ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 22-05-2017, 02:24 PM   #31

cuộc sống của bạn là do bạn quyết định thôi . đừng quá chú tâm vào những việc xung quanh bạn à. miễn sao mình sống tốt với bản thân là được. chúc bạn may mắn
satthu2m vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-06-2017, 12:09 PM   #32

Đơn giản thôi.... suy nghĩ lại về bản thân mình thôi. Hãy làm những gì mà mình cho rằng là nên làm, chứ đừng làm những gì mình thích làm. Vì sao? Vì có những thứ ta thích làm nhưng lại đưa ta đi xuống. Cái đó gọi là đấu tranh tư tưởng hay còn gọi là LÝ TRÍ đó em.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
- Thiết kế Website WordPress chuẩn SEO.
lamwebtainha vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 26-06-2017, 03:54 PM   #33

Con đường là do mình chọn. Nếu bạn cảm thấy ở bên đó không giúp ích gì thì cứ nói thẳng với gia đình. nếu gia đình không đồng ý bạn thì bạn hãy hành động để gia đình biết bạn là một người đã lớn và đã có thể tự đi theo con đường bạn chọn.
tiêu viêm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 28-06-2017, 05:00 PM   #34

Cuộc đời bạn do bạn chọn lựa thôi
Sử dụng
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
để bày hàng đẹp hơn
anhnt1893 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 30-06-2017, 04:49 PM   #35

theo đuổi đam mê nợ nần sẽ theo đuổi bạn
Mua Hàng Mỹ Hma Pro nhận mua hộ hàng Mỹ và vận chuyển về Việt Nam Uy tín
website:
Bấm vào đây để xem nội dung.
http://muahangmyebay.com
muahangmy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 17-07-2017, 10:33 AM   #36

Bạn mình có những đứa ngày làm 1,2 ca rồi còn phải đi học để kiếm tiền gửi về cho gia đình nữa.
Cũng có những người cực quá, không chịu được cũng về.
Em cố gắng lên em nhé, gia đình đã không phụ thuộc kinh tế thì hãy nỗ lực học tập để có tương lai tốt hơn.
Cung cấp
,
và bán
tại TP HCM
kdtrieuan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 04:37 PM. Theo múi giờ GMT +8.