Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 29-11-2012, 06:24 PM   #71

Trích:
Nguyên văn bởi paingod253 View Post
Chủ thớt dễ thưong thiệt. ^^
Nhưng mà chủ thớt ơi,1993 là năm quí dậu,mạng kim-kiếm phong,ko phải mạng thủy đâu. Bạn xem lại thử xem.

Bạn xem tính cách cũng đúng đó,nhưng mà bảo mình làm cao ko đựoc cũng hơi buồn.

Mình chưa cua được bạn gái trên. Ghen thì chắc có,yếu đuối cũng đúng luôn. Vấn đề là ngừoi ta bảo: "hình như" em không thích anh
Hì thanks bạn khen mình dễ thương nha.

Mình tính mệnh theo năm sinh, nên tính ra bạn nữ mệnh Thủy.
Bạn chưa cua được thì cố cua đi, quan tâm người ta hơn chút sớm muộn gì chẳng đổ, ăn nhanh không được thì ăn từ từ cho bền vững.
Bạn nam là khó làm cao, bạn muốn làm ăn cao, lớn phát đạt phải từ từ không thể 1 nhát ăn luôn đâu, chí ít công việc thuận lợi mà.
Thông Báo:
Bộ truyện " Cô vợ đáng thương của tôi, em đừng khóc! (Chàng ngốc em đã yêu anh)" và bộ truyện " Truyền Thuyết Pháp Bảo Libra"
Thủy Tiên ta quyết định sẽ post lại và viết tiếp chương mới tại nhà của chúng ta Dạ Cung đọc giả nào muốn theo dõi tiếp thì xin mời vào Dạ Cung.
Thanks mọi người đã ủng hộ.
Hoathuytientrang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Hoathuytientrang về bài viết hay này:
Unread 29-11-2012, 06:38 PM   #72

Trích:
Nguyên văn bởi YinAhiru View Post
boi cho Yin nhe
YIn 21/8/1992 8h40 sáng
Vũ 25/12/1991 1h sáng
Bạn Yin mệnh Kim.
Bạn Vũ mệnh Thổ
2 bạn hợp tuổi.

Bạn Yin thiên về thực tế nhiều nha, làm chủ được tình cảm của mình, là 1 người lí trí, ít khi bị tình cảm chi phối. Bạn yêu như thể chỉ để yêu đến được với nhau thì tốt không thể bên nhau cũng chẳng thể ảnh hưởng đến bạn. Trong công việc bạn làm việc rất tốt, rất cẩn thận.

Bạn Vũ phải nói là trầm quá đi, đừng nhìn vẻ ngoài mà đánh giá bạn ý, bạn ý là người chứa đầy tâm sự ẩn dấu, đời sống nội tâm đôi lúc khiến bạn ý mệt mỏi, bạn ý suy nghĩ quá nhiều rồi. Trong tình yêu bạn ý yêu không nói ra chỉ cần mình và người đó biết, nếu không tinh ý rất khó nhìn ra bạn ý nghĩ gì.
Bạn Vũ nên mở lòng hơn nha, công việc chẳng lên chẳng xuống,khá là ổn định ít có chí tiến thủ.
Thông Báo:
Bộ truyện " Cô vợ đáng thương của tôi, em đừng khóc! (Chàng ngốc em đã yêu anh)" và bộ truyện " Truyền Thuyết Pháp Bảo Libra"
Thủy Tiên ta quyết định sẽ post lại và viết tiếp chương mới tại nhà của chúng ta Dạ Cung đọc giả nào muốn theo dõi tiếp thì xin mời vào Dạ Cung.
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Hoathuytientrang vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 29-11-2012, 08:59 PM   #73

Trích:
Nguyên văn bởi Hoathuytientrang View Post
Bạn Nữ mệnh Hoả.
Bạn Nam mệnh thổ
2 bạn hợp tuổi.

Bạn nữ tính hay nóng nảy, hay bức xúc, là người sôi động trong cuộc sống, những cuộc hoạt động như đi chơi đi đó luôn ham thích tham gia, khá là ẩu đả, hấp tấp ít khi bình tĩnh. Bạn có nhiều bạn bè nhưng rất ít bạn bè chân thật. Trong tình yêu bạn yêu không dấu cảm xúc, không ngại ngùng cho mọi người biết ta đang yêu, yêu khá cuồng nhiệt nhưng chưa hẳn đã bền vững.

Bạn nam tính hơi trầm nhưng cũng hay bực bội, người ta gọi là cục tính đó. Bạn này trong cuộc sống khá là bình tĩnh phân tích nhưng 1 khi bị ai trêu tức là sẽ giận lên ngay. Trong tình yêu bạn này yêu khá là chín chắn đó.

Ủa bạn ơi! Hình như lộn ùi. Mình là nữ mệnh thổ, bạn nam mệnh hỏa mới đúng á. Bạn xem lại giúp mình với.

Phương Di vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Phương Di về bài viết hay này:
Unread 29-11-2012, 09:45 PM   #74

Hì, mình tính theo tuổi mà. Bạn nữ sinh năm 1990, bạn nam 1991 đúng không bạn?
Ngũ hành là Mộc, Hoả, Thổ, Kim, Thủy.
Bạn nữ mệnh Hoả thì bạn nam là mệnh Thổ rồi. Trừ khi bạn ghi lộn nam với nữ.
Thông Báo:
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Hoathuytientrang vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 29-11-2012, 11:16 PM   #75

Ừ. Tại xem theo cung hoàng đạo thì mình mệnh thổ, hắn mệnh hỏa.

Cảm ơn bạn nhé

Phương Di vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Phương Di về bài viết hay này:
Unread 30-11-2012, 08:16 AM   #76

Trích:
Hì thanks bạn khen mình dễ thương nha.

