ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 05-10-2016, 02:14 PM   #1
Thumbs up Thiết kế CV đẹp và đơn giản.

Thiết kế CV có phải là điều bạn đang quan tâm, nếu vậy thì bạn tìm đến đúng nơi rồi ^^
Trong bài viết trước, mình đã giới thiệu với các bạn về trang freepik rồi, hôm nay chúng ta vẫn sẽ nhận sự giúp đỡ từ trang này.

Khi mình vừa mới bắt đầu tìm việc làm, điều đầu tiên mà mình nghĩ tới chính tà làm một cái CV thật là lung linh.

Mình tìm trên các trang web cho phép người dùng tự thiết kế CV, nhưng hầu hết đều không vừa ý.

Cuối cùng mình tìm đến những template có sẵn, mình muốn tạo ra một CV có độ tùy biến cao, theo ý thích của mình.

Và đúng là mình rất vừa lòng với cách làm CV này, rất rõ ràng, đẹp mắt, đầy đủ nội dung

Và quan trọng là không mất quá nhiều thời gian để chỉnh sửa.

Với dạng CV này, mình nhanh chóng tạo được sự chú ý từ phía nhà tuyển dụng.

Trong lần phỏng vấn đầu tiên mình đã đậu và làm việc cho đến bây giờ.

Sau đó mình còn hướng dẫn một người khác làm CV tương tự, và cô ấy cũng đã đậu cả 2 công việc mà cô ấy nộp đơn đi phỏng vấn.

Mình không nói CV đẹp chắc chắn sẽ giúp bạn có được công việc mà bạn mong muốn, việc bạn được nhận còn phụ thuộc những thứ khác nữa.

Một CV rõ ràng nhưng không quá dài dòng sẽ giúp bạn tạo thiện cảm khiến bạn nổi bật hơn giữa những CV còn lại.

Qua đó cho bạn nhiều cơ hội được nhận vào làm hơn.

Đoạn video hướng dẫn tự thiết kế CV này của mình dài tầm 20p.

Bài hướng dẫn giúp bạn biết những bước cơ bản nhất để tạo ra một CV ưng ý, cùng xem nhé!

Lưu ý!

Nếu bạn có nhiều điều muốn nói thì cũng có thể làm 2 trang, nhưng quá 2 trang thì nên cân nhắc.

Nhà tuyển dụng họ đọc rất nhiều hồ sơ, nếu chắc chắn hồ sơ của bạn thật sự hấp dẫn thì hãy làm CV dài, còn không thì chỉ cần 1 trang thôi nhé.

Vậy là xong rồi, chúc bạn hoàn thành một CV như ý nhé, nếu có thắc mắc bạn cứ comment trên kênh youtube của mình nha.

Tạm biệt, hẹn gặp lại trong bài hướng dẫn sau!

Nguồn:
To view links or images in this forum your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
banoiqwe vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 05-10-2016, 07:31 PM   #2

Cảm ơn bạn nhé , rất có ích cho những bạn sắp đi xin việc ạ
Bạn đang tự hỏi
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
Hà Nội ? Trung tâm ngoại ngữ hà nội đào tạo tiếng Nhật từ cơ bản đến nâng cao cho người mới bắt đầu .
m.loanlanguage vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks m.loanlanguage về bài viết hay này:
Unread 06-10-2016, 12:51 AM   #3

Trích:
Cảm ơn bạn nhé , rất có ích cho những bạn sắp đi xin việc ạ
Bạn có thể subcribe để cập nhật những video mới nhất từ mình nhé
To view links or images in this forum your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Unread 18-10-2016, 04:56 PM   #4

sắp đi xin việc rồi, có vẻ làm theo cái CV này vừa đơn giản vừa hiệu quả đây
Website về logo, thương hiệu

ngocvanly01 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-10-2016, 05:13 PM   #5

có gì thắc mắc cứ hỏi mình nhé

Unread 26-10-2016, 05:45 PM   #6

Cảm ơn bạn nhé! rất hay và đẹp mắt
ducnmniit vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-11-2016, 04:11 PM   #7

you're welcome

Unread 15-01-2017, 01:37 PM   #8

nhìn hay nhỉ, tks bro nhé
deetei vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 17-01-2017, 04:41 PM   #9

Được đấy chủ thớt. mình cũng có một số mẫu, nếu bạn nào cần cứ inbox mình nha
dewarsyi261091 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 09-02-2017, 03:39 PM   #10

Cái này được đấy
nguyenloan08 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 12:51 PM. Theo múi giờ GMT +8.