ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 26-12-2016, 03:20 PM   #21

Superstar K vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 28-12-2016, 09:24 PM   #22

mình cũng là một sinh viên năm cuối, đang vật lộn và thu nhặt những kiến thức cuối cùng ở trường học để bước vào cuộc sống xã hội đầy gian truân đây. có chút lo lắng và sợ hãi
Học tiếng Nhật cho người mới bắt đầu,
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
tại Hà Nội.
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
haulis vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 02-01-2017, 08:53 AM   #23

Thank bạn. Bầi viết hay lắm

BEEYours.net - Cung cấp ngũ cốc dinh dưỡng giá tốt nhất thị trường
BEEYours vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 10-01-2017, 11:24 AM   #24

Chuẩn rồi , ủng hộ ý kiến của nhỏ , công nhận phải biết tiếng anh mới mong có lương trên 6/7 triệu 8 tiếng nghe -_-

là gì thế nhỉ?
thuctapvutdb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 11-01-2017, 12:38 AM   #25

Theo mình thì COCC là quan trọng nhất, ra trường không lo tỉ lệ chọi việc, thất nghiệp hay gì hết
hienphung vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 11-01-2017, 10:14 AM   #26

chủ thớt đăng bài nào mình để í cũng thấy rất là hay nha. cảm ơn đã chia sẻ bài viết

là gì thế nhỉ?
Unread 13-01-2017, 02:57 PM   #27

Năm nhất là phải xác đinh học tiếng anh cho tốt , sau này rất cần thiết lúc đo mình sẽ ko hối hận

là gì thế nhỉ?
Unread 14-01-2017, 11:00 AM   #28

bài này rất hay và giúp đỡ rất nhiều cho mình. Đúng là nên học tiếng anh từ sớm và tập trung nhiều về phần nói và nghe.

là gì thế nhỉ?
Unread 14-01-2017, 07:55 PM   #29

Có ý kiến giống bác ở trên !
--------------------------------------------
Chữ ký ......
tolai0201e vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 17-01-2017, 10:42 AM   #30

Năm 1 là khoảng thời gian tốt nhất để rèn giũa tiếng Anh cho xịn vì có tiếng Anh các em sẽ tận dụng được rất nhiều cơ hội hay ho hấp dẫn, mở mang đầu óc.
Tuy nhiên đừng chỉ nghĩ tiếng Anh là gắn với các chứng chỉ như TOEIC, IELTS, TOEFL, nhiều khi đó chỉ là con số và không chứng minh được gì nhiều cả.
tranthuthuy84 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:17 PM. Theo múi giờ GMT +8.