Mình tính mệnh theo năm sinh, nên tính ra bạn nữ mệnh Thủy.
Bạn chưa cua được thì cố cua đi, quan tâm người ta hơn chút sớm muộn gì chẳng đổ, ăn nhanh không được thì ăn từ từ cho bền vững.
Bạn nam là khó làm cao, bạn muốn làm ăn cao, lớn phát đạt phải từ từ không thể 1 nhát ăn luôn đâu, chí ít công việc thuận lợi mà.
Giờ bạn google "sinh năm 93 mệnh gì" thì 100% là mệnh kim.

ma thôi ko quan trọng nữa. Vì người ta né mình rồi. He He. Một cụt tìn tan vỡ. ^~

Ma bạn có biết cách tính cung phi bát tự ko. Về hỏi thử người nhà bạn xem với,mình quan tâm cái đó mà ko biết tính.
TRÊN CÀNH CAO CHIM HÓT,BẠN EM ĐI VỚI NGƯỜI YÊU
EM TỪ XA TRÔNG THẤY VÔI KÊU : SAO CHƯA KÉO KHÓA QUẦN
ĐÁ BÓNG VỚI ĐÁ CẦU,NHẢY DÂY,BẮN BI, TRỐN TÌM. EM CHẲNG BIẾT MÓN NÀO.
EM CHỈ THÍCH ĐÁ ĐỂU THÔI
paingod253 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks paingod253 về bài viết hay này:
Unread 30-11-2012, 01:52 PM   #77

Trích:
Nguyên văn bởi YinAhiru
boi cho Yin nhe
YIn 21/8/1992 8h40 sáng
Vũ 25/12/1991 1h sáng
Bạn Yin mệnh Kim.
Bạn Vũ mệnh Thổ
2 bạn hợp tuổi.

Bạn Yin thiên về thực tế nhiều nha, làm chủ được tình cảm của mình, là 1 người lí trí, ít khi bị tình cảm chi phối. Bạn yêu như thể chỉ để yêu đến được với nhau thì tốt không thể bên nhau cũng chẳng thể ảnh hưởng đến bạn. Trong công việc bạn làm việc rất tốt, rất cẩn thận.

Bạn Vũ phải nói là trầm quá đi, đừng nhìn vẻ ngoài mà đánh giá bạn ý, bạn ý là người chứa đầy tâm sự ẩn dấu, đời sống nội tâm đôi lúc khiến bạn ý mệt mỏi, bạn ý suy nghĩ quá nhiều rồi. Trong tình yêu bạn ý yêu không nói ra chỉ cần mình và người đó biết, nếu không tinh ý rất khó nhìn ra bạn ý nghĩ gì.
Bạn Vũ nên mở lòng hơn nha, công việc chẳng lên chẳng xuống,khá là ổn định ít có chí tiến thủ.

^^ hehe thanks ban 1 phat ne
YinAhiru vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks YinAhiru về bài viết hay này:
Unread 30-11-2012, 06:32 PM   #78

Trích:
Giờ bạn google "sinh năm 93 mệnh gì" thì 100% là mệnh kim.

ma thôi ko quan trọng nữa. Vì người ta né mình rồi. He He. Một cụt tìn tan vỡ. ^~

Ma bạn có biết cách tính cung phi bát tự ko. Về hỏi thử người nhà bạn xem với,mình quan tâm cái đó mà ko biết tính.
Ầy, nói vậy bạn cũng biết chút kiến thức về xem bói rồi.
Cung bát tự nó lằng nhằng lắm, mình nhìn mà hoa mắt chẳng hiểu mô tê gì cả. Cha mình cũng không chuyên bát tự nên mình không giúp được bạn rồi. Thông cảm nha.
Thông Báo:
Unread 01-12-2012, 08:21 AM   #79

Trích:
Ầy, nói vậy bạn cũng biết chút kiến thức về xem bói rồi.
Cung bát tự nó lằng nhằng lắm, mình nhìn mà hoa mắt chẳng hiểu mô tê gì cả. Cha mình cũng không chuyên bát tự nên mình không giúp được bạn rồi. Thông cảm nha.
Mình loe ngoe google mấy đường thôi. Thấy xem vợ chồng phải xem tuổi mệnh cung. Mà cung thì mỗi trang nó 1 kiểu,trang này xem thì tốt,trang kia thì lại thành tuyệt mệnh. Âm mưu mở tiệm coi bói mà ko biết xác định cung phi bát tự. ^^!
TRÊN CÀNH CAO CHIM HÓT,BẠN EM ĐI VỚI NGƯỜI YÊU
EM TỪ XA TRÔNG THẤY VÔI KÊU : SAO CHƯA KÉO KHÓA QUẦN
ĐÁ BÓNG VỚI ĐÁ CẦU,NHẢY DÂY,BẮN BI, TRỐN TÌM. EM CHẲNG BIẾT MÓN NÀO.
EM CHỈ THÍCH ĐÁ ĐỂU THÔI
paingod253 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks paingod253 về bài viết hay này:
Unread 01-12-2012, 11:30 AM   #80

Trích:
Mình loe ngoe google mấy đường thôi. Thấy xem vợ chồng phải xem tuổi mệnh cung. Mà cung thì mỗi trang nó 1 kiểu,trang này xem thì tốt,trang kia thì lại thành tuyệt mệnh. Âm mưu mở tiệm coi bói mà ko biết xác định cung phi bát tự. ^^!
ầy, xem để vui thôi chơi là chính chứ mình cũng chẳng tin, giờ đánh google ra nhiều vô kể biết đâu mà tin. Biết xem cung bát tự còn tính cả được vận hạn nữa đó không phải mỗi vợ chồng thôi đâu.
Thông Báo:
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 09:14 AM. Theo múi giờ GMT +7.