Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 21-04-2011, 01:24 AM   #1
Default Học Côn Nhị Khúc Ở Đâu Của TPHCM

Mình đang muốn học côn nhị khúc mọt cách hệ thống chứ không phải freestyle. Các bạn có biết câu lạc bộ nào dạy côn nhị khúc ở tphcm không. Mình thấy côn nhị khúc có tính thực dụng cao nhất, nếu đạt đến trình độ cao thì cho dù dao kiếm mã tấu vẫn không sợ
Chứ mấy môn võ tay không thì nó cầm dao còn dám ra ứng chiến, nó mà cầm mã tấu thì...chạy
Ren Rua vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-04-2011, 05:31 AM   #2

Trích:
Nguyên văn bởi Ren Rua View Post
Mình đang muốn học côn nhị khúc mọt cách hệ thống chứ không phải freestyle. Các bạn có biết câu lạc bộ nào dạy côn nhị khúc ở tphcm không. Mình thấy côn nhị khúc có tính thực dụng cao nhất, nếu đạt đến trình độ cao thì cho dù dao kiếm mã tấu vẫn không sợ
Chứ mấy môn võ tay không thì nó cầm dao còn dám ra ứng chiến, nó mà cầm mã tấu thì...chạy
Ôi chịu thua, nhị khúc chấp dao, kiếm, mã tấutội thay cho những suy nghĩ lệch lạc, tiềm năng dẩn tới nhà mồ cấp tốc.

Chú muốn học nhị khúc thì nên đi tìm anh Phạm, ngay trong box này, may ra chú sẽ học được vài thứ. Nhưng mà dùng nhị khúc chống kiếm, mã tấu thì......................
Niahiga vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-04-2011, 06:25 AM   #3

Tặng chủ thớt cái clip coi qua cho đở buồn.

Unread 21-04-2011, 09:14 AM   #4

Có thể chơi với kím & mã tấu nhưng là những đối thủ ở dạng sơ đẳng

Sessomaru vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-04-2011, 09:56 AM   #5

Trích:
xanh dương : Không còn gì để nói,ngộ độc thực phẩm cấp độ max lv. Thế mà sao mình xài tay không lại vô khối thằng dùng nhị khúc đều bay vèo vèo thế nhỉ ?!?
Anderson_Silva vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-04-2011, 11:35 AM   #6

Trích:
Nguyên văn bởi Sessomaru View Post
Có thể chơi với kím & mã tấu nhưng là những đối thủ ở dạng sơ đẳng
Sơ đẳng hay không có đẳng gì thì thằng ôm cây nhị khúc cũng ra đi dưới kiếm của tụi nó.
Unread 21-04-2011, 01:08 PM   #7

Trích:
Nguyên văn bởi Niahiga View Post
Tặng chủ thớt cái clip coi qua cho đở buồn.

"gít cun đô" ah?!!!...hĩ hĩ hĩ
Độc khách hành
Aboo_pham vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Aboo_pham về bài viết hay này:
Unread 21-04-2011, 10:36 PM   #8

Trích:
Nguyên văn bởi Anderson_Silva View Post
xanh dương : Không còn gì để nói,ngộ độc thực phẩm cấp độ max lv. Thế mà sao mình xài tay không lại vô khối thằng dùng nhị khúc đều bay vèo vèo thế nhỉ ?!?
Tưởng gì. Mấy thằng xài côn thì làm được gì tui . Đằng nào thì tui cũng đã học karate được gần 5 năm, tui chỉ ngán có kiếm, mã tấu thôi, nếu xài côn thì tui có thể tự tin hơn 1 chút.
Unread 21-04-2011, 10:38 PM   #9

Trích:
Nguyên văn bởi Niahiga View Post
Sơ đẳng hay không có đẳng gì thì thằng ôm cây nhị khúc cũng ra đi dưới kiếm của tụi nó.
Tui không cần cây nhị khúc cũng đủ chơi với mấy thằng mới tập xài mã tấu, bạn không phải lo cho tui chuyện đó đâu
Unread 21-04-2011, 11:10 PM   #10

Trích:
Tui không cần cây nhị khúc cũng đủ chơi với mấy thằng mới tập xài mã tấu, bạn không phải lo cho tui chuyện đó đâu
Ghê tới vậy ah.Dữ quá!Ngưỡng mộ
tienbietgiangho vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 01:52 PM. Theo múi giờ GMT +7.