ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 08-12-2008, 12:25 PM   #1
Exclamation Dành cho các thành viên đăng nhập bị lỗi.

Nếu bạn không thể đăng nhập 2T ( đăng nhập thành công nhưng báo đăng nhập lại, đăng nhập lại bảo ... đăng nhập tiếp!).

Thì bạn xóa cookies của máy, đăng nhập trở lại sẽ bình thường. Cách xóa cookies, bạn làm như hình dưới đây:

1. Nếu bạn sử dụng IE ( Internet Explorer ):

Trên thanh Menu, chọn Tool, sau đó chọn Internet Option:

Trong bảng Option hiện ra, bạn chọn nút Delete Cookies, sau đó nhấn OK như hình dưới:

Sau khi Delete Cookies, bạn đóng trình duyệt, sau đó mở lại, vào 2T sẽ đăng nhập tốt như bình thường.

2. Đối với Fifefox:

Từ menu, bạn chọn Tools, sau đó chọn tiếp " Clear Private data" như hình dưới:

Trong bảng hiện ra, bạn chỉ chọn Cookies, còn các lựa chọn khác, đừng chọn gì cả như hình dưới:

Vào lại 2T, bạn sẽ đăng nhập như bình thường. Nếu có lỗi gì thì bạn có thể trả lời tại đây ( nếu không đăng nhập được sao trả lời !?!).
kennyg vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
149 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của kennyg vì cảm thấy "rất là hay":
>Huy^_^Kute<, <>bebi<>, ***Amaterasu***, .:heO:., 131423412, 1caychuoi9, 2yoAsimo, :::S]-[en:::, Aime_Hero, Alice1224, Aple_2056, Autumn_in_my_heart..., ayame sohma, †[TK]NgocKhanh†, …mÖøñ™ …, …peCat…Kute…, ™—»•_Jin_•«—™, ™rùa koan™, ♥ Dolly ♥, ♥ Visnu ♥ Heaven, ♥kEm.bAby♥, ßéßõ, »-(¯`•-»ÑhØx_Çㆫ-•´¯)-«, b4by_happy92, b4d_girl_styl3_9x, backchii, Bao_Tran_Pr, Bé con, bé heo 6284, bemyheart, bi_heo_kfc, Blue Eyes_Girl, bo1234, cactusonsand26, cardcaptorsakura, catus17, chí_phèo, Chữ Tình Nó Hận Tôi, Cherry Polly, chjpxjnh_hihihaha, chutho84, Ck_Cindy_cK, cobe_anna_khongaiyeu, Colleen Feehily, con ma meo meo lười, Con nít, conheomập, DANG365, doilangthang, Edison_Wang, El-Won, Francessca Hill, gilrfriends^^, h3oh4m, hastalavjsta, hattieubenho_14195, hehe_44, hozumi_lovely, i8i8i8p, Jenny Jenny, KaiLost, kakashi163, khánh sầu đời, king of king, koolbaby199x, KURATA, lapdatadsl.com, leduytu, Lex_luther_9x, LiuBee1, loko_123, lovelymoon_chan, Lovely_BookWorm, love_love_hubby, luckygirl1995, LuuPhuongThao, L_Lawliet3110, maiyeu1nguoi^^, marshal00, Mã Văn Tài, mèo kute, me0_ko0l, melody192, mhuy1990, MinhSon95, miss_cherrygirl, monter_kill, Mr.Fu, Mr.Kata, Mr.Kelv[I]n, MrShiro_vippro, mr_mchuy, Mưa nước mắt, Nanalovesu, nguyenngocvyvn, nguyenthidieuthuy, nh0c.sne_q12, nh0cDK, nh0c_he_pho, nh0k_thUnder, Nh0x_ViP, nhoc9xonline, nhok_love_nho_forever, novemberock, o_KEN_o, pacha, Pan.kul, pecop_ngoc, pelocchoc_tim_nhocdangyeu, pe_heotam, pe_teddy, phung van tinh, pure_1987, Quỷkhóc_Thầnsầu, QuynhNhu123456, qyqyqy, rongden.matdo, sakura_ku, SarkZKalie, Sisarut, Tae Bubble, tailoctho, teddy_lollipop, thanh_12a1, thech_nguyen, ThienMa19800, thinhttn, Three Green Leaver, tiamo571020, tiểumacô_tiểumanữ, timom, tocdaitinhnghich, tran_ngoc_ha_kieu, Trần@Thanh, trung1101, Trường, tuanbeohanghai, tYpR0, UchihaMadara, Undertaker Phu, vinh220, violetsunset, vo_thuyvan2000†, x_h, yunalovely26, z0z0_9x, zinzin19, _†Rồngcon™vôđối†_, _Knight_
Unread 08-12-2008, 12:55 PM   #2

