Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 22-02-2012, 09:49 PM   #361

@Mọi người: vì hôm nay Q phải học suốt từ 8h sáng tới tận 5h30 chiều, đi lòng vòng bận 1 số việc, mãi tận giờ này mới về nhà để onl, mà Q thì đang đuối lắm rồi (bài thuyết trình ngày mai còn chưa làm xong! ) nên Q xin trả lời chung nhé?

Q biết mọi người đang nói về cái tật gì của Q rồi. Nhưng đã gọi là "cố tật" hay đúng hơn là Q hiếm khi tự tin về bản thân nên cứ từ từ Q mới... đỡ được. Đừng la mà!
Về việc phần còn lại, thứ 6 hoặc 7 này sẽ post tiếp, mọi người yên tâm ha! ^^

Mà có ai biết hôm nay tại sao Q post fic k???
quantoc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của quantoc vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 23-02-2012, 11:23 AM   #362

áh há há há, ko ai lấy tem cả, em lấy nha, chút~♥, thanks mọi người, sắp tới có mưa máu tắm rồi, tới chương bao nhiu thì 2 nv9 của chúng ta trở lại là chính mình dzạ chị? hhihih, sesshoumaru trở lại, thành biển máu luôn, rin trổ tài. mà thui cứ để vậy cũng dc, có màn ôm nhau lãng lạn, hí hí hí hí . học hành là wan trọng, nhưng nếu dc thì cứ giữ tiến độ này nha chị . cảnh cuối thật là cảm động, phải chăng đó là yoshinaka liều mình cứu makoto? ghi danh lịch sử, diễn viên cát-ca-đơ thứ 2 sau lê lai, huhuhuhuhu . chương này khá tốt, dù là sượng thiệt (lâu wa mới đọc lại văn chương chị Q viết, chắc là cảm giác thôi, hahahhahaha => tự trấn an). nhưng mà em sẽ luôn ủng hộ chị, cái fic raiting 18+ em còn đọc mà, hahahahahha.
Thiên thần Tiên nữ
Tấm gương bạc phản chiếu trái tim của mỗi người.

honuocbac vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của honuocbac vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 23-02-2012, 01:42 PM   #363
Smile

Nếu 1 tuần chị Q post 1 tập thì thích nhỉ? Mong sao nhanh nhanh đến tập Sess và Rin hoán đổi lại thân xác lại cho nhau quá đi thôi. Nhưng chắc hơi lâu! Hichic!
tieuthaiduong.ah vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của tieuthaiduong.ah vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 23-02-2012, 10:12 PM   #364

hee bít tật của mình ùi hả
hèm cả nhà mình lại đông vui như trước ùi đây
cứ đến rồi đi
mặc kệ đời
minh20 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks minh20 về bài viết hay này:
Unread 24-02-2012, 09:01 PM   #365

Fic chị dịch hay! Nhưng sao mà tàn đánh lộn không vậy?
Kagome_Kikyou vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 24-02-2012, 11:55 PM   #366

Chị Q lại tự ti với fic của mình nữa rùì, hay thế mà bảo dỡ là sao. Dạo này bận bịu wé khg comment thường được, chị thông cảm nha! Trình độ viết fic của chị vẫn hay như trước mà, nên đừng lo chap dỡ nữa ngen. Mong chap mới của kimi lắm lắm!!!
yoko yamagoshi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của yoko yamagoshi vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 25-02-2012, 05:15 AM   #367

hôm nay là thứ bảy ùi chị Q ơi! hihi!
tieuthaiduong.ah vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 25-02-2012, 10:26 AM   #368

Chị Q ơi! Hôm nay là thứ bảy rồi đó!
Chị phải ra fic thôi! Em ''thèm" lắm rồi nha! ^^
Kagome_Kikyou vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 25-02-2012, 10:39 AM   #369

chu choa, hình như ai cũng "đói" kimi rồi nhỉ. có thể chị Q bận chăng? hối thúc wa, chị Q làm ko kịp, lăn ra xỉu đó, ^^. em cũng muốn tắm mưa máu đây (khăn nè, xà bông nà, dầu gội đầu, lược,...), úm ba la xì, í ba la xùm, mưa máu rơi xuống đây đi...
Thiên thần Tiên nữ
Tấm gương bạc phản chiếu trái tim của mỗi người.

honuocbac vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks honuocbac về bài viết hay này:
Unread 25-02-2012, 12:36 PM   #370

Ze!!! Cuối cùng cũng đến thứ Bảy! Tớ đã đem đủ dụng cụ đồ nghề cắm trại sang nhà cậu rùi nha! Hú! Ngộp thở! " Bà con ơi! Ai mệt chui zô lều tớ cho nghỉ ké nè!!!!".

Đợi!!! Hồi hộp quá! Bao giờ mưa Kimi mới rơi xuống đây ta!?!?! Nóng quá! Nóng quá Q ơi!!!
muahoaoaihuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 12:50 AM. Theo múi giờ GMT +7.