ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 10-01-2017, 05:21 PM   #11

Vậy bạn nên nghiên cứu tìm việc làm thêm trước khi qua đó du học nhé
vantriit đang trong diễn đàn  
Unread 11-01-2017, 10:16 AM   #12

không có điều kiện thì ở nhà chứ chả nhẽ vay tiền đi du học hả bạn

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
là gì thế nhỉ?
thuctapvutdb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 11-01-2017, 06:30 PM   #13

mình nghĩ là nên đi vì chắc sẽ có tương lai hơn
Nhi
maikhanhi123tpnd vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-01-2017, 10:38 AM   #14

Bây giờ việc du học là gắn mác xuất khẩu lao động. Anh mình sang đó kêu ngày làm 12h, lương tầm 1,5-2k $ thì tiêu hết 1 nửa. Nhưng như thế thì thời gian đâu mà học
Nam An -
hienphung vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-01-2017, 02:56 PM   #15

Nếu bạn có đủ khả năng và nghị lực .. qua đó học cho giỏi thì sẽ có học bổng giúp bạn trang trải cuộc sống thôi

là gì thế nhỉ?
Unread 14-01-2017, 11:05 AM   #16

qua đó sẽ có tương lai hơn và nếu bạn có thể kiếm đc việc làm và có thể tự lo cho bản thân tốt thì bạn sẽ vượt qua đc thôi. chúc bạn thành công.

là gì thế nhỉ?
Unread 14-01-2017, 07:54 PM   #17

Cảm ơn bác, hay ! !
--------------------------------------------
Chữ ký ......
tolai0201e vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 17-01-2017, 04:39 PM   #18

Nếu chi phí ít thì bạn cần cân nhắc đã rồi hãng quyết định, về cơ bản số tiền như bạn tính ở trên, chưa nói đến những chi phí phát sinh có thể xảy ra.
Bạn mình đã từng đi nên mình hiểu. Nhà bạn mình có điều kiện nhưng đưa nó đi học vài năm thì tài sản trong nhà cũng có bạn đôi thứ để lo cho nó học đó.
dewarsyi261091 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-01-2017, 09:17 AM   #19

nen ra cua hang kinh doanh ma hoc va khoi nghiep
hohoanganh20588 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-02-2017, 01:19 PM   #20

ko nên .........................
boom_phuc2107 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 12:40 AM. Theo múi giờ GMT +8.