ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 13-05-2017, 10:49 AM   #131

Theo mình thì có lẽ bạn nên xem lại anh ta là người thế nào đã. Hơn nữa, theo mình thì dù có yêu nhau thế nào, cũng phải đợi đến đêm tân hôn rồi mới "làm" chứ?
Dripice2005005005 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 15-05-2017, 02:19 PM   #132

Cách từ chối khéo

– Đừng cùng người yêu đến chỗ vắng vẻ, khung cảnh và những cảm xúc dâng trào sẽ khiến cả anh và bạn đều không làm chủ được hành động của mình.

– Nếu chưa chuẩn bị tinh thần, bạn không nên để người yêu bạn chạm đến những phần nữ tính trên cơ thể mình.

– Khi anh ấy muốn bạn gần gũi để chứng tỏ tình yêu dành cho anh, bạn nên trả lời: “Em yêu anh và anh biết rõ điều đó hơn ai hết. Người ta không chứng tỏ tình yêu chỉ bằng chuyện ấy. Em sẽ làm nhiều hơn để anh thấy tình yêu của em, vì thế anh phải kiên nhẫn đợi nếu yêu em”.

– Nếu anh ấy cho rằng bạn từ chối vì thiếu tin tưởng, bạn nên bảo anh đưa ra lý do tại sao anh cho rằng bạn không tin anh. Bạn có thể nói: “Em đã chọn anh và quyết chỉ yêu anh. Điều đó đủ để anh hiểu được em tin tưởng anh như thế nào. Không lẽ anh không tin em?”.
vu van son vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks vu van son về bài viết hay này:
Unread 15-05-2017, 02:29 PM   #133

Cách xử lí của vuvanson quá hư cấu và ảo diệu!!!
Dripice2005005005 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-05-2017, 04:03 PM   #134

Mình k thích thì nói thẳng ra cho người yêu hiểu. Nếu thực sự yêu bạn thì không vì chuyện này a ý sẽ buồn rồi chia tay bạn đâu. Còn nếu suy nghĩ thoáng thì cứ chiều a thôi hihi
Tư vấn
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
miễn phí. Bác nào
cứ gọi em luôn nhé.
huyentelecom vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks huyentelecom về bài viết hay này:
Unread 20-05-2017, 01:07 PM   #135

ôi rời mới yêu đã đòi hỏi rồi. xong được rồi thì cgai bao giờ cũng thiệt. tốt nhất là giữ nguyên quan điểm của mình bạn ạ. đừng nghe bùi tai sau phụ thuộc khổ ra.

,
,
,
, [Tham khảo tại
phamlinhnd1010 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-05-2017, 06:33 PM   #136

Ba tháng mà đòi rồi thì quá nhanh quá nguy hiểm đó.
lysons vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks lysons về bài viết hay này:
Unread 19-06-2017, 11:29 AM   #137

Cho thì cả 2 đều vui lúc đó, nhưng sau này... lấy được nhau thì không sao, không lấy đựoc nhau bạn sẽ khổ nếu không lấy đựoc người chồng tâm lý.

- Thiết kế Website WordPress chuẩn SEO.
lamwebtainha vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-06-2017, 11:29 AM   #138

Hãy xem bạn trai của bạn có thật sự muốn xách định lấy bạn không. Con trai thì hẫu như ai cũng dòi hỏi thế bạn ạ. Quan trọng bạn có tin tưởng bạn trai mình không
phucht1306 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 26-06-2017, 09:47 PM   #139

Thời buổi nay đặt vấn đề tình dục lên cao quá. Mới 3 tháng đã đòi hỏi rồi.
lysons vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-07-2017, 10:02 AM   #140

Trích:
Nguyên văn bởi lysons View Post
Thời buổi nay đặt vấn đề tình dục lên cao quá. Mới 3 tháng đã đòi hỏi rồi.
Thời buổi nào rồi hả bạn? 3 tháng là lâu rồi còn gì, quan trọng là tình cảm đến cỡ nào thôi. Cảm thấy yêu, tin tưởng và ham muốn thì cứ cho thôi. Đấy gọi là dc yêu, chứ ko phải mất đâu mà sợ.
tritritritri vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 12:23 PM. Theo múi giờ GMT +8.