiếc cho bợn là mình cũng rời bỏ rcuộc chơi rồi

lam_kenshin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 10-04-2017, 12:26 PM   #17

mình đang có gấu nhưng chán quá,gấu năm thứ 2,trẻ con lắm,chắc cũng sap FA thôi
mua bán
giá rẻ va
,
mua bán

,
shishagiare vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 10-04-2017, 10:27 PM   #18

Có người cũng FA như mình
MrKento vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-04-2017, 11:07 AM   #19

xin chào mem cũ, mình là mem mới, hihi
-Seven Store-
/sevenstoredanang
sevenstore vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 15-04-2017, 12:41 PM   #20

finizz vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 01:49 AM. Theo múi giờ GMT +8.