ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 28-03-2015, 12:23 AM   #1
Default [Nội Quy] English Club

NỘI QUY ENGLISH CLUB

CHÀO MỪNG BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI ENGLISH CLUB - Nơi có thể giúp bạn tiến bộ hơn trong Anh văn.

Bất kì ai cũng biết tầm quan trọng của Tiếng Anh trong cuộc sống. Nên nhằm tạo được một môi trường giao lưu, học hỏi, trao dồi kinh nghiệm bình đẳng, hòa nhã, trong sạch, uy tính, tin cậy, nhiệt tình, sôi động.
Nay BQT hiện tại xin lập một số nội quy cụ thể cho Box English

Thứ nhất - TÔN TRỌNG NHAU: Tiếng Anh không là tiếng mẹ đẻ nên chắc chắn có người đúng, có người sai. Nên dù cho thành viên nào đó có phát âm sai, dùng ngữ pháp không đúng, chúng ta vẫn phải tôn trọng họ.
Với ý tốt giúp họ sửa sai, thì các bạn nên bình luận bằng những câu từ tế nhị và tôn trọng, đồng thời chủ topic cũng nên lắng nghe và tiếp thu ý kiến người khác, nếu bạn cho là đúng, còn không thì cũng không nên phản bác lại để tránh gây mâu thuẫn lẫn nhau.

Thứ hai - LUÔN GHI NGUỒN: Ai cũng thế, cũng tâm đắc với những đứa con tinh thần của mình, nên dù muốn dù không bạn cũng nên tôn trọng họ hết mức có thể khi bạn lấy bài của người khác. Vì vậy các member khi sao chép bài của ai đó nên ghi nguồn cụ thể.

BQT Box English chỉ có hai nội dung cụ thể như vậy. Vì là một box có lĩnh vực hướng ngoại nên không cần gò ép quá nhiều vào một khuôn khổ nhất định, nhưng cũng mong các bạn làm đúng những quy định trên.
Những trường hợp vi phạm sẽ xem xét xử lý, nhắc nhở sau 24h nếu bạn chưa sửa lại sẽ xóa bình luận (topic), nặng thì sẽ band nick tùy nội dung vi phạm
Những trường hợp spam thì BQT cũng sẽ được xem xét và xử lý mà không cần báo trước.

Vì đây chỉ là nội quy cập nhật theo hoạt động mỗi kì nên khi có sự thay đổi chúng tôi cũng sẽ thay đổi nội quy cho phù hợp với tình hình hoạt động của box.

Mọi thắc mắc góp ý xin vui lòng post tại topic này!
TRÂN TRỌNG CÁM ƠN.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

thay đổi nội dung bởi: TGRT6666, 28-03-2015 lúc 01:24 AM.
TGRT6666 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
7 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của TGRT6666 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 18-05-2017, 07:49 PM   #2

hay wa....
tata_nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks tata_nguyen về bài viết hay này:
Unread 19-06-2017, 03:32 PM   #3

Tks thớt cho biết thông tin nhé
"Hãy cảm nhận cuộc sống trọn vẹn và chia sẻ nó với người khác"
NguyenLinh1945 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 12:15 PM. Theo múi giờ GMT +8.