ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 22-03-2017, 05:23 PM   #1
Default Trailer truyện Tiết Hoa

Trailer :"Tiết Hoa"
Ngay cả khi tôi viết lên những dòng chữ này ,khép lại đôi mi này,ánh mắt ấy lại hiện lên trong tâm trí,trái tim anh cứ mãi lạnh lùng,chỉ mong tất cả hãy chìm vào lãng quên,nếu tất cả đã qua chỉ là 1 giấc mơ thì xin hãy cho em được tỉnh giấc,xin anh làm ơn phải chăng anh thật sự là định mệnh của cuộc đời em...
Ngay cả khi tôi khóc bên cạnh em,gọi tên em mỗi đêm anh đã cố nhưng chẳng thể nào quay lưng trốn chạy nên xin em hãy giữ chặt lấy anh,em là sợi dây định mệnh của cuộc đời anh,người anh chờ đợi có đúng là em cớ sao trái tim anh lại rung động trước nhỉ... anh yêu em...
Có ai đã từng nghĩ Hoa cũng có thể chảy máu chưa ,cuộc đời toi đã gặp người đàn ông mà bất chợt khi nhìn thấy tôi hai hàng lệ anh ta rơi đây là gì?Tôi và anh quen sao?anh đã đến tựa như những cánh hoa 1 loài hoa u buồn rỉ máu,
- Tôi và chú quen sao?chú tại sao chú khóc vậy
- Không thể nào ....
Và cứ như vậy người đan ông đó biến mất để lại 1 tảng bụi đen theo gió thổi...Tôi là Ngân 17 tuổi ,tôi là 1 cô gái hoạt bát dáng người tròn tròn ,tôi hiện tại ở với chú và Thím bố mẹ tôi đã mất do đi đánh cá ngoài biển ,phải tôi đang sống ở 1 làng chài ven biển ngôi làng hằng năm đều có người mất do đi biển ...người ta nói kí ức của tuổi 17 luôn là thứ đẹp đẽ nhất còn tôi kí ức tôi nhớ lại về 1 người đàn ông biến mất theo gió thổi ....1 bông hoa để lại bên tôi có tên Tiết Hoa
Đọc truyện Tiết hoa

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
|
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
|
|
|
,
nguyenthansv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks nguyenthansv về bài viết hay này:
Unread 09-05-2017, 11:57 PM   #2

Thế rốt cuộc Tiết Hoa nó có nghĩa là gì vậy?
Dripice2005005005 đang trong diễn đàn  
Unread 05-07-2017, 12:13 AM   #3

Buốn buôn đọc truyện cũng thấy hay bà con ạ
hello
dinhlinh7788 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 08-07-2017, 09:20 AM   #4

mình thĩ hoa dâm bụt
SucManhCuaLua vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 11:47 AM. Theo múi giờ GMT +8.