ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 12-02-2017, 12:14 AM   #1
Unhappy Tương lai thật đen tối

1 công việc ổn định ko có, ko có ngoại hình ( vừa lùn vừa cận, người gầy như que củi, 1m53 40kg đủ để các bạn hình dung chưa :v ) Gia đình ko những ko giàu có lại còn chẳng dc hạnh phúc, bằng cấp ko có, học xong cấp 3 đỗ đh học 1.5 năm rồi bỏ lên HN làm. Ko có 1 tài lẻ 1 cái nghề nghiệp cho bản thân. Nhìn lại mình sao mà thấy tương lai đen tối thế ko biết nghĩ bản thân mình như vậy chẳng dám yêu ai, bởi vì ( lại nhắc lại lần nữa ) ko có ngoại hình, ko giàu có, ko bằng cấp, ko công việc ổn định. Năm nay cũng 24 25 tuổi rồi đám bạn đứa nào cũng kết hôn rồi còn mỗi mình lẻ bóng. Ngẫm tủi thân. Con cái nhà ngta xinh đẹp nết na thùy mị tài năng học giỏi khéo léo … Nhìn lại mình, ôi thôi chẳng có 1 cái gì hết
Nói gì thì nói, sống vẫn cứ phải có tiền. trước mắt là phải có 1 công việc ổn định đã. Nhưng hoàn cảnh thật éo le, biết kiếm ở đâu ra 1 cv ổn định bây giờ khi mà ko có bằng cấp, ko có ngoại hình, ko có sức khỏe. Hiện tại mình vẫn đang làm phục vụ nhà hàng thôi, nhưng nhà hàng đó toàn các em sv, mình là người lớn tuổi nhất ở đó, các em ý hỏi sao chị ko xin vào cty làm công nhân cho ổn định. Gia đình cũng khuyên xin vào cty làm cho ổn định. Mình cũng nộp mấy cty rồi nhưng thứ 1 sức khỏe ko có ( với cái chiều cao cân nặng như kia thì làm gì có sức khỏe chứ mình ốm suốt à ) thứ 2, xe máy ko có. Mình đi làm đi bằng xe điện, các cty xí nghiệp cách nhà hơn 10km xe điện làm sao đi dc. Nên cứ lông bông lang thang làm ở mấy quán cf nhà hàng suốt như vậy thôi Và mấy thanh xuân đi qua, giờ là tuổi già, nghĩ cho tương lai. Làm nhà hàng sao ổn định dc ( trừ khi là nấu ăn ) Tương lai là 1 cái gì đó trc mắt thôi mà thấy nó mờ mịt quá.Ko biết trên diễn đàn 2T mình, có ai trong hoàn cảnh giống mình ko. mình muốn có 1 công việc ổn định trc là để lo cho bố mẹ, sau là ko để người yêu mình khổ ( nói vậy chứ giờ chưa có ny vì ko có gì trong tay nên chưa dám yêu ) bởi vì mình ko thích thực dụng. Nhưng giờ bản thân 1 công việc còn ko có thì …. Chán quá đi, đừng nói là chỉ có con trai mới khổ. Mình tuy con gái nhưng cũng bị giục lấy chồng 3 năm nay rồi chứ ít đâu. Mọi người cho mình lời khuyên đi xem phải làm thế nào đây

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

Facebook
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

Youtube
nấm_S2_])B$]< vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
6 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của nấm_S2_])B$]< vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-02-2017, 09:47 AM   #2

Con gái sự nghiệp cũng cần có sự nghiệp , nhưng mình nghĩ nếu bạn lấy chồng thì công việc bạn chỉ cần tề gia phụ trợ , chăm con là được rồi - dù sao cũng mong bạn kiếm được một công việc tốt
vietuytin58 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của vietuytin58 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-02-2017, 12:47 PM   #3

con gái mà bạn ơi, nghĩ nhiều làm gì. cố kiếm được 1 tấm chồng tốt là xong

là gì thế nhỉ?
thuctapvutdb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks thuctapvutdb về bài viết hay này:
Unread 13-02-2017, 02:41 PM   #4

