ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 23-09-2016, 11:16 AM   #1
Default Làm gì khi bạn trai đòi làm chuyện ấy ?

Bối rối quá các bạn ơi . Mình và người yêu mới quen nhau được 3 tháng thôi. Mình cũng cảm nhận được tình cảm của anh ấy dành cho mình là thật lòng nhưng có một lần ở chung phòng, người yêu mình đòi " chuyện ấy ". Mình chưa cho nhưng cảm thấy anh ấy cũng buồn . Vậy mọi người tư vấn cho mình nên làm thế nào cho hợp lý ak . thanks cả nhà nhiều !

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
,
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
,
samny vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks samny về bài viết hay này:
Unread 23-09-2016, 03:09 PM   #2

Trích:
Nguyên văn bởi samny View Post
Bối rối quá các bạn ơi . Mình và người yêu mới quen nhau được 3 tháng thôi. Mình cũng cảm nhận được tình cảm của anh ấy dành cho mình là thật lòng nhưng có một lần ở chung phòng, người yêu mình đòi " chuyện ấy ". Mình chưa cho nhưng cảm thấy anh ấy cũng buồn . Vậy mọi người tư vấn cho mình nên làm thế nào cho hợp lý ak . thanks cả nhà nhiều !
theo mình thì bạn cần xác định lại tình cảm của mình với người yêu xem tình cảm tiến tới đâu rồi , 2 người yêu nhau được 3 tháng thì cũng chưa phải quá lâu hay quá nhanh, quan trọng là 2 người cũng có suy nghĩ thoáng như nhau ko . Hiện nay "yêu là chịch" diễn ra nhiều lắm . Bạn cũng có thể làm vậy vì cơ thể là của bạn , tuy nhiên nếu bạn chỉ muốn dành điều đó cho chồng mình thì bạn có quyền từ chối và bảo thẳng với người yêu vậy .

|
|
|
|
|
phunubeo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks phunubeo về bài viết hay này:
Unread 24-09-2016, 10:30 AM   #3

Cái này khó bạn ạ. Vì cái đó nó thuộc về phạm trù sinh lý và giới tính. Nó không thể thay đổi được. Tùy bạn thôi, cho hoặc không là ở mỗi người không ai khuyên được bạn điều này đâu
chuyên cung cấp
, thiết bị buồng phòng, thiết bị tiền sảnh, đồ amenities khách sạn,
. LH hotline: 043.66.11111 hoặc 094.76.11111 để biết thêm chi tiết. Chúng tôi mong luôn đồng hành cùng bạn trên con đường sự nghiệp của bạn. Cùng bạn xây dựng thường hiệu và phát triển bền vững hệ thống khách sạn nhà hàng tại Việt Nam.
Thiết bị khách sạn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Thiết bị khách sạn về bài viết hay này:
Unread 27-09-2016, 05:20 PM   #4

Quyết định cho hay không là ở bạn, nếu người ta yêu bạn thật thì sẽ hiểu, nếu họ không chấp nhận được thì chia tay, cũng chả tiếc làm gì với người như thế
Nobody perfect
huyenthanh9x vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks huyenthanh9x về bài viết hay này:
Unread 27-09-2016, 06:13 PM   #5
Default tình hình là rất tình hình

Trích:
Nguyên văn bởi samny View Post
cho người ta đi,sướng cả 2 mà
Gia công sản xuất các mặt hàng giày dép,

hoặc facebook xưởng sản xuất
; bàn ghế nhà hàng
IMOTUAN vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks IMOTUAN về bài viết hay này:
Unread 27-09-2016, 06:14 PM   #6

Điều này là nhu cầu sinh lý của mỗi người thôi, ở điều này thì đàn ông thường cần nhiều hơn phụ nữ, nếu bạn chưa sẵn sàng cho người ấy thì có thể giải thích cho người đó hiểu là mình cần thêm thời gian.

Theo mình cách tốt nhất là hai bạn có thể bắt đầu với phương thức quan hệ hand job hoặc blow job, vừa giúp giải tỏa sinh lý cho người ấy vừa có thêm thời gian tìm hiểu nhau. Tiện cả đôi đường
bloodmoney1234 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks bloodmoney1234 về bài viết hay này:
Unread 28-09-2016, 04:14 PM   #7

Mọi người bảo bạn cho rồi đấy ) bạn cho đi
Đồ chơi tình dục Nam* Nữ* Giá rẻ nhất: Dụng Cụ Phòng The.COM
Trieu Phong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Trieu Phong về bài viết hay này:
Unread 28-09-2016, 04:15 PM   #8

Bạn có tin tưởng bạn trai của mình ko, 2 bạn có xác định lâu dài với nhau không, cẩn thận không lại gặp Sở Khanh nhé
tìm hiểu sâu về bệnh xương khớp tại
hoặc bạn có thể tham khảo
mailong90 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks mailong90 về bài viết hay này:
Unread 30-09-2016, 11:40 PM   #9

nhìn bạn ngon như vậy thì bạn trai đòi là điều dễ hiểu thôi. Đàn ông thường có nhu cầu cao hơn chị em mà. Tuy nhiên bạn nên nói rõ quan điểm với bạn trai, mất lòng cũng được
Chitran236 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Chitran236 về bài viết hay này:
Unread 01-10-2016, 02:19 PM   #10

Lần đầu thì em nào trả vậy, từ từ rồi xem ai chạy vắt giò lên cổ.
Chuyên cung cấp
,
với giá rẻ nhất thị trường.
ngonlinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks ngonlinh về bài viết hay này:
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 12:33 AM. Theo múi giờ GMT +8.