Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 22-10-2013, 10:41 AM   #241

Mình nghĩ xăm không có gì là xấu cả, đó chỉ là một nghệ thuật, là cá tính thôi. Chẳng qua là các đại ca hay thích xăm hình nên mọi người có ý nghĩa xăm chỉ dành cho những kẻ hung bạo, không tốt. Còn mình thấy chẳng sao cả
Architect3 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 23-10-2013, 10:56 AM   #242

được mấy người xăm thì thực sự thích? còn lại tui thấy theo phong trào không hà )
Vé máy bay quốc tế
Vé máy bay đi châu Âu
daibang283 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 17-11-2013, 03:14 PM   #243

không chấp nhận dc mấy bạn gái nữ mà tattoo
thanhhoatrn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 17-11-2013, 09:17 PM   #244

Xăm thì đâu có xấu đâu, nhưng mà xăm sao cho đẹp và hợp chứ bạ chỗ nào cũng xăm thì mình thấy ghê lắm.
chimcutnuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 18-11-2013, 02:46 PM   #245

Bây giờ xăm nhìn khá cá tính và đẹp, nhưng với riêng mình vẫn thích những để tự nhiên hơn. Con trai xăm thì cũng ok được.
nhumotcongio vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 18-11-2013, 05:33 PM   #246

Thức sự mà nói nếu đó là nhưng hình nghệ thuật đẹp mắt ko gây phản cảm thì sẽ đc nhiếu người chấp nhận và ngược lại
Nguyễn Hùng chuyên phụ kiện độc như: op lung galaxy s4 >> op lung iphone 5 >> tam dan man hinh lumiia 720 >> bao da galaxy tab 3 hàng đầu VN
casevn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 18-11-2013, 09:28 PM   #247

mình thấy cái đó thuộc quyền mỗi người, đâu thể đánh giá qua vẻ bề ngoài đc
Tai phan mem Viber - tai Pokezoo game hay trên điện thoại - wap dien thoai
taiphanmemviber vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-11-2013, 08:58 AM   #248

mốt xăm hình này sao ra đừong các bạn sẽ bị kì thị đấy nên suy nghĩ trước khi làm
sua lioa | sua chua lioa | sua on ap | sua chua on ap | kich dien | on ap lioa | on ap standa | ổn áp standa, lioa | lioa nhat linh
| Lioa
techvietnam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-11-2013, 02:27 PM   #249

mình nghỉ "xăm mình" ko hẳn là xấu. Nhưng đa phần thành phần xấu đều "xăm mình". Mà cha, mẹ tôi đều là nông dân. Nên 2 cụ ở nhà rất không vui hay nói chính xác hơn là không ưa cái mà hiện nay báo đài gọi là nghệ thuật. Vì thế,phần thì mình cũng không thích cho lắm và phần mình cũng không muốn làm 2 cụ phiền lòng hơn nữa nên mình cũng hạn chế giao tiếp với người chuộng "loại hình nghệ thuật" này.
dien dan seo rao vat,camera-quan-sat - xây nhà giá rẻ, nhà hàng tiệc cưới Sài Gòn Phố. lắp đặt internet Viettel tốc độ cao. Tra cứu mã số karaoke mới nhất, dien thoai sky, my pham ohui - Sửa nhà giá rẻ
longletung vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-11-2013, 10:48 AM   #250

cái này giờ hay mà, xu hương giơi tre giờ phải như thế?
Thông tắc cống tại Hoàn Kiếm - Thông tắc cống tại Hà Đông - Thông tắc cống tại Hoàng Mai-Thông tắc cống tại Hà Nội - Thông tắc cống tại Gia Lâm - Thông tắc cống tại Cầu Giấy
toanviet vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 11:51 AM. Theo múi giờ GMT +7.