ADS BY iGO

Nhà bạn có trẻ con và khi đi chơi xa, đi công viên, trung tâm thương mại, bạn rất sợ trẻ con bị lạc? Nay đã có giải pháp đồng hồ định vị thông minh KidSafe, giúp bạn có thể định vị được trẻ em ngay trên điện thoại của mình, giúp bạn yên tâm không lo lắng con bị lạc hay bắt cóc nữa. Tìm hiểu ngay tại đây nhé: Đồng hồ định vị KidSafe

Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 17-07-2017, 03:14 PM   #1
Default Cung Đường Phượt đẹp nhất Việt Nam bạn đã thử chưa

Việt Nam không chỉ nổi tiếng với cảnh quan hùng vĩ , những điểm đến đẹp mà cả thế giới công nhận như Đảo du lịch Hạ Long , Bái Đính Tràng An ở Ninh Bình…Mà Việt Nam còn là thiên đường dành cho du khách yêu thích Trekking , phượt thủ . Cùng chiêm ngưỡng vẻ đẹp mê hồn của cung đường Trekking nổi tiếng đẹp nhất Việt Nam qua ảnh

thay đổi nội dung bởi: kieuhaiopentour, 17-07-2017 lúc 03:42 PM.
kieuhaiopentour vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của kieuhaiopentour vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 17-07-2017, 03:55 PM   #2

Trích:
Nguyên văn bởi kieuhaiopentour View Post
Việt Nam không chỉ nổi tiếng với cảnh quan hùng vĩ , những điểm đến đẹp mà cả thế giới công nhận như Đảo du lịch Hạ Long , Bái Đính Tràng An ở Ninh Bình…Mà Việt Nam còn là thiên đường dành cho du khách yêu thích Trekking , phượt thủ . Cùng chiêm ngưỡng vẻ đẹp mê hồn của cung đường Trekking nổi tiếng đẹp nhất Việt Nam qua ảnh

Công nhận cảnh đẹp mê hồn thật, ước gì mình có một lần được đến đây, chủ thớt chỗ này chỗ nào thế ạ
vietnamtour365 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 24-07-2017, 11:32 AM   #3

Nhìn thôi đã muốn xách balo đi luôn rùi, cảnh sắc hoang sơ đến mê hồn các bác nhỉ
kieuhai.tst vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 24-07-2017, 05:59 PM   #4

việt nam rất nhiều cảnh đẹp, nhìn là muốn khám phá liền, nhưng muốn phượt hết những chỗ này phải có thời gian, biết khi nào mới có thời gian để thực hiện nhỉ
quocmyit vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-08-2017, 10:22 AM   #5

Trích:
Nguyên văn bởi quocmyit View Post
việt nam rất nhiều cảnh đẹp, nhìn là muốn khám phá liền, nhưng muốn phượt hết những chỗ này phải có thời gian, biết khi nào mới có thời gian để thực hiện nhỉ
giờ mình thích là mình đi thôi, luôn và nóng chứ chờ thì hơi khó bạn à, điểm ngắn thì đi cuối tuần dài thì xin nghỉ 1-2 ngày với cuối tuần là đi được thôi bạn à

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
|
To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
|
kieuhaiopentour vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks kieuhaiopentour về bài viết hay này:
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 08:17 AM. Theo múi giờ GMT +8.