Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 08-01-2013, 08:34 PM   #31

Trích:
Nguyên văn bởi Kurt205 View Post
Đang chỉnh kịch bản, đang rơm rớm nước mắt với kịch bản. Cơ mà mò sang đây đọc mấy bài của [T]ue Nhi mà phụt cơm

Ngoa không thể tưởng .

Ôi dào, các bạn đừng hy vọng gì. Vì mình đã từng nói gãy bàn phím, lẫn từng PM cho mod quản lý của bên này về vụ truyện Sã ngã vô tội của tụi mình bị ăn cắp, lại còn được tự nhận là sáng tác bên này, cơ mà đến giờ nó vẫn y nguyên đây này ^^. Mấy tháng rồi đó.

Edit là 1 nghệ thuật, người copy - paste cũng là nghệ sĩ
Cụ nhanh thế ối zời ơi, bây g e mới bik vụ Sa ngã *thật tội lỗi*
Mà eb Trọng tử của của MHD cũng bị STENT - hội eb 6 tháng vác về nhà rồi, sáng nay e mới comt hỏi họ đã xin phép chưa, và tối thì khỏi thể vào đó luôn

ÔI ĐỜI ...................
grace_Mk vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của grace_Mk vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 08-01-2013, 11:56 PM   #32

))) chị em bên box lit nhà kites sang đây đông nhờ
những gì cần nói thì mọi người cũng nói hết rồi
mình thì mình không dám khẳng định là giống nhau đến từng dấu chấm dấu phẩy (tại không có hơi đâu mà ngồi so từng chữ ) cơ mờ công nhận là giống nhau thật
bạn chủ thớt traidatinha1 ạ, nếu như bạn "lỡ" đem truyện bên Kites làm sang bên này ấy thì xin bạn hãy xin phép bên bọn tớ trước nhé ^^!
dưới mỗi bài post của bạn cũng chỉ là thêm một dòng thôi, có gì to tát đâu
chứ đừng làm như thế này, người nhớn rồi ai lại làm thế
cũng xin lỗi các bạn đọc bên truongton. net nhé
bọn tớ sang đây làm loạn thế này
nếu các bạn có muốn tiếp tục theo dõi bộ tiểu thuyết này trong trường hợp chủ thớt chưa kịp "edit" ấy mà, các bạn có thể ghé thăm box Literature trong nhà Kites.vn của bọn mình. Bên này bạn editor YeuBacMou đã edit đến chương 12 rồi
và nếu như bạn nào có ý định mang đi đâu, thì xin hãy xin phép editor cùng mod bên bọn mình nhé. Chứ không nên làm như thế này ....
meopunch vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của meopunch vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 09-01-2013, 12:41 AM   #33

Trích:
Nguyên văn bởi grace_Mk View Post
Cụ nhanh thế ối zời ơi, bây g e mới bik vụ Sa ngã *thật tội lỗi*
Mà eb Trọng tử của của MHD cũng bị STENT - hội eb 6 tháng vác về nhà rồi, sáng nay e mới comt hỏi họ đã xin phép chưa, và tối thì khỏi thể vào đó luôn

ÔI ĐỜI ...................
MHD nào đây hả

Trọng Tử bị làm ebook đầy ra, mọi người bên WTT share nhau đầy. Tụi tôi biết nhưng có nói gì đâu.

Nhưng bạn ấy đã mất công bỏ 2h ra copy, mà không chịu bỏ thêm lấy vài ngày đọc lại chỉnh sửa chính tả rồi hãy làm,

Bản word tôi copy về beta chỉnh sửa thấy quá trời lỗi chính tả câu cú.

Định khi nào beta xong rồi làm ebook đồng thời repost lại hết bản trên kites.

Ôi dào,kệ thiên hạ, ứ quan tâm nữa.
lupin205 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của lupin205 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 09-01-2013, 09:57 PM   #34

Cô mèo, đố cô biết tôi là ai đới
Bạn ấy im thin thít và lặn mất tăm rồi
Kể cũng hài, bạn ấy bận edit mà

Hóng - ing )
Little^^parrot vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Little^^parrot vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 09-01-2013, 10:35 PM   #35

cứ tưởng tới trang 4 là bao nhiêu chương rồi .. vậy mà toàn cãi nhau
nh0crj vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks nh0crj về bài viết hay này:
Unread 09-01-2013, 11:18 PM   #36

Mình là mem bên kites, đang theo dõi và ủng hộ truyện của bạn YBM. Biết vụ này từ tối hôm kia nhưng hôm nay mới onl được. Cho mình tham gia góp 1000 cục gạch để xây "lăng tẩm" cho chủ topic bên đây là traidatinha1
P/S: CHỈ CÓ THỨ NÃO PHẲNG NHƯ BẠN MỚI ĐI ĂN CẮP CÔNG SỨC CỦA NGƯỜI KHÁC

thích_ăn_thịt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của thích_ăn_thịt vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 11-01-2013, 11:18 PM   #37

mình lên kites chỉ mải tìm chương mới thôi, nên ko ngờ có vụ ồn ào này, nhưng chờ hoài chờ mãi ko có tập mới nên bỏ comt của các bạn ra đọc, nào ngờ...
mình ko nói chính xác dc ai ăn cắp của ai, nhưng mà mỗi tác phẩm dc kites dịch, mình đều thấy hay, và cũng cảm nhận dc cái không khí trong kites nó lành mạnh hơn nhiều so với những box văn học khác mình từng đọc.
truyện của kites dịch có thể ko nhiều bằng tt nhưng mà mỗi truyện lại rất "sạch" ko đi ăn cặp ở đâu cả!
olay94 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của olay94 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-01-2013, 10:37 PM   #38

Thế nào mà bạn đọc thành cãi nhau vậy?
Bạn chủ thớt traidatinha1 im thin thít và lặn mất tăm, nào có phản pháo một câu nào mà bạn kêu là cãi nhau?
Bạn bị người ta ăn cắp công sức của mình, áo bạn đang mặc bạn đi may đo rõ ràng mà bạn đang mặc một người khác bảo đó là của người ta hỏi bạn có ức không?
Bọn tôi cũng chẳng muốn làm rườm rà, đi copy và đăng tải lại thì ghi cho bọn tôi một chữ là nguồn kites.vn và người edit + beta vào là xong, chứ nói sa sả như thế này để làm gì?
Cái bạn chủ thớt bên này còn sang kia nai vàng ngơ ngác cơ, nhưng bị chửi lên im tịt rồi

À, tới bao nhiêu chương, đợi bạn ấy "edit" đã bọn tôi mấy hôm nay dừng truyện cố để bạn ấy bắt kịp tiến độ edit cùng cho vui
Unread 17-01-2013, 12:55 PM   #39

haiz... truyện thì không có. toàn là cãi với cãi, chửi với chữi. đau đầu quá. mấy bạn bên kites tốt bụng thì post truyện cho tụi mình xem với. thói quen coi bên này thành ra làm biếng tìm kiếm lắm
yuribarbie vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-01-2013, 01:51 PM   #40

Trích:
Nguyên văn bởi yuribarbie View Post
haiz... truyện thì không có. toàn là cãi với cãi, chửi với chữi. đau đầu quá. mấy bạn bên kites tốt bụng thì post truyện cho tụi mình xem với. thói quen coi bên này thành ra làm biếng tìm kiếm lắm
Haizz, vậy thì bạn chịu khó đợi bạn chủ thớt ở đây đi "chôm" về rồi post nhé, bọn tôi không có thói quen đăng truyện ở diễn đàn khác
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 12:57 PM. Theo múi giờ GMT +7.