Trả lời
Ðiều Chỉnh
Unread 01-10-2017, 05:23 PM   #1
Default Buồn quá mọi người ơi phải làm sao đây :(

Mình đang học Đà nẵng có quen 1 cô gái và bọn mình đã yêu nhau. Chuyện là chả có gì nếu như tuần trước mình về quê đám cưới thì gặp cô ấy, mới biết cô ấy là có anh em với mình. Nghĩa Bà Nội của mình là EM của Ông Nội của cô ấy. Vì Ông Bác vào Đà Nẵng lập nghiệp tư lâu ít khi về quê và có rất nhiều con có tận 7 người con. Nên mình ko thể biết được giờ mình phải làm sao. Mong mọi người cho mình lời khuyền

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
therock_WWQ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 01-10-2017, 08:45 PM   #2

VƯỢT rào đi
lhx11706 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 02-10-2017, 10:23 AM   #3

Ôi bác ơi, chuyện của bác cứ ly kỳ như trong tiểu thuyết ấy nhỉ. Hình như ở VN cách 4 đời không sao, còn 3 đời thì cần xem xét bạn à. Nếu bạn và cô ấy thực sự yêu nhau muốn ở bên nhau thì xin phép 2 họ r triển khai đi. Thiết nghĩ giờ cũng thoáng hơn ngày xưa mà
quandt103 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 02-10-2017, 06:06 PM   #4

Trích:
Nguyên văn bởi quandt103 View Post
Ôi bác ơi, chuyện của bác cứ ly kỳ như trong tiểu thuyết ấy nhỉ. Hình như ở VN cách 4 đời không sao, còn 3 đời thì cần xem xét bạn à. Nếu bạn và cô ấy thực sự yêu nhau muốn ở bên nhau thì xin phép 2 họ r triển khai đi. Thiết nghĩ giờ cũng thoáng hơn ngày xưa mà
Ở đời lắm chuyện chớ trêu lắm bạn ạ . Hôm qua, cãi nhau với cô ấy mãi giờ vẫn chưa lành

To view links or images in signatures your post count must be 5 or greater. You currently have 0 posts.
therock_WWQ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 04-10-2017, 11:19 AM   #5

Tốt nhất là nên dừng lại, nếu tiếp tục họ hàng mà biết là rách việc lắm.

- Everesttravel.org
thaisondo175 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 06-10-2017, 05:16 PM   #6

than thở làm gì ? cố mà vượt qua đi. mệt, lớn rồi mà tính như trẻ cn than vãn cho ai nghe chứ
DesQuang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 07-10-2017, 09:10 AM   #7

theo mình thì nên dừng lại chứ tiếp tục thì sẽ không tốt cho cả 2

,
,
caithuocla vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 09-10-2017, 10:23 PM   #8

Trích:
Nguyên văn bởi therock_WWQ View Post
Mình đang học Đà nẵng có quen 1 cô gái và bọn mình đã yêu nhau. Chuyện là chả có gì nếu như tuần trước mình về quê đám cưới thì gặp cô ấy, mới biết cô ấy là có anh em với mình. Nghĩa Bà Nội của mình là EM của Ông Nội của cô ấy. Vì Ông Bác vào Đà Nẵng lập nghiệp tư lâu ít khi về quê và có rất nhiều con có tận 7 người con. Nên mình ko thể biết được giờ mình phải làm sao. Mong mọi người cho mình lời khuyền
đủ gan thì học xong 2 đứa trốn biệt sứ sang nơi khác lập nghiệp. Chừng nào gia đình chấp nhận mới về
cuộc sống ko như chuyện cổ tích, đánh đổi là chuyện thường tình. Nhưng mong rằng bạn sẽ nằm trong chuyện cổ tích.

akirahades vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 10-10-2017, 10:31 AM   #9

Trích:
Nguyên văn bởi DesQuang View Post
than thở làm gì ? cố mà vượt qua đi. mệt, lớn rồi mà tính như trẻ cn than vãn cho ai nghe chứ
Bạn này nói đúng đó, lớn rồi tự giải quyết đi bạn ơi. Ở đây không ai cho bạn lời khuyên nào là chính xác đâu ? việc tiếp tục hay dừng lại phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố như gia đình bạn, tình cảm 2 bạn,...
minhchau221 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 10-10-2017, 03:23 PM   #10

Nếu yêu quá thì , cái gì cũng vượt qua thôi .
ducmannguyen111 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Trả lời

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 07:54 AM. Theo múi giờ GMT +8.