Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 09-01-2013, 10:23 PM   #101

- Sẵn ka xem dùm muội, ngày 20/4/1999 nha. Gửi vô lưu bút

- Wordpress: Diệp Băng Cung
pc_pum_puz vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks pc_pum_puz về bài viết hay này:
Unread 10-01-2013, 01:29 AM   #102

xem cho mình vs, 23/01/1993 DL tks
L-Dragon_Vip_luvBigbang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks L-Dragon_Vip_luvBigbang về bài viết hay này:
Unread 10-01-2013, 02:05 PM   #103

24/04/1986. Giúp mình nhé. Thanks bạn
thy Anh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks thy Anh về bài viết hay này:
Unread 10-01-2013, 06:53 PM   #104

Trích:
Nguyên văn bởi AokiKumiko View Post
08/11/1996
nhờ bạn nhé!!

số 9 là số lớn nhất trong số đơn . Biểu hiện cho lòng quảng đại,tính nồng nhiệt và khát vọng thầm kín, lòng hướng thượng

bạn gjàu tình cảm, vị tha nhưng vỳ dễ xúc động nên dễ lâm vào tình trạng lưỡng lự, băn khoăn và tự dằn vặt mình. Bạn có năng khiếu về lãnh đạo.bạn là người dễ thích ngki với hoàn cảnh, điều đó làm cho bạn có nhiều bạn hơn. Bạn thích tự quyết định cho mình và ít bị ảnh hưởng bởi những tác động xung quanh. Nhưng bạn củq biết tôn trọng những luật lệ trong 1 cuộc vui nào đó bạn rất thận trọng trong việc mua sắm. Vỳ vậy ít khi bạn cảm thấy hối tiếc về những gì bạn đã mua

về tình cảm, bạn là người trung thành,trung thủx hay đòi hỏi người thân thường xuyên bộc lộ tình cảm đối với mình. Bạn cần 1 người tỉnh táo và cứng rắn bên cạnh

về sự ngkiệp. Bạn có thể sáng chói trong nhửng công việc mang tính lý tưởng như công tác từ thiện, công trình công ích xã hội. Bạn xả thân không biết mệt mỏi vỳ nhân loại

bạn sẽ hợp với những người có ngày sinh
2.3.6.8.9.10.11.12.16.17.18.20.21.24.26.27.30

Kẻ khờ dại tình yêu tất bật.
Trao vội vàng rồi thất rồi đau.
Khuyên nhân thế đừng một chữ mau.
Cần suy xét trước sau nên, chớ!
Đậu Hũ Trắng vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Đậu Hũ Trắng về bài viết hay này:
Unread 10-01-2013, 07:06 PM   #105

Trích:
Nguyên văn bởi thiennhattudiep View Post
à .....2/11/1996 (DL)......
.......xem giùm mình vs nhá bạn...hihihi.....

không nhầm đâu you à
là người thích hoạt động chứ không phải là thíck các ví dụ của mình nhá

Số 3 là biểu tượng của sự linh hoạt. Hãy xem các thế chân vạc; những hệ thống điều hành tổ chức theo sơ đồ tam giác: gần như không có chi tiết thừa.
Bạn là người vui tính, thích phiêu lưu mạo hiểm, thích hoạt động và là người có đầu óc sáng tạo. Bạn biết tính toán nhưng không quá lý tài. Bạn có năng khiếu đặc biệt về tạo mẫuquần áo và pha trộn màu sắc. Vì vậy trang phục của bạn sẽ tôn thêm vẽ đẹp của bạn. Mẫu người số 3 là mẫu người có năng khiếu về giao thiệp. Tuy nhiên, đôi khi nó cũng làm bạn nói hơi “bị”nhiều.
Về tình cảm, luôn giữ thế chủ động dù sẵn sàng dấn vào những chuyện tình lãng mạn. Yêu là cưới nhưng phải là ngườilý tưởng kia.
Về sự nghiệp, bạn thích hợp vớinhững công việc có liên quan đến giao tiếp, bạn khéo léo trong thương thuyết, và biết cách làm cho công việc thích nghi với mình.
Bạn sẽ hợp với những người có ngày sinh: 1,3,5,6,8,9,10,12,14,15,17,18,19,20,21,23,24,26,27,28,30.

