ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 13-11-2016, 05:40 PM   #11

Ngoại ngữ và kỹ năng giao tiếp tốt là ok hết
Các 
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
 trên toàn quốc
minhnh90 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 16-11-2016, 10:25 AM   #12

Năm 1 là khoảng thời gian tốt nhất để rèn giũa tiếng Anh cho xịn vì có tiếng Anh các em sẽ tận dụng được rất nhiều cơ hội hay ho hấp dẫn, mở mang đầu óc.
BOOMING EMOTION tại Flamingo Đại Lải Resort[/url]
Chỉ cần có phòng hưởng ngay mọi dịch vụ
HL: 098 600 9393
Flamingo Đại Lải Resort vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 25-11-2016, 12:19 PM   #13

Bí quyết đầu tiên đó là học phải làm sao ra được trường cái đã, nhiều bạn ảo tưởng học đại học ngon ăn chỉ cần thế này, phải làm thế kia cuối cùng mãi vẫn chưa ra được trường. Tư tưởng thì không thông lúc nào cũng thấy rằng mình đã chọn sai trường, sai ngành, sai nghề.
aviaiva vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 29-11-2016, 10:25 AM   #14

Ngoài việc học từ sớm thì để học tốt tiếng anh còn cần phải có môi trường tốt để phát triển để giao tiếp. Nếu bạn sử dụng ngôn ngữ tiếng anh để giao tiếp hàng ngày thì hẳn là vốn tiếng anh và khả năng nói tiếng anh của các bạn sẽ phát triển rất nhanh!
chuyên cung cấp
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
, thiết bị buồng phòng, thiết bị tiền sảnh, đồ amenities khách sạn,
. LH hotline: 043.66.11111 hoặc 094.76.11111 để biết thêm chi tiết. Chúng tôi mong luôn đồng hành cùng bạn trên con đường sự nghiệp của bạn. Cùng bạn xây dựng thường hiệu và phát triển bền vững hệ thống khách sạn nhà hàng tại Việt Nam.
Thiết bị khách sạn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 01-12-2016, 12:03 PM   #15

với lại chuận bị cho mình sẵn các bằng or chứng trỉ mà sau này ra đi làm người ta có thể yêu cầu
http://www.24bongda.com
ngocai2707 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 17-12-2016, 06:49 PM   #16

bài viết rất hữu ích. cảm ơn bạn đã chia sẻ
haulis vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-12-2016, 10:01 AM   #17

Cụ nào mà cũng nghĩ được và làm được như thế này thì việt nam mình sẽ nhiều chuyên gia lắm
chuyên cung cấp
, thiết bị buồng phòng, thiết bị tiền sảnh, đồ amenities khách sạn,
. LH hotline: 043.66.11111 hoặc 094.76.11111 để biết thêm chi tiết. Chúng tôi mong luôn đồng hành cùng bạn trên con đường sự nghiệp của bạn. Cùng bạn xây dựng thường hiệu và phát triển bền vững hệ thống khách sạn nhà hàng tại Việt Nam.
Thiết bị khách sạn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-12-2016, 10:56 AM   #18

đã hơn 10 năm học tiếng anh. Vẫn là con số 1
tamxiu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-12-2016, 02:57 PM   #19
Thumbs up MIỄN PHÍ - chia sẻ tricks giải nhanh Toán TRẮC NGHIỆM

Haha hôm trước vừa hack được tài liệu của thằng bạn, ông dạy thêm nó bảo cứ làm theo cách đó thì 1 đề toán làm trong 2/3 thời gian thôi còn lại ngồi nghĩ kĩ hơn mấy câu khó.
Chia sẻ lên đây cho các chế xem rồi rút ra được gì thì rút.
Mà thấy bảo ông thầy thg này cũng đi cop ở quyển sách nào đó thôi cứ im ỉm không cho chúng nó biết, thánh nào tìm được tặng cho 500 like nhé
namanh730 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của namanh730 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 22-12-2016, 12:42 PM   #20

Trích:
Nguyên văn bởi namanh730 View Post
Haha hôm trước vừa hack được tài liệu của thằng bạn, ông dạy thêm nó bảo cứ làm theo cách đó thì 1 đề toán làm trong 2/3 thời gian thôi còn lại ngồi nghĩ kĩ hơn mấy câu khó.
Chia sẻ lên đây cho các chế xem rồi rút ra được gì thì rút.
Mà thấy bảo ông thầy thg này cũng đi cop ở quyển sách nào đó thôi cứ im ỉm không cho chúng nó biết, thánh nào tìm được tặng cho 500 like nhé
casio à bác, trước em cũng nằm trong danh sách học đội tuyển toán máy tính đi thi mà lười toàn nghỉ xong bị đuổi, giờ mới thấy thấm
lephug117c vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 09:52 PM. Theo múi giờ GMT +8.