Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 20-05-2017, 10:24 AM   #11

Trích:
Nguyên văn bởi dtvietma View Post
tại sao lại đầu vào tiếng anh, bộ học bằng tiếng anh hả? có liên kết trường nước ngoài ko?
tại vì học bằng tiếng anh ấy, ở trên bằng sẽ ghi là cứ nhân bla bla đào tạo bằng tiếng Anh, bằng giá trị hơn rất nhiều. với thực tế thì ra trường tiếng Anh cũng khá là chuẩn rồi. còn về liên kết nước ngoài thì khoa mình có bạn ạ, nhưng mà nếu trường nc ngoài cấp bằng thì học phí lại khác
kunchunchun vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-05-2017, 10:26 AM   #12

Trích:
Nguyên văn bởi kunchunchun View Post
tại vì học bằng tiếng anh ấy, ở trên bằng sẽ ghi là cứ nhân bla bla đào tạo bằng tiếng Anh, bằng giá trị hơn rất nhiều. với thực tế thì ra trường tiếng Anh cũng khá là chuẩn rồi. còn về liên kết nước ngoài thì khoa mình có bạn ạ, nhưng mà nếu trường nc ngoài cấp bằng thì học phí lại khác
bạn cho mình hỏi cụ thể là liên kết với trường nào đc ko? với liên kết là học ở VN cấp bằng nc ngoài hay là kiểu học 1,2 năm ở mình rồi 1,2 năm còn lại sang bên trường liên kết?
dtvietma vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-05-2017, 10:28 AM   #13

Trích:
Nguyên văn bởi dtvietma View Post
bạn cho mình hỏi cụ thể là liên kết với trường nào đc ko? với liên kết là học ở VN cấp bằng nc ngoài hay là kiểu học 1,2 năm ở mình rồi 1,2 năm còn lại sang bên trường liên kết?
hehe, cái này mình cũng không rõ lắm bạn ạ, vì mình chỉ học ở VN thôi, cũng có gv nước ngoài rồi, lớp mình có 2 đứa học chuyển tiếp sang Malaysia. còn liên kết với trường nào, hình thức học thế nào thì bạn chịu khó tìm trên Google nhé.
kunchunchun vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks kunchunchun về bài viết hay này:
Unread 20-05-2017, 10:29 AM   #14

Trích:
Nguyên văn bởi kunchunchun View Post
hehe, cái này mình cũng không rõ lắm bạn ạ, vì mình chỉ học ở VN thôi, cũng có gv nước ngoài rồi, lớp mình có 2 đứa học chuyển tiếp sang Malaysia. còn liên kết với trường nào, hình thức học thế nào thì bạn chịu khó tìm trên Google nhé.
oki, cảm ơn bạn nhiều nhaa
dtvietma vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 11:42 AM. Theo múi giờ GMT +8.