Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 12-10-2012, 07:05 PM   #1
Default Ưu khuyết điểm của bạn là gì ?

Ý nghĩa của màu sắc

23/12 -> 01/01 ; 25/06 -> 04/07:Đỏ

Ưu điểm:Tuýp người dễ thương. Bạn luôn kén chọn nhưng luôn được mọi người yêu quý và bạn cũng thích cảm giác đó. Luôn tươi mới.

Nhược điểm: Rất thất thường,dễ vui dễ buồn.Hợp với những người nhẹ nhàng và biết cư xử,dễ nói chuyện và chiều được tính hay thay đổi của bạn.

02/01 -> 11/01 ; 05/07 -> 14/07: Da cam

Ưu điểm: Bạn rất có trách nhiệm với hành động và lời nói của mình.Bạn biết cách cư xử,kể cả với những người bạn không thích cho lắm.Luôn có mục tiêu trong cuộc sống và thích tranh đua.

Nhược điểm: Bạn ít tin tưởng mọi người,kể cả bạn thân.Nhưng một khi bạn đã nói tin ai thì sẽ tin người đó đến suốt đời.

12/01 -> 24/01 ; 15/07 -> 25/07:Vàng

Ưu điểm: Bạn ngọt ngào và trong sáng.Luôn được mọi người tin tưởng và khả năng lãnh đạo của bạn thì khỏi phải bàn.Đó là vì bạn quyết đoán,luôn biết lựa chọn đúng vào những lúc cần thiết.

Nhược điểm: Bạn là người khá hoàn hảo nên ít ai tìm được nhược điểm của bạn.Có lẽ điều mà mọi người hay kiêu ca là bạn chỉ hay mơ mộng và muốn thực hiện những giấc mơ nhiều khi thiếu thực tế của mình.

25/01 -> 03/02 ; 26/07 -> 04/08:Hồng

Ưu điểm: Bạn luôn cố gắng hết mình,luôn thích giúp đỡ và quan tâm tới người khác.Rất lãng mạng.

Nhược điểm: Khó thỏa mãn và hay suy nghĩ tiêu cực,hoặc ngược lại,đôi khi quá viễn vông.

04/02 -> 08/02 ; 02/05 -> 14/05 ; 05/08 -> 13/08:Xanh biển

Ưu điểm:Tính tình nghệ sĩ là đặc điểm tiêu biểu của bạn.Rất lý trí và biết lựa chọn.

Nhược điểm: Bạn hơi thiếu tự tin và suy nghĩ rất lý trí nên đôi khi bạn quên mất rằng có nhiều chuyện cần đến trái tim hơn là bộ não.

09/02 -> 18/02 ; 14/08 -> 23/08:Xanh lá cây

Ưu điểm: Bạn dễ hòa đồng,dễ thích nghi với môi trường xung quanh và những người bạn mới.Cũng là mẫu người lựa chọn và bạn luôn muốn mọi người quan tâm và chú ý đến mình vì bạn cũng sẽ làm như vậy với họ.

Nhược điểm: Không phải mẫu người hay e thẹn,cũng không quá tế nhị nên nhiều khi những câu nói của bạn cũng sẽ làm người khác buồn.

19/02 -> 29/02 ; 24/08 -> 02/09:Nâu

Ưu điểm: Bạn sôi nổi và ham hoạt động.Điểm có lợi nhất cho bạn là một khi bạn nhận ra mình không đạt được điều gì,bạn chấp nhận và tìm cách khác để đi tiếp chứ không quá ảnh hưởng.

Nhược điểm: Mọi người có thể nhận xét rằng thật khó để thân thiện với bạn.

01/03 -> 10/03 ; 22/12:Xanh cổ vịt

Ưu điểm: Trông bạn rất thân thiện và bạn luôn tự hào về điều đó.Suy nghĩ chín chắn và luôn có giải pháp thích hợp,ít khi phạm sai lầm.Bạn cũng thích lãnh đạo,thích điều khiển người khác.Và tin tốt là điều đó không quá khó đối với bạn.

Nhược điểm: Đôi khi bạn có những tiêu chuẩn quá cao và luôn đòi hỏi sự hoàn hảo.Đừng quên rằng thiếu sự hoàn hảo sẽ làm nên sự hoàn hảo nhé!

11/03 -> 20/03 ; 13/09 -> 22/09: Xanh lá chuối/Vàng chanh

Ưu điểm: Bạn rất bình tĩnh và có trách nhiệm nên bạn đừng ngạc nhiên khi ai cũng giao cho bạn làm những việc lớn.

Nhược điểm: Bạn dễ ghen và hay than phiền,càu nhàu vì những thứ rất nhỏ nhặt.

21/03:Đen

Ưu điểm: Là mẫu người của sự can đảm và thích chấp nhận rủi ro.Rất kiên định,một khi bạn đã quyết định thì khó mà lay chuyển được ý định của bạn.

Nhược điểm: Không thích có những thay đổi trong cuộc sống và bạn cảm thấy khó chịu khi những người xung quanh bạn thay đổi.

Màu trắng (Dành cho những ngày tháng không có)

Ưu điểm: Bạn thanh khiết như một giọt sương mai.Bạn trung thực và dản dị.Bạn luôn đối xử rất tốt với mọi người nhưng bạn còn nhiều chuyện phải che dấu.

