ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 18-11-2016, 10:45 AM   #1
Default Bị chê trước mặt nhiều người :(

E chào mấy ac trong diễn đàn. Nick này là của chị e ,k xài nữa nên e lấy xài luôn vì làm biếng tạo nick khác 😂😂😂
Thật sự là e buồn lắm nên lên đây tâm sự , e 18 tuổi , là con út trong nhà , chưa trải đời nhiều , e cẫn còn con nít lắm chừa có kinh nghiệm sống gì nhiều đâu. Có anh chị nào đã bị chê trc mặt nhiều ng về năng lực của mình chưa ạ ?
Từ nhỏ e đã ước mơ trở thành nhà thiết kế thời trang , e đã thi đậu vào ngành e yêu thích. Trường e có clb và e cũng thi vào và trúng tuyển. Sịn hoạt đc vài tháng thì cho làm bài test , e thấp điểm nhất luôn và bị chê trước mặt nhiều ng , e bị cô nói là cô đã kỳ vọng nhiều ở e , (thậm chí cô cũng cử e đi thi mà e thi rớt) , bây h test xong e thấp điểm nhất , cô k thấy ở e có sự tiến bộ gì hết so với các bạn khác (1 phần nữa vì nhà e nghèo , e k có tiền tham gia đóng góp mấy cái phong trào này nọ) vừa buồn vừa quê nữa vì bị chê trc mặt rất nhiều ng ( giờ e k biết có nên tiếp tục tham gia nữa không? Nhưng e thấy tức lắm , e muốn tiếp tục ở lại và cố gắng để bài test sau e phải đạt điẻm cao để bỏ hận nhưng nghĩ tới bữa sau lên lớp e thấy quê w mng quá và cảm thấy hơi bị tự ti w mng huhu. Chắc chắn là e sẽ vẫn tiếp tục theo đuổi ược mơ của mình. Xin mng cho e lời khuyên hoặc an ủi thôi cũng đc , vì đây là lần đầu tiên e trải qua cảm giác này ạ
bebe_336 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của bebe_336 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 18-11-2016, 03:38 PM   #2

Bạn cố gắng lên nhé, người khác càng chê bai bạn càng phải học hỏi cố gắng thêm để chứng minh khả năng của mình. Mà người ta có chê, mình mới biết mình gặp vấn đề ở đâu để sửa mà.
thanhminh243 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks thanhminh243 về bài viết hay này:
Unread 19-11-2016, 10:11 AM   #3

Phương châm sống của mình là "không có gì làm không được chủ yếu là mình có làm hay không "
Đặt cái nhìn khác hơn thì bạn mai mắn đó được nhiều người để ý và nói lên những khuyết điểm của mình,cô nói bạn không tiến bộ thì bạn phải tìm cách cho mình tiến bộ hơn chứ,tìm tòi trên mạng vào nhà sách tìm tư liệu thông tin v..v Còn vấn đề không tiền ư không sao cả hãy đi làm thêm kiếm thêm thu nhập , vấn đề là do bạn có chịu làm hay không.
Đời thay đổi khi ta thay đổi
giasutoeic vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks giasutoeic về bài viết hay này:
Unread 20-11-2016, 10:18 AM   #4

Hãy tập quen dần với điều đó đi, cuộc sống này là vậy đó...
Tập học hỏi từ những sai lầm, yếu kém để sửa chữa, càng bị chê mới càng tiến bộ được. Sợ không có ai chê, góp ý mà thôi
Chào mừng đến với
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
của cuộc sống
camxuc360 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-11-2016, 10:59 AM   #5

em cố gắng lên nhé, mình sẽ làm tốt được mà, họ lm tốt phàn này nhưng sẽ yếu phần khác, và em cũng vậy thôi, lấy điểm mạnh của mình ra để cho họ thấy em k hè bị gục ngã vì 1 thứ nhỏ bé nv được
HuyenCull vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks HuyenCull về bài viết hay này:
Unread 21-11-2016, 03:36 PM   #6
Default ...

Cuộc sống là chấp nhận, chấp nhận để trưởng thành hơn bạn nhé

Đơn vị phân phối chính thức dự án
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
của tập đoàn Sun Group.

d2nhat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks d2nhat về bài viết hay này:
Unread 24-11-2016, 11:54 AM   #7

Chuẩn rồi, hãy nhớ câu thắng làm vua thua làm giặc, thời này là thế, người ta chỉ quan tâm đến kết quả thôi, còn quá trình thế nào chẳng quan tâm, nói chung là muốn thành công phải trải qua thất bại bạn ak, thất bại để xem ý chí nghị lực của bạn có xứng đáng với thành công sắp tới hay không đấy, gắng lên bạn nha
tìm hiểu sâu về bệnh xương khớp tại
hoặc bạn có thể tham khảo
mailong90 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks mailong90 về bài viết hay này:
Unread 28-11-2016, 07:53 PM   #8

Người ta chê là để mình biết mình còn khuyết điểm gì để sửa đó. Chịu khó nghe mà hoàn thiện bản thân nha.
mosycarrie111 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks mosycarrie111 về bài viết hay này:
Unread 28-11-2016, 10:27 PM   #9

Không ai sinh ra đã giỏi cả, phải nghe góp ý, khen chê nhiều người mới trưởng thành được bạn ạ
Tư vấn

miễn phí. Bác nào
cứ gọi em luôn nhé.
huyentelecom vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks huyentelecom về bài viết hay này:
Unread 29-11-2016, 03:35 PM   #10

Mơi 18t thì đây có lẽ là sử việc hơi bị nặng lề thì phải nhưng khi mà bạn tầm 23 t trở lên lúc bạn đi làm bạn sẽ thấy cái đó sẽ chắng là gì đâu.
Bạn nói thiết kế là bạn yêu thích thiết kế thì tại sao bạn không theo nó đến hết nhỉ?
Bạn nói bạn nhà nghèo bạn không có tiền đong ngóp này nỏ thế chỏ mình hỏi mấy cái phong trào ấy là gì? giúp nhiều cho bạn không? nếu không quan trọng thì bỏ nó đi tập trung vào học đi.
Còn cái việc bị chê trước nhiều người thì bình thường thôi chê nhiều sẽ quen lúc ấy bạn sẽ không còn gải nữa đâu.
Địa chỉ bán
tại Hà Nội và trên toàn quốc
lenguyenqv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks lenguyenqv về bài viết hay này:
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 09:05 PM. Theo múi giờ GMT +8.