ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 16-06-2010, 05:11 PM   #1
Default phá pass wifi

co ai có cách phá pass wifi ko
nghe đồn là có cách
trường mình co wifi nhưng mà no chặn 1 số web với game online
và cũng có 1 cổng phat khác thi ko cấm gì cả nhưng lại co pass
anh2011 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 16-06-2010, 05:21 PM   #2

pass mà chuẩn WEP thì dễ phá, còn WEP2-RSK thì nhiều khi sáng mai cũng chưa phá đc
mún tìm hiểu thì vào đây đọc cái nj bi chơi http://tailieu.vn/xem-tai-lieu/hack-...fi.150143.html

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
caubexauxa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks caubexauxa về bài viết hay này:
Unread 18-06-2010, 01:27 AM   #3

Không mặn lắm vì dò hoài k đc wa năn nỉ là ok
Thiên Sứ Mưa

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
boy_votinh89 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 18-06-2010, 08:14 AM   #4

Phá Wifi thì trước hết chuẩn bị tinh thần hầu tòa đã.
Một người đàn ông bản lĩnh là người :Bình tĩnh trước gái xinh và.....không giật mình trước gái xấu
finalsecret vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-06-2010, 12:18 PM   #5

theo mình biết thì phá pass wifi sẽ bị phạt 20 - 50tr VND hoặc ở tù (bao nhiu năm wên rùi)
phá pass thì dễ thui, sử dụng backtrack 4 final (http://backtrack-linux.org)
Cung cấp đồ chơi - thiết bị Laser cầm tay công suất cao tất cả các màu (tím, xanh dương, xanh lá, đỏ, hồng ngoại) - pm trong nhà nhé...
tpthuan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 10:03 PM. Theo múi giờ GMT +8.