Bóc tem..
Cám ơn chú Root nhiều..
Đăng nhập được luôn rồi...
S
marshal00 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
8 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của marshal00 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-12-2008, 01:22 PM   #3

anh ơy

làm theo cách anh nói nhưg vừa đăng nhập đc 1 cái

vô trang khác thì lại bị bật ra

( em làm theo FF cách chỉ )

thế có cách opera ko anh ?

( iem nà iem tuyên bố đình côg 1 ngày cho anh tự dẹp lun )

"Some people come into our lives & leave footprints on our hearts. Others come into our lives & make us wanna leave footprints on their face."

Bé con vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
10 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Bé con vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-12-2008, 01:34 PM   #4

đơn giản thế chị Root ... làm em cứ tưởng mãi mãi hok vào 2t dc nữa chứ ^^ cảm ơn chị rất nhìu ạk !!!
GD Entertainment:_____ he's a rapper / dancer / composer / lyricist / producer / singer / fashion model / trendsetter / designer / leader.

SHINE A LIGHT at the heartbreaker

SHUT UP AND ENJOY THE MUSIC!
╭∩╮(︶︿︶)╭∩╮ SHUT UP AND ENJOY THE MUSIC

UchihaMadara vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
9 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của UchihaMadara vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-12-2008, 01:37 PM   #5

Trích:
Nguyên văn bởi UchihaMadara View Post
đơn giản thế chị Root ... làm em cứ tưởng mãi mãi hok vào 2t dc nữa chứ ^^ cảm ơn chị rất nhìu ạk !!!
xạo ghê, ngày nào ông chả đăng nhập đc
Yêu Cún, Thương Cún, Thix Cún, Mến Cún...ghét mèo
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

Cún Xinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Cún Xinh vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-12-2008, 01:37 PM   #6

Cháu vẫn Đăng nhập bt

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
planet93 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
5 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của planet93 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-12-2008, 01:44 PM   #7

thanks chị root ạ
mỗi tội em chả cần đăng nhập vẫn spam như thường
tạm biệt
kidmonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
6 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của kidmonster vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-12-2008, 01:56 PM   #8

Trích:
Nguyên văn bởi kidmonster View Post
thanks chị root ạ
mỗi tội em chả cần đăng nhập vẫn spam như thường
...
Trích:
Nguyên văn bởi UchihaMadara View Post
...

Nghe hay lắm anh Root ơi
...
Bữa nào bị thì sẽ thử
Để ngâm cứu đã
Thanks
₪ ♥ O(∩_∩)O ♥ ₪
hoang hieu bang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
7 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của hoang hieu bang vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-12-2008, 02:02 PM   #9

cái này em biết rồi
Undertaker Phu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Undertaker Phu vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-12-2008, 02:20 PM   #10

tui bị out qua trời lun dóa, mà hỏi tí cả nhà ui làm sao chữ kí của tui nó bé tẹo vậy, tối đa có 19 KB thui àh
Đánh boss xong mới ngủ ngon
tamaki vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của tamaki vì cảm thấy "rất là hay":
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 02:19 PM. Theo múi giờ GMT +8.