Unread 10-01-2013, 07:22 PM   #106

Trích:
Nguyên văn bởi L-Dragon_Vip_luvBigbang View Post
xem cho mình vs, 23/01/1993 DL tks

Số 2 biểu tượng của sự cân bằng. Số 2 liên quan mật thiết đến sự cân xứng của cơ thể conngười (tay, chân, mắt,...). Nó còn biểu thị cho sự mực thước và giản dị. Con số nào cũng có thể dễ dàng chia cho 2.
Bạn là người hay quan tâm giúp đỡ người khác và yêu thíchsự công bằng. Bản tính dịu dàng giúp bạn dễ làm bạn với mọi người. Bạn là người có năng khiếu về âm nhạc. Đôi khi bạn dễ bị tổn thương vì tính nhạy cảm của mình. Do vậy bạnnên làm bạn với những người tế nhị, biết cân nhắc. Bạn có khuynh hướng nghiêng về phong cách truyền thống hơn hiện đại.
Về tình cảm, đối với bạn yêu là để tiến đến hôn nhân. Khi lập gia đình rồi ít để tâm đến những chuyện bay bướm dù lòng đầy cảm xúc.
Sự nghiệp: thường có những mối quan hệ xã hội tốt nên khó bị thất nghiệp. Ít có đột biến trong nấc thang sự nghiệp. Dễ lên chức nhỏ nhưng chắc chắn.
Nhược điểm: phản ứng chậm trong môi trường nhiều biến động.
Bạn sẽ hợp với những người có ngày sinh: 2,4,6,8,9,11,13,15,17,18,20,22,24,26,27,31.

Unread 10-01-2013, 07:30 PM   #107

Trích:
Nguyên văn bởi thy Anh View Post
24/04/1986. Giúp mình nhé. Thanks bạn

Số 8 là bội số của 2 và 4, có mộtbiểu tượng chung: ổn định. Nênsố 8 biểu tượng cho sự cầu toàn đến cực đoan. Đây là con số của năng lực khá toàn diện và tính đòi hỏi cao.
Bạn là người đầy tham vọng, đam mê, can đảm, thích lao vàocác cuộc chinh phục dù ở bất kỳ lĩnh vực nào. Nhiều khi bạn trở nên hống hách và thiếu kiên nhẫn đối với những người không có khả năng như bạn. Nhưng nên nhớ rằng giúp đỡ người khác thì bạn sẽ chiếm được cảm tình và sự tôn trọng của người xung quanh hơn. Bạnthích những cái tuyệt đối hơn làtương đối và cách ăn mặc của bạn phản ánh điều đó.
Về tình cảm, bạn có khuynh hướng trấn áp người yêu, ưa sởhữu, yêu rất nồng nhiệt, và hay ghen.
Bạn sẽ hợp với những người có ngày sinh:
2,3,5,7,9,11,12,14,16,18,20,21,23,25,27,29,30

Unread 13-01-2013, 11:39 AM   #108

Xem dùm mình với ngày âm là 26/12/1991, ngày dương là 30/1/1992. Thankssssssss
CSWfc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks CSWfc về bài viết hay này:
Unread 13-01-2013, 12:14 PM   #109

mình sn 12/04/1994 , xem cho mình với nhé
ariezT_94 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks ariezT_94 về bài viết hay này:
Unread 15-01-2013, 09:11 AM   #110

ka xem zùm muội ngày 25-2-1999 với 9-4-1999 lun nha tks ka trước
( có j` ka gưi~ wa lưu bút zùm muội )
Nhím Con Dễ Thương vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 08:57 AM. Theo múi giờ GMT +7.