ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 03-11-2009, 03:05 PM   #1
Post [ Tâm sự mỗi ngày ] - Hốc Cây biết nói

...24 giờ trôi qua !!!

...Bao nhiêu điều muốn nói ........đôi khi là với cha mẹ bạn bè ...và như tôi !!!!
Muốn nói cho chính mình !!!!

Chút gì đó ........chỉ một chút thôi !!!!!

Như những lời động viên........thêm nghị lực...........sức mạnh
Và đôi lúc các bạn kô muốn lập topic mới.......vậy nên!!!

Tất cả buồn vui hay bất cứ chuyện gì các bạn có thể viết trong này , coi như nó là 1 trang nhật ký của mình được kô
Và chúng ta có thể chia sẻ cùng nhau !!!!!

Một lời nói chân thành dành cho những ai đã và sẽ vẫn ghé chân nơi đây
Nơi đây, xin những "lòng người" hãy dốc bỏ tâm sự. Ở nơi đây ít nhất sẽ có một người lắng nghe và chia sẻ cùng mọi người. J. từ nay sẽ là người lắng nghe tâm sự của mọi người. Nếu đc thì hãy gọi tên J. mỗi khi mọi người cần nhé.

Hãy coi đây giống như "một hốc cây biết nói". Bạn hãy nói tất cả vào đó, trút bỏ những ưu tư phiền muội. Và "Hốc cây" sẽ xin chân tình gửi tới bạn "một vài" lời mà "Hốc cây" nghĩ sẽ giúp bạn ít nhiều.

Trong cuộc sống vồn vã này, ai trong chúng ta cũng luôn khao khát 2 từ "bình yên". Thật khó khăn phải k? Nhưng mấy ai hiểu đc rằng. Sẽ k có "bình yên" nào hết khi lòng mình xáo trộn.

Không quá ồn ào náo nhiệt, mọi người có thể coi đây là một nơi chứa đựng những phiền muộn để đón niềm vui mỗi ngày không? Hãy làm điều gì đó khi Tôi và bạn đều có thể làm.

Đừng cố giấu lòng mình, nắng sẽ gõ của tâm hồn bạn mỗi ngày

To: Tất cả mọi người...

From: Hốc cây...lắng nghe và chia sẻ.

Thân !

Trong vạn người, sẽ có trăm nghìn người tốt, cớ sao em vẫn chọn anh?
Trong vạn người, sẽ có trăm nghìn người hơn anh, cớ sao em vẫn yêu anh?
Và trong vạn người, sẽ có trăm nghìn người gần em, cớ sao em vẫn chọn anh...Và nếu có kiếp sau, em vẫn chọn ...

thay đổi nội dung bởi: ely_love, 18-09-2012 lúc 10:08 AM.
ely_love vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
209 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của ely_love vì cảm thấy "rất là hay":
$UnDaY, ****_****, ***khoc***, *?*?*, ..R[O]N.., .:lies:., .Bò Cạp., 7124119, ::lun::, AloneMe[N]ow, AnhDuc_14888, anhtrangthuytinh, …yUmi…hÂm…, ™¯¯ƒ®Ï§¯¯™, ●Sò♥Lông●, ßabyboyÑgô´c, »»»----» Jen «----«««, baby1045, Bò™, Bảo Xéng Hp, bdscatloi, be3o, bienmemaidi, bnd, boconganh.hg92, bongbongkotan_ht102, Boy_PhoToShop88, bun_baby, catus17, Cà Vạt, Chỉ Là Ảo, chelsea_is_my_life, chemchep_ctrl, chet_tuj_ruj, chiba_ryouko, chimungdaibang, chyt.2303, cogaisaigon524, con meo ngoc, Con nít, concacget, daibangkaka, denishu, Diệp Lạc ., Diệp Nhược Y, Die Young, DKNY*Boo, Doky, Dolly_Elfx1102, eddynguyen, Emmenez-moi à Vous, emptyz, enhoanh, F.I.S.H, fancy93, FanOfAdachiMitsuru, fp.duonganh, ga love hao, Gaga stone, girlkute_timboykute, girlsock_sànhđiệu, HaJaBmt, heOmAp_91, herovidai, himiko20, Hoa ngũ sắc_26613, hoachuong1995, HoaiPhong7789, hoangdanganh, hoangtrangnhung, hungvip100, huongobese, I'm LittleCat, icetearsh, idol_idol, Ivy_qn, JayMem, jeremy102, jeyka, Junly_Luv_Xa~, kAcHo, KaiLost, kan_nhok, ka_kute96, Kenllly, ken_chou1314, keo.mut.cam, Khoảng Trắng Tình Yêu, kien_crazy, ko_pe_kon, kubin_93, LanguageLink, Len Xám, Lip_Love, little_fox19, Lonely Winter, loveforsale155, lovelycat1002, loveps, Lt.Wintery, luvu_somuch, Lặng…, Mèo holic, mọt truyện, ME1102, meo3011, meongoc=dethuong, MerInO, mirumodepon, mizuki_loveheaven, mmv163, myhinez, mylove_2008, N.C — Euro*, Nanina, Nại, Nghệ Sĩ, ngochuongkk, nguyenthanhtin, nguyenthithanhmai, nguyenvantiep, nh0cDK, nh0k_teen_199x, nh0xkiss1110, nh0x___tyn, nhambg12, Nhím Con Dễ Thương, nhocbun_nhoem, nhocshock61, nhoc_shock93, nhoksock_lovely, nhokstylez, nhoxpuongping, p3.nj, p3_YoYo_k0ol, Pan.kul, Paradise_Smile, Pí.yong, pettyman85, pe_heotam, phamchien3590, phoenix13, phung van tinh, pig_lazy_284, pklpkl, princess_of_death01081996, pUnny_l0v3, qcvideotv, quy1234567890, ronaldo2002, rong_tai_sinh007, ruavang96, s2.keosua, s2.Kid™, sabuche_94, sakura91dn, sauromthang7, sayok_everythingwillbeok, sh0ck_ng0c, shotrecon, sizubibi, sonsaomai, supper_bunny, susu_endlesslove, swantonbomb2552461712, Tà Công Tử ♥, Tìm?, Tề Thiên Tiểu Thánh, Tekikurin, thaitubuon_k, Thủy Tiên ., theman1989, thich_lang_thang_92, thiennga.angel, thienthanbebong_02, thienthu_vanthe, thienxulamchuyen, thuyltn, Tiểu Đằng Tử, timom, Tim_băng, tphong14, TRANTHIENTHU90, Trần Bá Thuần, tropical-rainbow, trucmaicongchua, tuanky, tulata_1996, tuyet_nhuom_mau, utsyn123, vô cảm =*, vinh220, vuongquiman, wests, Whitesand258, Womanizer, Xốc nổi và Nông cạn, XL_Andy, Y Vũ, zicbao, zinzin19, Zit_ngoz, _nắng_, _philips_, _[S]mile_, __ßé £µv__, __[F]or-[Y]ou__, ____[♥P!♥]____, إ Hững Hờ أ
Unread 06-11-2009, 06:18 PM   #2

