Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 17-04-2017, 10:49 AM   #1
Default cần lắm một bác sỹ tâm lý tại HN

Như title trên , mình đang cần tìm một bác sỹ tâm lý để tâm sự m giải tỏa căng thẳng , muộn phiền. Bạn nào biết cho mình xin địa chỉ ( ở Hà Nội ) , số điện thoại , là nữ bác sỹ thì càng tốt. Cám ơn các bạn đã đọc bài ạ

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
black _angel vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của black _angel vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 21-04-2017, 10:44 AM   #2

Mình cũng đang cần, thật sự thời gian gần đây áp lực công việc, gia đình làm mình cảm thấy ngộp thở. Buồn chán, lười biếng, hay cáu gắt.
Vừa rồi mình có
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
mình gọi công ty Bảo An rất chuyên nghiệp giá lại rẻ

ưng lắm ý. Mình đã giới thiệu
của Bảo An cho công ty mình, làm việc nhanh chóng mà báo giá rất cạnh tranh luôn.
maizzzang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks maizzzang về bài viết hay này:
Unread 21-04-2017, 05:05 PM   #3
Default TRẢ lời

Tuy mình không phải băc sĩ tâm lý. nhưng bạn có thể inbox mình qua FB facebook.com/phungminhtuan2507 mình tên tuấn. mình có thể cùng chia sẻ với bạn dù là bất cứ truyện gì.
phungminhtuan2507 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks phungminhtuan2507 về bài viết hay này:
Unread 22-04-2017, 02:25 PM   #4

‘Trò chơi quyền lực’ phơi bày ẩn số chính trường
Cuộc đối đầu giữa các chính trị gia và cánh báo chí luôn là cuộc chiến không khoan nhượng, đầy rẫy những âm mưu và thủ đoạn. Bộ phim gây chú ý hơn với sự tham gia của các tài tử “có máu mặt” như Russell Crowe và Ben Affleck.
11
Nhà báo Cal McAffrey (Russell Crowe đóng) rất chính trực và tràn đầy nhiệt huyết. Ảnh: Andell.
State of Play (Trò chơi quyền lực) vốn là serie truyền hình xem phim xet ăn khách của đài BBC phát sóng tháng 5/2003. Sự đan xen giữa chính trị và báo chí trong nội dung đã thu hút sự chú ý của khán giả. Do đó, các nhà sản xuất Hollywood đã quyết định chuyển thể bộ phim thành một phiên bản điện ảnh hấp dẫn.

Bộ phim tập trung kể về cuộc đấu tranh giữa các chính trị gia lão luyện muốn củng cố chỗ đứng của mình với các nhà báo luôn muốn tìm ra những cái xấu xa ẩn chứa bên trong chính trường. Nhà báo dày dạn kinh nghiệm Cal McAffrey (Russell Crowe) và chính trị gia Stephen Collins (Ben Affleck) là một đôi bạn thân thiết. Stephen có các yếu tố để trở thành Tổng thống tương lai của nước Mỹ.

11
Cal McAffrey không chịu lùi bước trước quyền lực. Ảnh: Andell.
Tuy nhiên, sau khi nữ trợ lý của anh đột ngột qua đời, hàng loạt thông tin không có lợi cho Collins bắt đầu rộ lên. Trong khi đó, Cal McAffrey là một nhà báo nhiệt huyết và không chịu lùi bước trước quyền lực. Với sự giúp đỡ của người cộng sự Della Frye (Rachel McAdams), anh đã tìm mọi cách điều tra cái chết của người trợ lý của Stephen và lật tẩy những âm mưu chính trị nằm sau bi kịch này.

11
Cuộc điều tra của anh suôn sẻ hơn với sự trợ giúp của nhà báo Della Frye. Ảnh: Andell.
Ban đầu, vai diễn Cal McAffrey đã được giao cho Brad Pitt. Tuy nhiên, trong quá trình bàn bạc xảy ra một số trục trặc nên tài tử 45 tuổi đành chia tay với Trò chơi quyền lực. Sau đó, đạo diễn đã quyết định thay thế bằng nam diễn viên Russell Crowe và song hành với anh là tài tử Ben Affleck trong vai Stephen Collins. Hai tài tử Russell và Ben có nhiều điểm chung nên quá trình thực hiện phim diễn ra khá thuận lợi. Trong khi đó, Rachel cũng diễn rất nhập vai nữ phóng viên ngây thơ, chân thật nhưng thông minh và hiểu biết. Qua bộ phim, khán giả có thể hiểu phần nào về đời sống chính trị và hoạt động của những người làm báo trong xã hội hiện đại.

Phim đang được chiếu trên toàn quốc.

thay đổi nội dung bởi: satthu2m, 09-05-2017 lúc 12:29 AM.
satthu2m vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks satthu2m về bài viết hay này:
Unread 27-04-2017, 08:34 PM   #5

Bác sỹ tâm lý là nữ à, mình có một chị quen 1 bác sỹ ở bênh viện Bạch Mai thì phải, chị ấy chuyên mảng tâm lý, nếu bạn cần mình xin gửi bạn số điện thoại
honglinhmvhg vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của honglinhmvhg vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 01-05-2017, 09:52 AM   #6

Dạo này mình cũng phải suy nghĩ rất nhiều, đang cần 1 bác sỹ để xem có phải mình bị làm sao không? Bạn đã tìm được bác sỹ tâm lý chưa? Cho mình xin địa chỉ với
linhnhi2012 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks linhnhi2012 về bài viết hay này:
Unread 09-05-2017, 10:03 AM   #7

Cần người chia sẻ thì hú mình nha, cùng tán dóc giải tỏa tâm lí cũng là biện pháp mà.

gia re -
gia re -
gia re - everesttravel.org
dinhngoclam113 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks dinhngoclam113 về bài viết hay này:
Unread 09-05-2017, 03:43 PM   #8

ôi chắc tui cũng cần bs tâm lý đây, dạo này stress vãi
dakhoasaigon44 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks dakhoasaigon44 về bài viết hay này:
Unread 10-05-2017, 09:25 AM   #9

Tôi cũng cần một bác sĩ tâm lí.
Dripice2005005005 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 10-05-2017, 12:04 PM   #10

Mình thấy cuộc sống ngày càng phát triển nhiều người stress, chắc ngành bác sĩ tâm lý sẽ rất hot nhỉ.

,
,
Dung_ThienHa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 09:56 AM. Theo múi giờ GMT +8.