Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 18-01-2013, 05:30 PM   #1
Default Làm sao để đôi mắt trong cuốn hút hơn?

Đối với mình thì lúc nào ra đường cũng phải kẻ mắt và lông mày ( vì mắt 1 mí và lông mày thì nhạt khủng khiếp huhu ). Hôm bữa, ngồi make-up đi đám cưới với bà bạn mới phát hiện ra bả có thói quen ngược lại là bà ấy chỉ chải mascara khi ra đường thôi. Nhưng được cái lông mi của bà ấy dài & dày sẵn nên đánh mascara một cái là mắt to lên khác hẳn, nhìn mà phát thèm nên quyết định từ nay xài mascara thường xuyên luôn. Mỗi tội lông mi của mình không dày và ngắn hơn, nên chọn mascara loại nào mọi người?
.::Kwon Jin::. vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks .::Kwon Jin::. về bài viết hay này:
Unread 18-01-2013, 05:57 PM   #2

hâh, lông mi em ở trên thì còn đỡ, chứ ở dưới thì ko thấy gì luôn, lại còn mắt 1 mí, xấu tệ í
lót dép ngồi hóng cao nhân
Ngọc Tẩu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 18-01-2013, 08:18 PM   #3

Bé hãy chải mascara 2 lớp
F ck
all i need is u
Devil_of_virgins vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 18-01-2013, 09:23 PM   #4

mascara 2 lớp là sao hả bạn? chuốt 2 lần ấy à?
Trái tim em chỉ 2 lần mở cửa
Đón anh vào và tống cổ anh ra

samylan102 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-01-2013, 11:11 AM   #5

Trích:
Nguyên văn bởi Ngọc Tẩu View Post
hâh, lông mi em ở trên thì còn đỡ, chứ ở dưới thì ko thấy gì luôn, lại còn mắt 1 mí, xấu tệ í
lót dép ngồi hóng cao nhân
híc, lông mi trên thì còn đỡ, chứ lông mi dưới, nhìn thoáng qua là ko thấy luôn ấy chứ

Trích:
Nguyên văn bởi Devil_of_virgins View Post
Bé hãy chải mascara 2 lớp
chải như vậy vón lại xấu nhắm em thử rùi nè, chùi cũng khó nữa đó hựng

Trích:
Nguyên văn bởi samylan102 View Post
mascara 2 lớp là sao hả bạn? chuốt 2 lần ấy à?
chải 1 lần, xong chờ khô, chải thêm 1 lần, theo đường zích zắc đó nhưng vón lại nhìn cũng xấu, phải loại xịn, mà xịn thì mắc lắm
Unread 21-01-2013, 11:31 AM   #6

hic mấy người có da đẹp sẵn thì chỉ cần mascara với son môi là nhung nhinh, còn mềnh, xấu, đen, đi đâu cũng trát bb với chuốt mascara đeo mi giả như điên í >"< mà mascara em chỉ dùng Maybeline loại thường thui, nghe bảo có loại dài gấp 10 lần, ko biết thật hay xạo nữa
bemay87 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-01-2013, 11:47 AM   #7

Trích:
Nguyên văn bởi bemay87 View Post
hic mấy người có da đẹp sẵn thì chỉ cần mascara với son môi là nhung nhinh, còn mềnh, xấu, đen, đi đâu cũng trát bb với chuốt mascara đeo mi giả như điên í >"< mà mascara em chỉ dùng Maybeline loại thường thui, nghe bảo có loại dài gấp 10 lần, ko biết thật hay xạo nữa
me too, cũng xài maybeline đây vì giá cũng rẻ, hehe, mà hàng của mỹ, nhưng mà em cũng chỉ dùng loại thường thường (màu đen á) nghe nói loại màu vàng thì dài gấp 10 lần, nhưng chưa thử bao h, hóng
với lại, em thấy ng ta căng mắt bằng cái gì á mà mắt to tròn lắm kìa, mắt em 1 mí, ko biết làm sao hết, ai chỉ em với
mynhanviet92 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-01-2013, 12:58 PM   #8

Trích:
Nguyên văn bởi mynhanviet92 View Post
me too, cũng xài maybeline đây vì giá cũng rẻ, hehe, mà hàng của mỹ, nhưng mà em cũng chỉ dùng loại thường thường (màu đen á) nghe nói loại màu vàng thì dài gấp 10 lần, nhưng chưa thử bao h, hóng
với lại, em thấy ng ta căng mắt bằng cái gì á mà mắt to tròn lắm kìa, mắt em 1 mí, ko biết làm sao hết, ai chỉ em với
em toàn dùng hàng của Nhật xách tay về hic, 2$ 1 cái nhưng mà hơi dễ trôi, loại mấy bạn đang xài có dễ trôi với vón cục ko vậy ? mình mua cái gì pha được ko? giống pha nước sơn móng tay á, chỉ e với
Ngọc Nữ Tâm Kinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-01-2013, 02:21 PM   #9

Trích:
Nguyên văn bởi bemay87 View Post
gấp 10 thì hơi quá, chắc 3 4 lần là cùng à, được cái hãng này phổ biến đó, em đang dùng Revlon với Bonjour, > 300k 1 cây, mà chất lượng cũng ngang bằng Maybeline là cùng, chuyển qua dùng cho rẻ, có 150

Trích:
Nguyên văn bởi mynhanviet92 View Post
mấy loại căng mắt đó nghe nói về dài lâu có hại lắm á, mấy mỹ phẩm trôi nổi thì thôi em ko dám rớ, bạn em nó chích thuốc làm trắng da mà giờ mặt sần như cóc mà còn đen hơn hồi chưa chích nữa đó nhìn ghê lắm

Trích:
Nguyên văn bởi Ngọc Nữ Tâm Kinh View Post
em toàn dùng hàng của Nhật xách tay về hic, 2$ 1 cái nhưng mà hơi dễ trôi, loại mấy bạn đang xài có dễ trôi với vón cục ko vậy ? mình mua cái gì pha được ko? giống pha nước sơn móng tay á, chỉ e với
Ơ rẻ vậy, chất lượng thế nào share với, tính ra có 50k 1 cây, yeah yeah
Unread 21-01-2013, 02:31 PM   #10

Gái nhà em từ chị lớn tới gấu đều xài Revlon ( có lần em cũng mượn làm vài nhấy vì chân mày em nó nhạt quá) thấy cũng được, nhưng để lâu cứng lại, bôi khó ra ghê.
bs_style_93 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks bs_style_93 về bài viết hay này:
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 08:48 AM. Theo múi giờ GMT +7.