ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 18-04-2017, 02:49 PM   #1
Default Học hệ thống thông tin quản lý ra trường làm gì?

Ba mẹ em muốn em thi ngành này. Khoa quốc tế đh Quốc gia HN, em vừa trượt kì thi ĐGNL đợt 1, hzzz. Nên càng áp lực hơn. Học ngày cày đêm. Nhưng nhiều đêm ngồi học, em hoang mang ko biết cái ngành này là ngành gì, rút cuộc mình đang lao đầu vào cái gì vậy.
Giá bảo thi sư phạm e biết ra trường làm giáo viên, thi y ra trg làm bác sỹ, còn hệ thống thông tin quản lý ra trường e sẽ làm gì vậy ạ?
Anh chị nào giải đáp giúp em đc ko ạ? Em cảm ơn.
caocaotre vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 03-05-2017, 03:46 PM   #2

làm về hệ thống thông thông tin quản lý, tư vấn giải pháp phần mềm cho các doanh nghiệp em ạ. Hiểu nôm na thế này nhé, quản trị nhân lực, cái mà ngành này tìm hiểu và quản trị là con người. quản trị tài chính, cái nó tìm hiểu và quản trị là tài chính... hệ thống quản lý thì cái mà nó tìm hiểu và quản trị là hệ thống phần mềm cho các doanh nghiệp
huyhungit vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 05-05-2017, 10:54 AM   #3

chị ra làm SEO nè em
minpechaya vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 05-05-2017, 05:18 PM   #4

Trích:
Nguyên văn bởi minpechaya View Post
chị ra làm SEO nè em
woww, chị giỏi quá ạ, ngưỡng mộ quá ạ, chị ơi học ngành này có khó ko ạ, chị ra trg lâu chưa ạ đã làm đc SEO
Unread 05-05-2017, 05:21 PM   #5

HAHAHAH :v nhóc kia chắc nhầm SEO vs CEO nên mới thất kinh hoàng hốt ngưỡng mộ như thế :v chứ SEO giờ đầy FB kìa :v có gì mà chú ra cái vẻ ngưỡng mộ thế
bui.hoang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 09-05-2017, 10:12 AM   #6

Người người làm SEO nhà nhà làm SEO, SEO đang trong thời kì lụi tàn chăng

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
gia re -
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
gia re -
gia re - everesttravel.org
dinhngoclam113 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 09-05-2017, 04:49 PM   #7

70/140 mà cũng trượt á thế còn kêu ai
ho_minh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 09-05-2017, 04:53 PM   #8

Trích:
Nguyên văn bởi ho_minh View Post
70/140 mà cũng trượt á thế còn kêu ai
em cày là cày tiếng anh , phải đầu vào 5.5 ielts chứ đâu đùa
Unread 16-05-2017, 06:20 PM   #9

Trích:
Nguyên văn bởi caocaotre View Post
em cày là cày tiếng anh , phải đầu vào 5.5 ielts chứ đâu đùa
cố mà học tiếng anh đi nhóc, học ở khoa này rất tốt, cơ mà ko biết tiếng anh thì bách nhục nhé.
kunchunchun vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-05-2017, 10:22 AM   #10

Trích:
Nguyên văn bởi kunchunchun View Post
cố mà học tiếng anh đi nhóc, học ở khoa này rất tốt, cơ mà ko biết tiếng anh thì bách nhục nhé.
tại sao lại đầu vào tiếng anh, bộ học bằng tiếng anh hả? có liên kết trường nước ngoài ko?
dtvietma vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:48 PM. Theo múi giờ GMT +8.