Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 13-01-2008, 10:06 PM   #1
Talking cảm giác khi quan hệ là như thế nào nhỉ nhờ người từng trải

em la boy pro 20 tuổi ...cho em hỏi cảm giác khi quan hệ của nam va nữ như thế nào
đặc biệt em là boy nữa.khi đút dương vật vào hỏi đầu ku có đau hem và nữ thì như thế nào
nhơ` người từng trải na!
sonapm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của sonapm vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-01-2008, 10:21 PM   #2

bạn vào wikipedia tìm từ "cực khoái" ok
Chữ ký nặng quá Quy Định (>500Kb)

Ck_Cindy_cK
manhhung_89 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của manhhung_89 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-01-2008, 11:08 PM   #3

mình năm nay 17 và đã quan hệ với bạn gái khoảng 5 lần rồi. cảm giác rất là phê, khác với thủ *** rất nhiều, mới đầu ít có cảm giác sướng, làm càng lâu thì càng sướng, đến lúc xuất tinh thì quằn quại cả người luôn, phê kinh khủng, ko như thủ *** (nhanh và ít phê). còn bạn gái e ko bít cảm giác ra sao nhưng mỗi lần quan hệ là miệng cứ rên rỉ ko thể làm chủ được, giống như bản năng tự nhiên vậy, ko cần ai dạy cũng tự động rên, mình có thể cảm nhận được nàng sướng đến đâu qua tiếng rên của nàng, mình làm càng nhanh thì nàng rên càng lớn và thở càng gấp. tiếng rên của nàng cũng làm mình sung sức hơn.
stevenland vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
4 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của stevenland vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 14-01-2008, 09:00 AM   #4

Trích:
Nguyên văn bởi so***m View Post
em la boy pro 20 tuổi ...cho em hỏi cảm giác khi quan hệ của nam va nữ như thế nào
đặc biệt em là boy nữa.khi đút dương vật vào hỏi đầu ku có đau hem và nữ thì như thế nào
nhơ` người từng trải na!
cảm giác của mỗi người khi QHTD là khác nhau,có người cảm thấy như ''trên mây'' do thần kinh được kích thích,cũng giống như khi bạn hưng phấn với 1 điều gì đó,tâm trạng bạn sẽ vui vẻ,hạnh phúc.Nhưng có thật sự hạnh phúc hay không còn phụ thuộc vào yếu tố tình cảm.Với những người yêu nhau,QHTD là sự thăng hoa.Còn với những người chỉ tìm cảm giác hoan lạc xác thịt,thì QHTD không khác nào sự thỏa mãn nhục dục.Cũng có cảm giác sướng,nhưng không thể như sự thăng hoa của tình yêu.
VỚi những bạn nữ lần đầu tiên QHTD,thường bị đau rất nhiều, phải nói là đau điếng!Phải mất thời gian và kiên nhẫn cùng với tập luyện thư giãn và quen dần với sự kích thích và cơn đau phần nào thì mới mong thành công được.
Có vài lý do bị đau: 1. Quan hệ lần đầu
2. Vùng đó rất nhạy cảm và từ lọt lòng đến giờ chưa bao hề bị động mạnh đến như thế
3. Tinh thần bị căng thẳng, sợ hãi, lo lắng lúc QHTD cho dù có sự kích thích đầy đủ
4. Phản xạ tự nhiên của cơ thể khi gặp đau. Khi bị đau, bắp cơ càng co thắt lại làm cho càng đau hơn. Vì vậy tập thả lỏng, thư giãn, đừng sợ hãi. Càng không thành công, càng sợ thất bại và ảnh hưởng đến hôn nhân cho nên cửa âm đạo của càng co thắt chặt hơn, không hợp tác như ý muốn.
5. Có thể sâu bên trong, hoặc trong tiềm thức của người con gái còn có vấn đề lo ngại gì đó, thí dụ chưa thật sự tin cậy anh chồng, hay là sợ mình không đủ đẹp, có khuyết điểm trên thân thể nào đó, sợ làm anh ta thất vọng, v.v....
Lần đầu tiên quan hệ tình dục dương vật - âm đạo có thể rất lãng mạn, khoái cảm, vui thích và say đắm, nhưng cũng có thể lúng túng, ngượng nghịu, không thoải mái, thất vọng hoặc lẫn lộn giữa các cảm giác này. Nhiều bạn gái và có khi cả bạn trai rất lo lắng về những điều không thuận tiện hoặc đau có thể xảy đến trong lần đầu quan hệ tình dục.
Điểm quan trọng là bạn gái cũng như bạn trai phải chắc chắn chỉ bắt đầu thực sự đưa dương vật vào khi bạn gái đã thật sự ham muốn vì lúc đó sẽ có nhiều dịch nhờn hơn trong đường sinh dục làm bạn gái có thể giao hợp dễ dàng hơn và thoải mái hơn. Một trở ngại có thể làm tăng sự không thoải mái và đau trong giao hợp là vì đây là lần đầu tiên các bạn tìm hiểu về cơ thể của người mình yêu nên khó tránh được những bỡ ngỡ. “Chuyện ấy” lần đầu tiên không bao giờ giống như bạn tưởng tượng. Nếu bạn là con gái, 93% sẽ không có cảm giác tốt. Nếu bạn là con trai, 80% sẽ có cảm giác là không đủ thời gian để bạn có thể hiểu được chính xác cảm giác của mình là gì.
" Tổ tiên công đức sinh men rượu
Con cháu đời đời lướt khướt say "
chutho84 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
14 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của chutho84 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 14-01-2008, 09:08 AM   #5

