ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 21-08-2017, 10:33 AM   #81

thật ngày xưa học cũng chán lắm, cứ đến lớp nghe buồn ngủ. Gặp giáo viên nào pha tý hài thì còn chăm chú nghe.
hàng thùng tuyển chọn Hà Nội
nguyenhdth vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 24-08-2017, 03:37 PM   #82

mình nghĩ từ cấp 3 nên xác định cho các e theo ngành gì và loại các môn không cần thiết lắm mà chỉ học 1 chút về môn ý thôi chứ bây h mình lên dh học cnnt và đang viết code và mình không hiểu mình phân tích ý nghĩa đoạn văn của nhà thơ kia làm cái gì nữa
nghĩ lại thấy rất là nhảm nhí
osd-vc-mkt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 26-08-2017, 04:07 PM   #83

Mình rất thích học văn, những cô giáo dạy văn thường rất xinh và đáng yêu
viethungmvhg vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 31-08-2017, 05:47 PM   #84

đậu xanh cái môn văn là cái môn củ chuối nhất t từng học đấy chúng may a

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
pvtransclub vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 08-09-2017, 10:32 AM   #85

Hồi xưa mình rất ghét môn văn, đến bây giờ mới thấy môn văn quan trọng thật.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
,
,
caithuocla vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 08-09-2017, 12:59 PM   #86

Phân tích và cảm thụ chính là học cách đặt mình vào địa vị của người khác để nhìn nhận sự vật, sự việc đó bạn, cuộc sống rất cần cái này nha
tt.thunm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 11-09-2017, 05:43 PM   #87

mình rất thich môn văn đấy
yuzhu123 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-09-2017, 01:48 PM   #88

Môn văn có ý nghĩa trong cuộc sống lắm nhé bác !!!!!!!
hoadao3333 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-09-2017, 01:23 PM   #89

Theo mình thì cắt bỏ luôn cái môn văn. Những ai theo khối D hay sau này có dự định theo ngành nào liên quan hoặc yêu thích thì học, không thì thôi. Đừng tốn thời gian, tiền bạc và công sức ra học môn ấy, Không phải ai học xong môn văn học cũng là người có văn hóa, không phải cứ đi học mới sống tốt. Trong khi thày cô thì thi nhau bốc phét, có phải là tác giả đâu mà nghĩ đc như vậy, ông tác giả bài thơ nào ông nghĩ đc sâu xa như mấy ông bà giáo nghĩ thì quên *** lời thơ rồi. thảo nào mà nền giáo dục vn không khá lên được,
Ah còn nữa, tại sao ở việt nam toàn học sinh học dốt mới theo ngành sư phạm? những người thông minh, ưu tú xuất sắc toàn theo ngành kinh tế hoặc khoa học... chả ai theo sư phạm, vậy đã học dốt lại theo sư phạm sau này dạy con cháu chúng ta thì sao mà giỏi được???
Starled3s.com Nhà phân phối các sản phẩm đèn led chiếu sáng: Led dân dụng, led trang trí, led công nghiệp...
hringruan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 16-09-2017, 12:57 PM   #90

Môn mà chưa bao giờ mình đạt điểm 6
tiendungdev vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 05:58 AM. Theo múi giờ GMT +8.