Ðiều Chỉnh
Unread 13-06-2007, 10:21 AM   #1
Default Ardamax Keyloger xịn ! Một tuyệt tác chưa được khám phá

ardamax keylogger là một chương trình keylogger rất hay có khả năng đính kèm file trojan chụp ảnh màn hình chụp bàn phím ảo. Mình đã thử phá depfree ở hàng net gần nhà cài ardamax keylogger và ngồi ở nhà chờ đợi nó gửi về hòm mail (^^! toàn acc võ lâm ...) . Mình đã mua nó bằng cc tất nhiên là chỉ để nghịch thôi , các bạn download đường link dưới nhé :

http://ardamax.com/downloads/setup_akl.exe(Link từ trang chủ)

Sau khi setup các bạn ấn chuột phải xuống dòng có chữ enter registration key để đăng kí nếu không đăng kí chỉ dùng được 7 ngay thôi ( muon mua an vao oder now ) :

name :Ines Kinigi
Code :XTHQUCWWUNUYOKE

Mình thấy forum post con này lên rồi nhưng người đó không đăng kí mua thì chỉ xài được 7 ngày thôi mình mua nó bằng cc giá 75$ lận.

Xin giới thiệu nốt công dụng của nó :
Sau khi cài đặt xuất hiện biểu tượng của nó ở góc phải màn hình các bạn nên đăng kí bằng cách kick chuột phải vào dòng chữ enter registration key...

Tiếp theo click chuột phải vào dòng thứ 2 xuất hiện bảng này :

Tiếp tục ấn Next ra bảng này :

File path chính là đường dẫn đến file mà bạn muốn đính file trojan .Next tiếp cho đến khi ra bảng này có tên là control :

Ở dòng include các bạn nên để chat log và tắt những phần chup ảnh màn hình vì khi gửi về hom mail sẽ rất nặng . Next tiếp ra bảng này :

ở phần send to hãy đánh địa chỉ hom mail của mình phần SMTP host click vào phân find , username và pas tùy các bạn thôi (đừng quên ấn chữ test nhé ) .Next típ:

changge icon thay đổi hình dạng file chứa trojan nếu không họ sẽ nghi đó .Kết thúc rồi nhé :
[IMG]i115.photobucket.com/albums/n296/duccuong88/18.jpg[/IMG]

Xin lưu ý các bạn file trojan mà các bạn vừa tạo ra phải được upload lên mạng khi người nào đó download nó về lúc đấy họ mới nhiễm viruss trojan.Tuy nhiên phần mềm bitdefen có thể bắt được con trojan này đấy ...Chúc các bạn thành công !
@Vuong_ham_zui : cc chùa đâu phải tiền mình bỏ ra .
@ntdatub : mình nghĩ không có con nào restar mà vẫn còn nếu máy đó cài depfree .Tốt nhất xài undepfree để gỡ depfree ra sau đó mới cài keylog

thay đổi nội dung bởi: orion_vista, 14-06-2007 lúc 11:03 AM.
huy15 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của huy15 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-06-2007, 01:57 PM   #2

post hình lên đi khó hiêu quá

ah dc rùi sr nha . nhưng có con nào restart mà vẫn còn ko dzay ? thank nhìu

thay đổi nội dung bởi: ntdatub, 13-06-2007 lúc 02:01 PM. Lý do: Automerged Doublepost
ntdatub vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-06-2007, 02:19 PM   #3

hay we' nhưng tui ko rõ cái phần mail về nick yahoo hộ tui cái đang cần gầp
Unread 13-06-2007, 03:09 PM   #4

Trời!Tội nghiệp cho ku quá! phải chi ku vô crackserver.com thì có phải là save được 75$ không
mà công nhận con này cũng ngon ghê,đã có hơn 15 acc võlâm ở gần nhà tui bị teo rùi đó-he he
Bước tới Đèo ngang bóng xế tà
Cỏ cây châm đít,lá châm mông!
Lom khom xuống núi tìm cái dép
1 chiếc đây rồi,chiếc nữa đâu?!!

Tomorrow-flower,I love you!:angel:
Vương_ham_zui vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-06-2007, 04:56 PM   #5

có cách nào gửi gián típ hok chứ sợ ra quán chủ quán nó chém
hoangnam195 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-06-2007, 07:38 AM   #6

đã bao rùi chi tiết cái phần Email cho tui mà . cho~ send to test toàn ko dc , với cho~ username + password điền cái ji` dzay??
Unread 14-06-2007, 10:58 AM   #7

đuôi file là gì cũng dc hả
cái file path ấy
.............../'' ) Chỉ
............,/.../ Tay
.........../..../ Lên
........./..../ Trời
.../´¯/'...'/´¯¯`·¸ Hận
./'/../..../.. ../¨¯\ Ðời
('(...´...´.. ¯~/'...') Vô
.\...I Love U ... ./ Ðối
..'\'...\........ _.·´
....\.............(
wdevil90 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-06-2007, 11:23 AM   #8

@ntdatub : mình đã hướng dẫn ở trên đó rồi cách gửi về địa chỉ hòm mail.
@wdevil90: file path mình thường để file .exe vì không bị nghi ngơ`

Lưu ý các bạn nên xem lại máy tính của mình có cài BKAV ,anti, docter spyware... không vì các chương trình này có chức năng không cho auto send email nếu một khi chức năng đó được kích hoạt (Hình như là mặc định) .Mình dùng Symantec 5' lại gửi về 1 bức
huy15 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-06-2007, 09:40 PM   #9

còn cái cuối nè tui down load về máy rồi bi giờ sao upload lên mạng đây? chỉ giùm cái bữa nay tái xuất Võ lâm rồi
hoangnam195 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks hoangnam195 về bài viết hay này:
Unread 23-06-2007, 04:57 AM   #10

Huy15 ơi sao mình làm y như hướng dẫn của bạn mà nó không gửi về email cho mình vậy.Mình để 1phút cho chắc cú:redface: .Bạn giúp mình nhé HUy.Mình đang học hỏi cách bảo mật...
xitrum1402 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:46 AM. Theo múi giờ GMT +7.