Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 06-09-2010, 04:17 PM   #1
Unhappy [PuNk_PriNces$] Gia sư của hoàng đế - Chap 5

Oaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Các bạn giục tôi nhiều quá, làm tôi phải toét mắt + khẩn trương để có cháp mới rồi đây
Khi tôi post extra 1 vol 2 có bạn tưởng vol 2 chỉ có mỗi cái extra thôi chứ,làm tôi buồn cười quá
Tôi chỉ tính 1 tuần/1 chap nhưng có lẽ là chắc phải hơn ý nhỉ, chắc tuần fải 2 chap nhỉ...
Từ chap này trở đi sẽ thú vị hơn mấy chap đầu, vì mọi việc đã bắt đầu diễn ra rồi
Diễn ra như thế nào thì...hãy đọc để biết nhé, những ai đã biết rồi thì bí mật nhé
Cám ơn tất cả mọi người đã yêu thích bộ truyện này, tôi sẽ cố gắng hơn, tôi yêu mọi người

LINK TỔNG HỢP

Chap 5

*

Chuyện gì đã xảy ra vậy nhỉ??
Shuurei bị bắt cóc à ?
Ai đã bắt cóc Shuurei vậy ?
Tôi có thể khẳng định 1 điều là... Không phải tôi, người dịch bộ này...not me, not me
Hãy chờ đọc chap sau nhé

Trích:
-Truyện này thuộc bản quyền tiếng việt của truongton.net
-Tôi không cho phép bất kì diễn đàn nào khác được post truyện ngoài truongton.net
-Tôi sẽ không đông ý bất kì permission nào, vì thế đừng có xin per làm gì, vô ích
-Đây là truyện do tôi bỏ công sức ra dịch, vì thế xin hãy tôn trọng tôi
Trích:
KICK ASS
People cry, not because they're weak. It's because they've been strong for too long.

PuNk_PriNces$ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
113 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của PuNk_PriNces$ vì cảm thấy "rất là hay":
>p3o_p3o<, 0_0nana, @n @n, abcxiii, alicefc, Apricot132, ¶ºë•§äñ, baby_love_angel, bachhop81, bad_no001, banhbeo147, baocongmoccong, BéTiên, bexjnh900, blackst0rm, black_cat_dh, Byakuza, cat_sa_mac, Chanhsst, Chuongkim, clover1006, cobenasa, conmatbao, cuccaca, dahoydu, daminh, dark_dragon_079, denishu, etou_akira, fighting_h3, Firiel, firm_friendship, Forever_412, gacongnghiep1989, glacierfeezing, hana_ub, Hannah11, happystar178, hknkim, Hoa Cúc Dại, hoang89hvn, hoatrongsamac, Huchiwaru, Huyen thoai zozo, Hwang-Hye-Min, ichigo_chan, ifonly_1414, JangJiMi, jennytran511, kevotinh_1609, khỉ Cappuccino, kikicoco_102, kirimaru17089, kotori_kamui, Krantos21, Kyori, linhtrooc, little_witch412, Lona_sali, loulita, love_everyone, lunaz1, lyhmhkb, macdinh89, merry_angle, minu16, mokona_modoki96, moon_stone, mozzarella, nehiny, nguyenthong_88, nhoctanpopo, nhoxk4, nuvuonglinh1110, o0o_thien*than*tuyet_o0o, o0Sei0o, oplaßò, oturan, pate177, pdpsos, photography, phuongngoc92, pooh_xx1, quima89tc, quynhnga1991_e, ran0801, ren.ky, roseghost, Rukia, s0rry_my_l0v3_91, sachio, sói cô đơn, sesshoumaru_500, SnowSoul, superngo1609, tara6241905, tch19t, thanh9e, thao_hp276, the limited, tho_con_cham_chi_93, THUYEN80, tiamo4ever, tieuyen_wind, tortue, van_2631, vodanhlangthang, wicked_child, XxZer0xX, z0z0_9x, zhangaoli, [♥]Ran[♥], [GiGi]Lianchi
Unread 06-09-2010, 04:45 PM   #2

được tem sao
Shuurei bị bắt cóc rồy
hồy hộp gay cấn rồy đây
ko bjk ai mà dám cả gan bắt cóc quý phi nhở
ngi ngờ lão zà SA j đó lắm, thấy zớy thiệu cháu gái là ngi ngi rồy

Huchiwaru vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Huchiwaru về bài viết hay này:
Unread 06-09-2010, 05:35 PM   #3

Bộ này hình như chiếu ở ANIMAX rùi hay sao ý, nhạc phim này khá hay
helianthus_annuus vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-09-2010, 06:53 PM   #4

ôi,mất tem rồi
thank bạn nhiều lắm,ủng hộ bộ này hết mình
được 2 chap 1 tuần thì còn mong chờ j hơn nữa
à mà mình thấy từ chap này trở đi sẽ có nhiều nhân vật hơn,sao bạn ko mở 1 toppic về các nhân vật trong truyện cho mọi ng dễ nhận ra,như mình lúc đầu bị nhầm lẫn hết các nhân vật nè
như thế này có vẻ rõ ràng nè: http://vnsharing.net/forum/showthread.php?t=141733
Tình mình giờ hoài xa cách...
Tình mình giờ đành chôn sâu...
Em mãi xa anh, quên anh, ra đi về chốn nao...

sesshoumaru_500 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-09-2010, 08:07 PM   #5

2 chap 1 tuần thì còn gì bằng nữa.ôi,cám ơn bạn nhiều.
thao_hp276 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-09-2010, 08:38 PM   #6

đến chap nì thì thực sự gay cấn hồi hộp òi à nha
chap sau hay lắm đây
mong lắm
^^๑۩۞۩๑ღº Sói cô đơn º๑۩۞۩๑^^
sói cô đơn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-09-2010, 08:41 PM   #7

2 chap 1 tuần thanhk bạn
mong chờ chap sau
truyện hay quá
cobenasa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-09-2010, 09:35 PM   #8

con be chac thich hoang thuong roi nen moi lam the
MỖI NGÀY TA CHỌN MỘT NIỀM VUI
VÀ ĐÂY LÀ TA
hoang89hvn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-09-2010, 09:52 PM   #9

cuối cùng cũng được đọc chap mới. ta đến chết vì chờ cháp mới. huhuhu. mong punk đừng bắt ta chết mỏi mòn vì chờ đợi nha. . *ôm ôm* *hun hun*
Tôi không yêu , người ta bảo: DẠI !!!

Tôi yêu rồi, họ lại bảo: ĐIÊN !!!\

=> CUỐI CÙNG LÀ AI ĐIÊN HA? HA? HA?
[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/PhongLan/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png[/IMG]
glacierfeezing vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-09-2010, 10:29 PM   #10

Nhỏ nữ tì bé bé kia rốt cuộc là người như thế nào nhỉ? Suốt từ chap 1 tới nay thấy nhỏ này là bí ẩn nhất.

Ryuuki dễ thương thật nhưng thông minh ra phết, ko tới nỗi ngốc như tớ tưởng. Chap này bắt đầu gay cấn rồi đấy.

Itsumo nando demo. vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:04 AM. Theo múi giờ GMT +7.