Nhược điểm: Bạn hay lo xa và luôn góp ý những việc dư thừa.Nhưng trong thâm tâm của bạn chỉ muốn tốt cho người khác mà thôi.

nguồn: sưu tầm
Có thằng bạn , đi chơi chung nhóm mới có 2 lần , nó tán tỉnh bà xã của tớ mới ghê
Cẩn thận vẫn hơn

thay đổi nội dung bởi: L-Dragon_Vip_luvBigbang, 12-10-2012 lúc 07:35 PM. Lý do: nguồn
teennhinhanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-10-2012, 07:37 PM   #2

Ưu điểm: Bạn ngọt ngào và trong sáng.Luôn được mọi người tin tưởng và khả năng lãnh đạo của bạn thì khỏi phải bàn.Đó là vì bạn quyết đoán,luôn biết lựa chọn đúng vào những lúc cần thiết.

Nhược điểm: Bạn là người khá hoàn hảo nên ít ai tìm được nhược điểm của bạn.Có lẽ điều mà mọi người hay kiêu ca là bạn chỉ hay mơ mộng và muốn thực hiện những giấc mơ nhiều khi thiếu thực tế của mình.

Trong sáng? hoàn hảo??? có phải nói về ai khác chứ ko phải mình đâu
L-Dragon_Vip_luvBigbang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của L-Dragon_Vip_luvBigbang vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 12-10-2012, 08:06 PM   #3

Ưu điểm: Bạn thanh khiết như một giọt sương mai.Bạn trung thực và dản dị.Bạn luôn đối xử rất tốt với mọi người nhưng bạn còn nhiều chuyện phải che dấu.

Nhược điểm: Bạn hay lo xa và luôn góp ý những việc dư thừa.Nhưng trong thâm tâm của bạn chỉ muốn tốt cho người khác mà thôi.

em thấy cái này đúng với em nhất (với lại ngày của em ko có ở trên kia)
Thiên thần Tiên nữ
Tấm gương bạc phản chiếu trái tim của mỗi người.

honuocbac vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
5 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của honuocbac vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 12-10-2012, 08:40 PM   #4

Ưu đỉm nhìu hơn nhược đỉm
F ck
all i need is u
Devil_of_virgins vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Devil_of_virgins vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 12-10-2012, 08:43 PM   #5

Trích:

Chẹp, rất nhiều người thanh khiết nhỉ, hắc hắc

Giấu giếm chã tốt, cứ chèn ép trong tâm sẽ cảm thấy khó chịu, thà mình kể ra mọi tâm sự cho người khác nghe còn tốt hơn, nhưng lại sợ bị con bạn thân nó bán đứng
MạcTử vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của MạcTử vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 12-10-2012, 11:54 PM   #6

Trích:
04/02 -> 08/02 ; 02/05 -> 14/05 ; 05/08 -> 13/08:Xanh biển

Ưu điểm: Tính tình nghệ sĩ là đặc điểm tiêu biểu của bạn. Rất lý trí và biết lựa chọn.

Nhược điểm: Bạn hơi thiếu tự tin và suy nghĩ rất lý trí nên đôi khi bạn quên mất rằng có nhiều chuyện cần đến trái tim hơn là bộ não.
~~> hơ >"< cũng đâu lý trí lắm đâu :'(

[╰╮|_o(。◕‿◕。)o___heO lÙn ngỐ___o(。◕‿◕。)o_|╰╮]
heo.pjnky vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của heo.pjnky vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-10-2012, 09:05 AM   #7

ừm ừm à à đúng gòi.... đúng là ta hay lo xa đóng góp ý kiến dư thừa thật, nhưng thật sự ta mún tốt cho họ và cho chính người kia chứ chả có ác ý. Thế mà nhiều người chẳng nghe
Ta là Tiểu Bạch. Một chú heo con lười
Chỉ thích ăn, vẽ và đọc truyện.
Ngôi nhà mới của ta( cấm cười ta mới biết làm thôi, nên còn gà):
http://thiensonaoammong.wordpress.com
Hỏa Luân Bạch Y Hồ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Hỏa Luân Bạch Y Hồ vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-10-2012, 09:10 AM   #8

Trích:

ôi ta thích cụm từ " Bạn thanh khiết như một giọt sương mai "

hắc hắc. đúng là ta rất thích giẳn dị. hay lo xa, lun nghĩ cho ng #
♣╬NGỌC NỮ MÔN╬♣
Oo°Tên giang hồ: Thái Ất Thân Du Chùy°oO

Tên Tự: Ngân Khuê
Tiểu Khuê
Fic đầu tay:"Nhất Kiếm Vô Tình"
NgânKhuê vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của NgânKhuê vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-10-2012, 12:34 PM   #9

Trích:
02/01 -> 11/01 ; 05/07 -> 14/07: Da cam

Ưu điểm: Bạn rất có trách nhiệm với hành động và lời nói của mình.Bạn biết cách cư xử,kể cả với những người bạn không thích cho lắm.Luôn có mục tiêu trong cuộc sống và thích tranh đua.

Nhược điểm: Bạn ít tin tưởng mọi người,kể cả bạn thân.Nhưng một khi bạn đã nói tin ai thì sẽ tin người đó đến suốt đời.
biết cách cư xử + thích tranh đua à

Tồ ღ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Tồ ღ vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-10-2012, 02:13 PM   #10

Trích:

Mình ko có nhược điểm sao, ghê vậy ah`
Sao đi đâu ai cũng nói mình có khả năng lãnh đạo hết vậy
Ước mơ đâu tốt tiền mua nên sao lại cấm những ước mơ phi thực tế chứ :-P

1475369_74123 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của 1475369_74123 vì cảm thấy "rất là hay":
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:00 AM. Theo múi giờ GMT +7.