đừng xúc động thế chứ!có em nè!
hưm...tự nhiên ko hiểu sao dạo này em thấy chán đời quá!lên cấp 3,dù đã quen hết cả lớp òy nhưg vẫn thấy buồn buồn!trống rỗng!học hổng vào!lớp tui ko phải là ko vui(nghịch như quỷ rứa)nhưng nhiều lúc cứ thấy mình vui giả tạo thế nào á!chẳng 1 ngày nào dc vui thực sự cả!giúp tui nha!
rukia_bleach_vô đối
mizuki_loveheaven vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
16 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của mizuki_loveheaven vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 06-11-2009, 08:24 PM   #3

chắc bạn chưa quen lắm với lớp mới ,hồi trước Ly cũng như bạn nhưg qua 1 năm Ly nghĩ mỗi nơi đều có niềm vui riêng vì thế vấn đề này kô có gì là khó giải quyết đâu bạn àh , học kô vào là chắc bạn đang suy nghĩ về 1 vấn đề gì đó nên kô chú tâm khi học .Đừng cười giả tạo hãy cứ cười khi bạn đang vui và buồn khi bạn đang mắc phải cái gì đó , giả tạo kô tốt với mình đâu .
Và trong vạn người, sẽ có trăm nghìn người gần em, cớ sao em vẫn chọn anh...Và nếu có kiếp sau, em vẫn chọn ...
12 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của ely_love vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 06-11-2009, 09:06 PM   #4

mỗi ngày là 1 chuỗi ngày dài ^^ ta phải tự hoàn thiện bản thân mình trong những ngày ngắn ngủi đó thoy

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
Hitsugi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
10 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Hitsugi vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 09-11-2009, 05:08 PM   #5

dạo này rất nhớ. Hôm nay cũng rất nhớ. chắc ngày mai, ngày kia vẫn sẽ rất nhớ..

cái này có gọi là spam không nhỉ ?
Mắt_Sói vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
16 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Mắt_Sói vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 10-11-2009, 04:03 PM   #6

cái này spam tầm bậy chắc luôn hỳ hỳ nhớ mà hem biết là nhớ cái gì ( kô rõ ràng )
10 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của ely_love vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 10-11-2009, 06:27 PM   #7

Trích:
Nguyên văn bởi ely_love View Post
cái này spam tầm bậy chắc luôn hỳ hỳ nhớ mà hem biết là nhớ cái gì ( kô rõ ràng )
..một thiên thần nhỏ
Mắt_Sói vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
12 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Mắt_Sói vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 11-11-2009, 08:49 PM   #8

một thiên thần àh vậy chắc là người yêu hay là em gái hả ..............
9 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của ely_love vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-11-2009, 11:44 PM   #9

1 ngày sắp wa đi

có bao nhiu điều mún nói

nhg mà...

nói ntn là đủ

chỉ mún tóm gọn 1 câu

thứ 6 ngày 13

ko xiu xẻo

cũng chả may mắn

chung chung là vẫn cảm thấy pùn.....ngủ

[. Envy Nz .]

"... Tự hào là cơn gió nhẹ nhàng phiêu lãng ..."

__ Hải __

z0nz0n_9x vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
14 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của z0nz0n_9x vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 14-11-2009, 12:00 AM   #10

thứ 6 ngày 13

chán thật

Hum nay lại buồn

Chẳng có gì đặt biết

FORGET !!!!

Người Em chọn Sẽ vẫn là Anh.Vẫn sẽ yêu Anh.Vẫn sẽ nắm tay Anh thật chặt vì chỉ khi bên Anh,Em mới cảm nhận được hạnh phúc.Vì giữa những ồn ào của cuộc sống.Em cảm thấy thực sự bình yên khi ở bên cạnh anh.
Vợ của Anh và Mẹ của con 💞💞 . Tony Tèo
__ßé £µv__ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
13 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của __ßé £µv__ vì cảm thấy "rất là hay":
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:52 PM. Theo múi giờ GMT +8.