Hình thành thói quen xem phim sex nguoi lon

Thủ dâm là quá trình tự kích thích bộ phận sinh dục nhằm đạt khoái cảm, thông thường khi các bạn trẻ đọc truyện, xem phim heo , ảnh sex… nó sẽ trở thành sự ám ảnh thường xuyên, nếu thủ dâm mỗi ngày sẽ trở thành một thói quen không có lợi cho sức khỏe, thậm chí ảnh hưởng đến tương lai. Bản chất của thủ dâm không phải là một hiện tượng xấu tuy nhiên việc thủ dâm quá nhiều lần trong một thời gian có thể gây hại cho sức khỏe, việc này diễn ra với tần xuất cao và liên tục sẽ làm con người suy kiệt về sức khỏe, thủ dâm quá nhiều khiến cho dễ bị mắc chứng xuất tinh sớm, di tinh, phim sex chau a nhiều trường hợp còn ảnh hưởng đến chức năng sinh sản sau này.

thay đổi nội dung bởi: satthu2m, 16-02-2017 lúc 11:42 PM.
satthu2m vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-02-2017, 03:02 PM   #5

phụ nữ hiện đại là sống ko thực dụng và mình cũng ko muốn làm kẻ ăn bám, người vô dụng nên cái đầu tiên của mình là phải có công việc ổn định đã rồi mới tính chuyện yêu đương, ko biết suy nghĩ của mình như vậy có đúng ko. bởi lẽ bây giờ cứ cho là mình cứ yêu đi, nhưng khi ra mắt bố mẹ chồng, ngta sẽ hỏi mình làm gì. Mình nói cháu làm phục vụ ở nhà hàng. người hiện đại ko sao mấy ông bà bảo thủ lại nghĩ nhà hàng với bả cf các kiểu toàn linh tinh. Ngta sẽ cho rằng mình là đứa ko có công ăn việc làm và sau này cưới con trai ngta sẽ thành kẻ ăn bám. Mình ko muốn như vậy, hiện tại mình có đang học pha chế và sau này ( chắc phải 5 6 năm nữa ) sẽ mở quán, khi mình thành công rồi mình mới tính chuyện yêu sau

Facebook

Youtube
nấm_S2_])B$]< vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks nấm_S2_])B$]< về bài viết hay này:
Unread 14-02-2017, 02:20 PM   #6

cuộc đời ai cũng có số hết bạn ah có buồn thì cũng chẳng làm được gì thôi thì cứ chấp nhấn số phận mà cố lên vậy
readomore: http://www.24bongda.com
ngocai2707 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks ngocai2707 về bài viết hay này:
Unread 17-02-2017, 12:31 AM   #7

em có biết vì sao có những người họ mất đi rất nhiều,nhưng họ vẫn sống k
vì họ còn 1 thứ,đó là ý chí
con người ta,nếu chỉ sống 1 mình,ai cũng sẵn sàng đối mặt với thần chết
(¯`_·╬ღ♥ღ(¯°•¨¨°•.†_LoVe D_†.•°¨¨.•°¯)ღ ♥ღ╬__´¯)
Gió Vô Tình Nên Ngàn Năm Cứ Thổi

Mây Vô Tình Nên Cứ Hững Hờ Bay

Nước Vô Tình Nên Ngàn Năm Trôi Mãi

Người Vô Tình Đâu Có Hiểu Lòng Ta

Đối Với Thế Giới Bạn Chỉ Là Cái Đinh

Nhưng Đối Với Cái Đinh Bạn Là Cả Vấn Đề
( Bởi Vì Bạn Là Cái Búa
)
laglemachao vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks laglemachao về bài viết hay này:
Unread 17-02-2017, 09:58 AM   #8

Cũng chỉ có con đường cố gắng tiến lên phía trước thôi e ah. Chỉ cần luôn cố gắng không bỏ cuộc thì ông trời cũng sẽ không phụ lòng người đâu.
Cuộc đời này vốn không dễ dàng gì. Những khó khăn nếu vượt qua được sẽ làm cho con người ta càng trở nên mạnh mẽ hơn.
Try hard !

là điều cần thiết ở những nam giới bị bệnh lý về bao quy đầu --> Xem thêm:
benhxahoihcm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks benhxahoihcm về bài viết hay này:
Unread 18-02-2017, 11:29 PM   #9

gắng lên vẫn sống nhăn nhở đấy thôi.

đọc cuốn "đừng kết hôn trước tuổi 30" đi
Hình Ðính Kèm
Click image for larger version

Name:	IMG_1150.jpg
Views:	22
Size:	122.8 KB
ID:	65120  
hoc_voi_hanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 19-02-2017, 11:37 AM   #10

Không có người phụ nữ xấu chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp. Mình cũng gặp nhiều cô nàng không cao, gầy, cận những biết cách ăn mặc trang điểm nhìn rất hấp dẫn.

,
,
,
ducquyen00 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks ducquyen00 về bài viết hay này:
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 12:09 PM. Theo múi giờ GMT +8.