Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 13-01-2008, 07:58 PM   #1
Red face Làm thế nào để jới nữ đạt dc cực khoái trong QH?

Hưm`.Em có nghe nói khi người phụ nữ đạt cực khoái trong quan hệ là do dc kích thik điểm G.Nhưng em toàn nghe thấy kích thik bằng tay thôi:k70
Vậy làm thế nào để có cảm giác mà ko cần dùng tay trong QH nhỉ?:k65
Ai bít chỉ jùm em với:k70 (Nghiêm túc đó!!!!>"<)
pinklink_post vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 13-01-2008, 08:11 PM   #2

Trích:
Hưm`.Em có nghe nói khi người phụ nữ đạt cực khoái trong quan hệ là do dc kích thik điểm G.Nhưng em toàn nghe thấy kích thik bằng tay thôi
Vậy làm thế nào để có cảm giác mà ko cần dùng tay trong QH nhỉ?
Ai bít chỉ jùm em với (Nghiêm túc đó!!!!>"<)
nghiêm túc đó cứ làm như bình thường đi
Chữ ký nặng quá Quy Định (>500Kb)

Ck_Cindy_cK
manhhung_89 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-01-2008, 10:08 AM   #3

Trích:
Nguyên văn bởi pinklink_post View Post
Hưm`.Em có nghe nói khi người phụ nữ đạt cực khoái trong quan hệ là do dc kích thik điểm G.Nhưng em toàn nghe thấy kích thik bằng tay thôi:k70
Vậy làm thế nào để có cảm giác mà ko cần dùng tay trong QH nhỉ?:k65
Ai bít chỉ jùm em với:k70 (Nghiêm túc đó!!!!>"<)
Khi nói đến sự cực khoái của nữ giới thì đa số các quý ông đều lúng túng. Đây là điều có thể hiểu được vì những người đàn ông thiếu khả năng cần thiết chỉ để ý đến sự cực khoái và những kích thích khác mà họ nhận được, họ không đề cập đến âm đạo hay những thao tác để đưa người phụ nữ đến điểm “lên tiên”.
Chắc hẳn bạn là người hiểu được những cảm giác mà bạn gái có được hơn ai hết. Bạn có chia sẻ rằng bạn gái mình có hưng phấn, có cảm giác tình dục?Với những điều băn khoăn này, hai bạn đã bao giờ chia sẻ với nhau hay chưa? Bạn có biết được rằng với những cách thức quan hệ nào, hoặc với những kích thích ban đầu nào sẽ khiến cho cô ấy có được cảm giác hưng phấn hay không?
Trong quan hệ tình dục, mọi người thường cho rằng cảm giác tình dục ở người phụ nữ đến chậm hơn, và chỉ xuất hiện khi có được sự kích thích từ phía người chồng hay bạn tình. Tuy nhiên, cảm giác tình dục cũng có thể đến sớm hơn ở một số người phụ nữ khác cũng là điều hoàn toàn bình thường bạn ạ. Bên cạnh đó, khi bước vào quan hệ chăn gối hai bạn còn có những lo ngại nào khác như việc phòng tránh thai, các bệnh lây truyền hay các lo ngại trong cuộc sống gia đình... hay không? Môi trường, không gian nơi các bạn nghỉ ngơi, có quan hệ tình dục có tạo cảm giác thoải mái và an toàn cho hai bạn không?
Khi bạn khéo léo thực hiện các thao tác tinh luyện thì bất kỳ vùng nào trên cơ thể cô ấy cũng có những phản ứng tương tác.
Hãy nhớ rằng, khoảng 26% phụ nữ gặp khó khăn để đạt đến cực khoái. Thông thường, do cô ấy có những suy nghĩ riêng làm cho cô ấy không đạt đến cực khoái được. Nó không phải do bạn. Các bác sĩ giải thích, đạt đến khoái cảm gồm 4 giai đoạn: kích thích, chờ đợi, cực khoái và hoá giải.
Sự tâm tình, chia sẻ giữa 2 người cũng giúp giải tỏa những dồn nén, ức chế. 2 người càng hiểu biết nhu cầu của nhau càng dễ hòa hợp, hạnh phúc. Trong thực tế, có nhiều bạn nữ không bao giờ dám nói lên điều mình muốn.
Phụ nữ không xem tình dục đơn thuần chỉ là hành vi giao hợp mà còn là mối quan hệ tình cảm, cần được cả 2 xây đắp thường xuyên. Mối quan hệ cư xử thường ngày càng tốt đẹp thì người phụ nữ càng dễ có ham muốn tình dục với chồng.
Trong chuyện tình dục, không nên đốt cháy giai đoạn. Phần lớn phụ nữ ưa thích khúc dạo đầu tình cảm, nhẹ nhàng. Bạn nam cũng nên biết bạn gái đang chịu những áp lực nào trong đời sống (lo lắng về kinh tế, sự bất hòa với những người thân trong gia đình, sống ở nơi chật chội, không kín đáo, thoải mái...), vì đó có thể là những yếu tố ức chế ham muốn tình dục.
Với những chia sẻ này,hi vọng bạn sẽ hiểu được hơn cách giúp bạn gái mình đạt được cực khoái mà không hẳn phải kích thích bằng tay.
Thân
" Tổ tiên công đức sinh men rượu
Con cháu đời đời lướt khướt say "
chutho84 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của chutho84 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 14-01-2008, 12:48 PM   #4

Theo em nghĩ thì chừng nào ng ấy thĩ mình thiệt, trong khi wan hệ mới lên đc đỉnh điểm thui, còn nếu như bị ép buộc thì khó mà lên đc đỉnh điểm, cái đo gọi nà tâm lý
Valentjne valentjne happy hj` hj`!: [/size]
Ginal_Fjnal vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 15-01-2008, 01:09 PM   #5

nỗi khổ của em:em thích được nghịch bằng tay hơn là làm thế thật=> hĩ em làm sao dâyy
aodml vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 15-01-2008, 01:14 PM   #6
Smile

Trích:
Nguyên văn bởi aodml View Post
nỗi khổ của em:em thích được nghịch bằng tay hơn là làm thế thật=> hĩ em làm sao dâyy
thì cứ như vậy đi:k59
miễn cưỡng làm jềy:k48
nata vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 15-01-2008, 01:17 PM   #7

nhưng mà ông ý nghịch mình mãi được đâu=> phải để ông ý dược tận hưởng với chứ=> mà khi ông ý chiến đấu rùi thi em lại chả có cảm giác j hết
aodml vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của aodml vì cảm thấy "rất là hay":
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 06:43 AM. Theo múi giờ GMT +7.