Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 12-10-2017, 02:49 PM   #1
Smile Cần tìm khách sạn quận Hoàn Kiếm dành cho người Nhật

Chào cả nhà. Em có cô bạn người Nhật sắp tới đưa gia đình sang việt nam du lịch, đang tính kiếm cho cô cái khách sạn nào ổn ổn 1 chút rồi còn lo làm hdv cho họ nữa. Mà người Nhật thì chắc các bạn biết rùi đó, rất khó tính nên ưu tiên hàng đầu của em là ks phải sạch sẽ, chuyên nghiệp, phòng phải có bồn tắm nằm ạ và đặc biệt là phải trong quận Hoàn Kiếm nhà em em còn tiện đưa đón. Nên nhờ cậy mọi người cho em một số ứng cử viên phù hợp tiêu chí trên ạ. Chúng ta quyết không thể để xấu mặt với bạn bè quốc tế được phỏng? Đội ơn cả nhà!!!
quyetkien71 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-10-2017, 05:08 PM   #2

Khách sạn Rosaliza - 15 Trần Quốc Toản nhé bác, kp nghĩ gì nhiều luôn, em làm ở vp trung tâm giao lưu văn hóa NB ạ, khách của em rất thích ở đó luôn vì gần văn phòng mà dịch vụ khách sạn lại rất tốt. Khách sạn này chuyên phục vụ cho khách Nhật đi công tác luôn, có kênh truyền hình nhật, bồn tắm nằm, đồ ăn nhật đủ cả. Bác chẳng phải tìm đâu xa, còn gần mấy khu nhật Triệu Việt Vương, Bùi Thị Xuân luôn nha bác tha hồ mà đưa ngta ăn uống hát hò còn gì nữa
lyanh168 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-10-2017, 02:51 PM   #3

Trích:
Nguyên văn bởi lyanh168 View Post
Khách sạn Rosaliza - 15 Trần Quốc Toản nhé bác, kp nghĩ gì nhiều luôn, em làm ở vp trung tâm giao lưu văn hóa NB ạ, khách của em rất thích ở đó luôn vì gần văn phòng mà dịch vụ khách sạn lại rất tốt. Khách sạn này chuyên phục vụ cho khách Nhật đi công tác luôn, có kênh truyền hình nhật, bồn tắm nằm, đồ ăn nhật đủ cả. Bác chẳng phải tìm đâu xa, còn gần mấy khu nhật Triệu Việt Vương, Bùi Thị Xuân luôn nha bác tha hồ mà đưa ngta ăn uống hát hò còn gì nữa
Khách sạn Rosaliza này chuyên khách nhật luôn mà, người nhật thích ở đó vì sạch sẽ lại ở khu phố yên tĩnh, người nhật ngta chọn chỗ ở kỹ lắm
mailan210 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 07:46 AM. Theo múi giờ GMT +8.