Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 18-01-2017, 11:30 PM   #1
Default Liệu có nên tỏ tình với gái làm cùng cơ quan

Mình đang làm chung cơ quan với một bạn. Bạn đó cũng dễ thương có vài người theo đuổi cùng tuổi mình, tính tình rất mạnh mẽ, độc lập, mình vào làm đc 1 thời gian sau bạn ấy vài năm, bạn ấy đối xử rất tốt với mình, khác hẳn với những người khác, mọi người cũng bảo sao bạn ấy đối xử tốt với mình thế thì bạn ấy trả lời hai đứa đang yêu nhau mà.
Mình phải công nhận bạn ấy đối với mình rất tốt, những việc khác người khác làm sai làm tệ bạn ấy cằn nhằn xa xả, có thằng quen bạn ấy từ hồi đại học cũng làm chung chi nhánh theo đuổi tán bạn ấy mà bạn ấy nói thẳng ko thích, nó tặng quà bạn ấy quăng trả lại nhất quyết ko nhận, trong khi với mình lại rất nhẹ nhàng tình cảm, hay khoe mình cái này cái kia, tựa vào vai mình nằm... mọi người đều thấy nên thằng kia có vẻ hằn thù mình ra mặt.
Bạn ấy tối gói điện rủ mình đi chơi mấy lần rồi nhưng mà tính mình lười tối chỉ thích nằm thôi nên nại bận mấy lần rồi nên bạn ấy có vẻ giận. Lúc đầu mình cũng ko có cảm giác gì nên chả quan trọng nhưng dạo gần đây tự dưng thấy để ý bạn ấy hơn, ko gặp lại thấy nhớ, hai đứa lên cơ quan lâu lâu hay tìm cớ nắm tay nhau kiểu như kêu tay dạo này đen, bị cái này cái kia... sau đó có đi chơi mấy lần nữa chụp hình cũng má kề má hay ôm nhau chụp hình.
Nhưng cả hai vẫn không đả động gì đến chuyện yêu đương cả, mình nghĩ bản thân là con trai nên chủ động trước nhưng mình cũng ko rõ liệu bạn ấy có thích mình thật ko, nhỡ tỏ tình bạn ấy từ chối cái thì chắc mình chả còn mặt mũi nào làm việc chung với bạn ấy nữa. Mà công việc của mình với bạn ấy có thể nói là ngày 8 tiếng thì 7 tiếng ngồi chung làm chung kế bên nhau rồi.
Mọi người cho mình lời khuyên với. Mình đang tính gần tết hẹn bạn ấy đi chơi rồi tỏ tình mà vẫn chưa dám, haiz

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

Huyền Thiên Toái Thạch Tiên
A Váng

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
gaodenvang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks gaodenvang về bài viết hay này:
Unread 19-01-2017, 12:07 PM   #2

Con thầy vợ bạn gái cơ quan nên suy nghĩ kĩ nha bạn còn lời khuyên của mình khi đã trải qua là không nên ^^ vì quen trong môi trường cơ quan có nhiều việc khó nói lắm .
Tĩnh lặng trong hư vô
jeyka vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks jeyka về bài viết hay này:
Unread 19-01-2017, 12:12 PM   #3

Con thầy, em bạn với gái cùng cơ quan... Không nên nhé!
Cùng ghé thăm
để xem nhiều ảnh Hotgirl - Siêu thị
-
tại Việt Nam
phuongdu92 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks phuongdu92 về bài viết hay này:
Unread 19-01-2017, 12:52 PM   #4

Đời có mấy tí. Có cơ hội thì chụp ngay đi bạn. Đợi cái gì và đợi làm gì
Ăn tỏi đen để làm cái giề: goo.gl/VaKQjE
Tỏi Đen Khánh Hòa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-01-2017, 03:27 PM   #5

Thoải mái đi bạn ơi, tình yêu đến là phải thể hiện liền, đừng để sau này hối tiếc
deetei vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-01-2017, 05:57 PM   #6

thiết nghĩ nếu cần tư vấn tình cảm thật chứ không phải với mục đích SEO cái link chũ ký thì bạn nên lên voz, lời khuyên chân thành

Heokuz vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Heokuz về bài viết hay này:
Unread 20-01-2017, 11:24 AM   #7

quen đồng nghiệp k có thoải mái như bạn nghĩ đâu, suy nghĩ kĩ nhé
Hãy cùng chiến đấu
blogtrangtrinoithat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 20-01-2017, 06:15 PM   #8

thời bủi này mà còn gì mà sợ cứ thít là chịt
http://www.24bongda.com
ngocai2707 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-01-2017, 09:27 AM   #9

có nhưng mà đừng bao jo tỏ thai dộ yeu nhau trong cơ quan
hohoanganh20588 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 22-01-2017, 02:15 AM   #10

Làm gì cũng nên đặt trước các tình huống sảy ra và có giải pháp
Nếu chẳng may, 2 người chia tay, sau này làm việc với nhau như nào ?
Giải quyết được vấn đề đấy, GÁI CƠ QUAN nó chả là vấn đề. cứ việc yêu và yêu

DragonDT vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:24 AM. Theo múi giờ GMT +8.