ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 04-11-2012, 12:38 AM   #11

- Truyện hay, cốt truyện không phải mới, nhưng cách thể hiện rất lạ.
- Thích tđầu... đến cuối. Nhưng nói 1 chút về phần cuối của truyện - mình thấy nó hơi nhây nhây sao đó
thì fải. [ Hoặc là do cả tuần này ngày nào cũng nghe đi nghe lại nên thấy thế =) ]
- Thích cả cái cách kết không hạnh phúc.
Iced Espresso vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Iced Espresso vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 05-11-2012, 03:33 PM   #12

cảm ơn bài viết
kimthu1991 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của kimthu1991 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 05-11-2012, 03:33 PM   #13

thật ý nghĩa
kimthu1991 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của kimthu1991 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 11-11-2012, 05:26 PM   #14

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
tyhoa2012 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của tyhoa2012 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-11-2012, 09:28 AM   #15

hoangbeovfu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của hoangbeovfu vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 25-11-2012, 10:04 PM   #16

hjx nhà ai có Mic PM mình
kwonjitamin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của kwonjitamin vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 26-11-2012, 06:55 PM   #17

Câu chuyện kết thúc với nỗi đau của cả ba người. Người ta tìm được hạnh phúc, sống với những yêu thương, không ngừng bảo vệ tình của mình. Nhưng! Có thể biết hay cố tình không muốn biết - họ không thể thay đổi định mệnh - họ phải chấp nhận một sự thật - dù đau đớn.

Xin cho những ai chưa yêu, đang yêu và sẽ yêu. Mãi luôn sống hết mình với những khát khao yêu thương cháy bỗng. Để mai đây, dù có chia lìa hay gắn kết, thì những thứ chúng ta có về nhau sẽ mãi là những hồi ức đẹp, mãi là những kỷ niệm không bao giờ quên.

P.s:

Thứ 1. Em cảm ơn Ly cà phê 2T ♥

Thứ 2. Kết cái giọng của Linh rồi nhé ^^~. Cảm xúc dạt dào luôn

Thứ 3. Em thấy anh Tuấn đọc có cảm giác như cảm xúc đi ngược lại với cảm xúc anh cần truyền đạt. Có những đoạn em thấy nó sao sao ấy!

Thứ 4. Cái chỗ chuẩn bị làm đám cưới với sự thật phía sau làm em hết hồn, chuẩn bị rồi mà sao lại chết 6 tháng ~> Thích lắm

Thứ 5. Ghét kết thúc buồn !!!!!

* Chỉ là em muốn góp ý và bày tỏ sự yêu thương với LCP 2T thôi nhé ♥
XXV . X VII . IV

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
Biệt Nữu Thụ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Biệt Nữu Thụ vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 26-11-2012, 10:42 PM   #18

Trích:
Nguyên văn bởi •.Đô Đô.• View Post
Câu chuyện kết thúc với nỗi đau của cả ba người. Người ta tìm được hạnh phúc, sống với những yêu thương, không ngừng bảo vệ tình của mình. Nhưng! Có thể biết hay cố tình không muốn biết - họ không thể thay đổi định mệnh - họ phải chấp nhận một sự thật - dù đau đớn.

Xin cho những ai chưa yêu, đang yêu và sẽ yêu. Mãi luôn sống hết mình với những khát khao yêu thương cháy bỗng. Để mai đây, dù có chia lìa hay gắn kết, thì những thứ chúng ta có về nhau sẽ mãi là những hồi ức đẹp, mãi là những kỷ niệm không bao giờ quên.

P.s:

Thứ 1. Em cảm ơn Ly cà phê 2T ♥

Thứ 2. Kết cái giọng của Linh rồi nhé ^^~. Cảm xúc dạt dào luôn

Thứ 3. Em thấy anh Tuấn đọc có cảm giác như cảm xúc đi ngược lại với cảm xúc anh cần truyền đạt. Có những đoạn em thấy nó sao sao ấy!

Thứ 4. Cái chỗ chuẩn bị làm đám cưới với sự thật phía sau làm em hết hồn, chuẩn bị rồi mà sao lại chết 6 tháng ~> Thích lắm

Thứ 5. Ghét kết thúc buồn !!!!!

* Chỉ là em muốn góp ý và bày tỏ sự yêu thương với LCP 2T thôi nhé ♥

Cảm ơn lời nhận xét này của Đô nhé .. Đọc nhận xét này Ngọc Diệp thấy vui lắm cơ ♥ !

Có những hạnh phúc tưởng như là tất cả của mình .. Nhưng ai ngờ rằng phía sau đó là nổi đau tột cùng khi mất đi một người mình thương yêu .. Đau lắm ...

Chuẩn bị lễ cười là tất cả do Linh ảo giác quá nặng .. Linh chưa biết là Minh đã đi xa cô mãi mãi rồi ..

- Thật sự cảm ơn tất cả mọi người đã lắng nghe . Cảm ơn BBT đã cho Ngọc Diệp cơ hội này ..
Ngọc Diệp . ♥ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Ngọc Diệp . ♥ vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 27-11-2012, 05:29 PM   #19

Phía sau hạnh phúc là những đứa trẻ

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

namtd222 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks namtd222 về bài viết hay này:
Unread 29-11-2012, 10:13 PM   #20

Có những thứ tưởng như chỉ một chút một chút thôi sẽ có tất cả vậy mà ... vol mới này hay lắm cảm ơn mọi người nhé
keoyo sinloewa son-eul dachige mulgeon-eul gajileo
keodang596214 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks keodang596214 về bài viết hay này:
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 02:05 AM. Theo múi giờ GMT +8.