ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 19-10-2016, 02:49 PM   #1
Default FPT sắp đào tạo ngành thẩm mỹ - làm đẹp. Có nên học không ạ?

Bà chị em học trường cao đẳng thực hành FPT Polytechnic ý, về mách em vậy ạ. Em thì không có chí hướng theo con đường đại học, cao đẳng gì đâu, vừa tốt nghiệp lớp 12, định đi học nghề. Nhưng thấy bà chị bảo trường cao đẳng FPT sắp dạy nghề thẩm mỹ - làm đẹp, em lại ham hố. Học ở trường, lớp thì nó bài bản hơn. Nhưng em nghe nói FPT chỉ giỏi về CNTT thôi, giờ đào tạo nghề làm đẹp thì không hiểu chất lượng có ổn không ạ? Các anh, chị cho em lời khuyên với!
v.anhph vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks v.anhph về bài viết hay này:
Unread 20-10-2016, 12:03 PM   #2

ngành mới chắc cần có những con chuột bạch nên bạn thử xem sao rồi review cho anh em trường tồn biết
thông tin khuyến mãi
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
hấp dẫn nhất 2017, trong đó có
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
giá rẻ dành cho việt kiều, ngoài ra có
100 USD
jetli872 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-10-2016, 03:07 PM   #3

Trích:
Nguyên văn bởi jetli872 View Post
ngành mới chắc cần có những con chuột bạch nên bạn thử xem sao rồi review cho anh em trường tồn biết
Đát gai
Trường có tiếng thì chắc cũng không đến nỗi tệ đâu, dù sao trường lớp thì nó vẫn hơn bên ngoài chứ.
trthientuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks trthientuong về bài viết hay này:
Unread 20-10-2016, 04:33 PM   #4

mình nghĩ chắc không đào tốt bằng những trường chuyên về ngành này
nguyenvu2212 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-10-2016, 05:14 PM   #5

trường nó có tiếng, chắc đào tạo sẽ ok thôi
Cung cấp
,
và bán
tại TP HCM
kdtrieuan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-10-2016, 10:01 PM   #6

A học cao đẳng FPT đây, chưa nghe nói bao giờ luôn, nhưng em cứ thử tìm hiểu xem, anh cũng ít khi đọc thông tin của trường. Anh học kinh tế trường này, không phải CNTT nhưng cũng tốt em ạ.
Malec vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-10-2016, 01:37 AM   #7

Trích:
Nguyên văn bởi Malec View Post
A học cao đẳng FPT đây, chưa nghe nói bao giờ luôn, nhưng em cứ thử tìm hiểu xem, anh cũng ít khi đọc thông tin của trường. Anh học kinh tế trường này, không phải CNTT nhưng cũng tốt em ạ.
Có mà ông mù thông tin web trường có đăng rồi đấy
PhamTranPhuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-10-2016, 09:12 PM   #8

Đọc thông tin thì thấy ngành này liên kết vs HQ này nọ cũng lớn lắm, chắc chất lượng cũng không đến nỗi đâu.
RockLee__ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-10-2016, 10:19 PM   #9

Em cứ học đi em. Trường đào tạo nhiều ngà!nh mà đâu riêng về cntt, a đang học Hướng dẫn du lịch ở trường này, thực hành nhiều nên học thik lắm
Thỏa sức chia sẻ, giao lưu, kết nối với giới trẻ thông quả >>>> tuoitrevn. NET <<<
vietkanpy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 22-10-2016, 05:46 PM   #10

FTP định đào tạo tất cả các ngành đó à?
PhuongHoa123 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:36 AM. Theo múi giờ GMT +8.