ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 17-03-2017, 05:07 PM   #1
Default Tóp các trường THPT tốt nhất Hà Nội

Để chuẩn bị thi vào cấp 3, mình xin đưa lại danh sách các trường THPT tốt nhất Hà Nội cho các bạn tham khảo để lựa chọn nhé.

Hà Nội luôn dẫn đầu cả nước về số lượng các trường THPT nằm trong top các trường THPT tốt nhất cả nước với rất nhiều những tên tuổi được nhiều người biết tới như Amsterdam, Nguyễn Huệ, Chu Văn An, Lương Thế Vinh.

Nếu bạn vẫn thắc mắc rằng hiện tại trường THPT nào tốt nhất tại TP Hà Nội thì có thể tham khảo danh sách các trường THPT dưới đây bao gồm tất cả 28 trường trên tổng số 200 trường THPT tốt nhất cả nước được sắp xếp theo thứ tự giảm dần do Bộ GDDT đưa ra.

Trích:
Nguồn từ website gia sư hà nội http://trungtamgiasuhanoi.edu.vn/kin...ot-nhat-ha-noi , khi đăng lại nhớ trích dẫn nhé.
Trung tâm gia sư Hà Nội với trên 10 năm kinh nghiệm gia sư trên TP Trungtamgiasuhanoi.edu.vn đã giúp nhiều lứa học sinh đạt thành tích tốt.
huongkbis vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 23-03-2017, 08:57 AM   #2

Thanks bạn nhé , tuyệt vời
Trên tay nhanh
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
, Đánh giá Lens
quoctrungdhkt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 23-03-2017, 03:47 PM   #3

Trích:
Nguyên văn bởi quoctrungdhkt View Post
Thanks bạn nhé , tuyệt vời
Cảm ơn bạn động viên nhé.
Trung tâm gia sư Hà Nội với trên 10 năm kinh nghiệm gia sư trên TP Trungtamgiasuhanoi.edu.vn đã giúp nhiều lứa học sinh đạt thành tích tốt.
huongkbis vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 08:48 PM. Theo múi giờ GMT +8.