ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 18-04-2017, 02:40 PM   #1
Default Tìm sân chơi, hoạt động ngoại khoá cho em trai

Chào các cậu, tớ có đứa em 4 tuổi, dạo này nó lười vận động, toàn ở nhà xem hoạt hình và smartphone. Sắp nghỉ hè rồi, tớ muốn kiếm cái sân chơi nào cho thằng em mình nó vận động, chứ không là ở nhà riết nó ù lì luôn.
Có thể là đi xe đạp, đá banh, cầu lông, bóng rổ..... ai biết có chỗ nào tại HN chỉ tớ với nhé. Tớ cảm ơn ^_^!
thold1 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks thold1 về bài viết hay này:
Unread 18-04-2017, 02:46 PM   #2

lót dép ngay ngắn hóng, nhà mình cũng có con em, đang bảo hè cho đi học kì quân đội, cơ mà mình thấy không cần thiết phải vào học kì quân đội vì nó nghiêm khắc quá, bọn trẻ con ko chịu được.
connghienapple vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của connghienapple vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 18-04-2017, 02:59 PM   #3

Trích:
Nguyên văn bởi thold1 View Post
Chào các cậu, tớ có đứa em 4 tuổi, dạo này nó lười vận động, toàn ở nhà xem hoạt hình và smartphone. Sắp nghỉ hè rồi, tớ muốn kiếm cái sân chơi nào cho thằng em mình nó vận động, chứ không là ở nhà riết nó ù lì luôn.
Có thể là đi xe đạp, đá banh, cầu lông, bóng rổ..... ai biết có chỗ nào tại HN chỉ tớ với nhé. Tớ cảm ơn ^_^!
Cậu ở Hn thì ra công viên thống nhất, tớ thấy ở đó có các bé từ 3-6t đi xe đạp, patin, đá bóng đá cầu đủ các kiểu cả. Trẻ con tầm tuổi này ở nhà mà cứ smartphone là mụ mị cả người
Con chó nó còn sống hơn khối thằng mang tiếng là người....
yeualaska vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của yeualaska vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 18-04-2017, 03:01 PM   #4

Trích:
Nguyên văn bởi yeualaska View Post
Cậu ở Hn thì ra công viên thống nhất, tớ thấy ở đó có các bé từ 3-6t đi xe đạp, patin, đá bóng đá cầu đủ các kiểu cả. Trẻ con tầm tuổi này ở nhà mà cứ smartphone là mụ mị cả người
Ngày nào thì có những hoạt động như thế hả câu, tớ muốn cho em nó tham gia luôn từ bây giờ.
Cậu nói đúng đấy, trẻ con ở nhà cứ smartphone hay xem hoạt hình thì mụ mị đầu óc lắm.
Unread 18-04-2017, 03:05 PM   #5

Tớ tìm thấy cái này, cậu tham khảo thử xem, cũng ở hanoi luôn đấy.
dieutravienvtv vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của dieutravienvtv vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 18-04-2017, 03:07 PM   #6

Trích:
Nguyên văn bởi dieutravienvtv View Post
Thx cậu, để tớ check xem như nào.
Unread 18-04-2017, 03:09 PM   #7

Sân chơi cho trẻ em thì nhiều mà cậu, nhà văn hoá thiếu nhi, hè kiểu gì cũng có mấy hoạt động ngoại khoá cho con nít.
Phú thọ quê ta đẹp tuyệt vời
yeuu19 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks yeuu19 về bài viết hay này:
Unread 18-04-2017, 05:47 PM   #8

Trích:
Nguyên văn bởi dieutravienvtv View Post
Cậu ơi nhà cậu có tham gia cái này không, có thì mình đăng kí chung với cho vui,
Mình ghét thằng BachTieuTa
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
BachDaiTa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks BachDaiTa về bài viết hay này:
Unread 19-04-2017, 10:28 AM   #9

Mình cũng có bé trai 4t, cũng nhát gái lắm. Ai tham gia rùi cho mình ý kiến với, 300k có cho bme vào cùng k ah?
Dung_ThienHa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Dung_ThienHa về bài viết hay này:
Unread 19-04-2017, 08:14 PM   #10

Trích:
Nguyên văn bởi Dung_ThienHa View Post
Mình cũng có bé trai 4t, cũng nhát gái lắm. Ai tham gia rùi cho mình ý kiến với, 300k có cho bme vào cùng k ah?
Cậu đăng kí rồi hả, chắc là phải bố mẹ đứng ngoài cổ vũ các bé. Tớ cũng chưa biết thế nào, xem trailer cũng vui mắt phết.
thoidaianhhung vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks thoidaianhhung về bài viết hay này:
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 08:12 PM. Theo múi giờ GMT +8.