ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 04-07-2017, 09:22 PM   #1
Default Cần tìm lại pass sau gần... 4 năm k onl =.=!

Ừm... tình hình là như v đó, mình đã k onl nick chính từ rất lâu r, có 1 dạo pass đc cài sẵn trong máy nên cứ vô là auto đăng nhập, r bây h đổi máy muốn đăng nhập lại thì... =.=!

Nick chính của mình là Kao Xander, ở đây có lẽ còn vài anh chị biết, nếu có AD nào đi ngang thấy thương thì giúp e 1 tay với T_T

p/s: mình đã thử chức năng tìm mật khẩu, cơ mà đợi nửa ngày r vẫn k thấy cái mail nào gửi vào mail hết =.=! any other way?
kaoxander92 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của kaoxander92 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 04-07-2017, 11:32 PM   #2

Lâu rồi anh không thấy AD nào còn online hết em ơi. Mà lấy lại pass chỉ có AD mới đủ quyền , ca này coi bộ khó rồi.

Thôi thì xài nick mới vậy , chỉ cần ghi bên dưới chữ ký tôi là Kao Xander là xong
Sương Khói Điêu Linh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Sương Khói Điêu Linh vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 05-07-2017, 03:10 AM   #3

@_@!
hic... cái nick đó có biết bao nhiu kỷ niệm mà nói =.=!
đáng lẽ e cũng k định onl đâu, mà dạo 1 vòng BNN thấy vẫn còn 1 số lão lâu lâu về thăm nhà nên e mới muốn đăng nhập lần nữa -_-
cơ mà e k ngờ a vẫn còn trụ lại lun áh, a Phúc
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của kaoxander92 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 05-07-2017, 09:33 AM   #4

Có ad Na lâu lâu vẫn thấy on, bạn pm cho Na đi
Lão Phúc già lui về ở ẩn rồi, kg giải quyết được gì đâu, chỉ giỏi xài dầu ăn thôi
Cuộc đời là chốn khổ đau
Tình yêu là chiếc khăn lau lệ sầu

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

Sát nhân trên mạng vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Sát nhân trên mạng vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 05-07-2017, 11:16 AM   #5

đã pm AD Na
hi vọng chỉ sớm onl để cứu vớt cái nhà cũ của mình...
Dưới đây là những người đã click Thanks kaoxander92 về bài viết hay này:
Unread 05-07-2017, 08:34 PM   #6

Trích:
Nguyên văn bởi kaoxander92 View Post
@_@!
hic... cái nick đó có biết bao nhiu kỷ niệm mà nói =.=!
đáng lẽ e cũng k định onl đâu, mà dạo 1 vòng BNN thấy vẫn còn 1 số lão lâu lâu về thăm nhà nên e mới muốn đăng nhập lần nữa -_-
cơ mà e k ngờ a vẫn còn trụ lại lun áh, a Phúc
Những lúc anh onl thì không thấy Na , nếu lão Sát nhân nói Na còn onl thì vụ này chắc Na sẽ giúp em thôi.

Anh nay cơ bản cũng thoải mái về thời gian , mỗi ngày ngồi trên máy khá lâu nên cũng hay lượn lờ trên 2T này , chỉ vật vờ như ma xó chứ có làm gì được đâu em.

Mà em với bé Thỏ cưới nhau chưa đấy
Sương Khói Điêu Linh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Sương Khói Điêu Linh về bài viết hay này:
Unread 05-07-2017, 09:09 PM   #7

hơ hơ... cái này phải đợi e xuất ngũ đã r tính a ơi
Dưới đây là những người đã click Thanks kaoxander92 về bài viết hay này:
Unread 05-07-2017, 09:41 PM   #8

http://truongton.net/forum/member.php?u=165486

Cũng quên pass nick này, AD nào giúp cái nhỉ

†»—nh0c—ku†e—«† vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks †»—nh0c—ku†e—«† về bài viết hay này:
Unread 06-07-2017, 10:11 AM   #9

Trích:
Nguyên văn bởi †»—nh0c—ku†e—«† View Post
http://truongton.net/forum/member.php?u=165486

Cũng quên pass nick này, AD nào giúp cái nhỉ
PM cho Na em nhes
Cuộc đời là chốn khổ đau

Dưới đây là những người đã click Thanks Sát nhân trên mạng về bài viết hay này:
Unread 06-07-2017, 10:13 AM   #10

Nói chứ tui mà có key Ad là tui xử lý hết mọi yêu cầu chính đáng của mem rồi. Nhiều bạn nhờ quá mà không giúp gì được
Cuộc đời là chốn khổ đau

Dưới đây là những người đã click Thanks Sát nhân trên mạng về bài viết hay này:
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 04:35 PM. Theo múi giờ GMT +8.