boy pro mà cũng ko biết hả chời

thế mà tự xưng pro

Na thấy việc đó đi đâu cũng có đề cập mà

riêng Na chưa bao giờ nên chưa bik

có chuyên gia là a chutho84 này thì ko lo rùi nhá

p/s: ss pure hay ss kẹo đừng del bài e nhá

cho e reply vài câu chứ mấy chuyện trong box này thì e ko rành nên ko giúp đc gì

Nanalovesu ✿ܓ
Nanalovesu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Nanalovesu về bài viết hay này:
Unread 15-01-2008, 09:48 AM   #6

cho tui hoi ti bang cach nao co the nhan biet nguoi do con trinh hay mat trinh,co the k kham truc tiep ma van biet duoc k.nhu dai loai xem hinh the ben ngoai.tui nghe nhieu nguoi noi de nhan biet nguoi con gai hay dan ba thi nhin vao mong nguoi do phai k?mong xe thi la dan ba con cang thi la con gai dung k?
...Em đã khắc tên anh trong trái tim Em để rồi ....nó sẽ mãi ở đó ....chỉ mình anh mà thôi....Trái tim Em...Nó ko quá lớn để....chứa đựng hơn ....1 ai đó

Welc0me to Nhjm blog : :http://360.yahoo.com/girl_loveless_vt
(tạm thời)
♥nhjmXu♥ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks ♥nhjmXu♥ về bài viết hay này:
Unread 15-01-2008, 11:35 AM   #7

Trích:
Nguyên văn bởi ♥nhjmXu♥ View Post
cho tui hoi ti bang cach nao co the nhan biet nguoi do con trinh hay mat trinh,co the k kham truc tiep ma van biet duoc k.nhu dai loai xem hinh the ben ngoai.tui nghe nhieu nguoi noi de nhan biet nguoi con gai hay dan ba thi nhin vao mong nguoi do phai k?mong xe thi la dan ba con cang thi la con gai dung k?

Màng trinh của bạn gái là một màng da mỏng nằm ngay phía cửa ngoài âm đạo. Bình thường, màng trinh không bịt kín mà có lỗ để máu kinh thoát ra ngoài. Lỗ màng trinh ở mỗi bạn gái có cấu tạo và hình dạng khác nhau, có loại lỗ tròn, to nhưng cũng có màng chỉ có lỗ nhỏ, hoặc có truờng hợp có nhiều lỗ… Bên cạnh đó, cũng có một số trường hợp, bạn gái khi sinh ra đã không có màng trinh.
Người ta thường coi màng trinh là biểu tượng, là bằng cứ của lòng trong trắng, trinh nguyên. Sự thật đó là một điều kiện cần chứ chưa đủ, hoặc đủ mà chưa cần. Màng trinh của trẻ gái chỉ là vật bảo vệ âm đạo, dạ con non nớt cho bé.
Việc rách màng trinh đối với cánh thiếu nữ ngày nay luôn xảy ra: do chạy nhảy, thể thao, thể dục, do đi xe máy, cưỡi ngựa…
Mình nói với bạn, rách màng trinh không có nghĩa là mất trinh, bị hãm hiếp cũng không phải là mất trinh, nhất là bạn bị uống thuốc mê. Chỉ khi nào nếm mùi mê mẩn, hoan lạc xác thịt với người khác phái mới gọi là mất trinh.có nhiều đàn bà có màng trinh với những thớ thịt chạy tròn thì có khi có con rồi mà chẳng rách màng trinh.
Thực tế màng trinh chỉ là cấu tạo mang tính sinh học, màng trinh và trinh tiết của bạn gái không đồng nghĩa với nhau. Để xác định xem bạn gái có màng trinh không, màng trinh đã bị rách hay chưa cần có kinh nghiệm quan sát màng trinh và điều này thường chỉ được xác định một cách chính xác nhất bởi bác sỹ phụ khoa.Không thể căn cứ vào bất cứ dấu hiệu nào khác nếu không qua khám bác sĩ phụ khoa.
Các dấu hiệu như:ngực to,núm vú thâm đen,mông xệ,môi thâm...đều không phải là dấu hiệu để nhận biết việc trinh tiết của bạn nữ.
Thân
* Lòng người giống như 1 cái hồ, những gì xấu xa vẩn đục nhất thì luôn nằm ở dưới đáy. Đến lúc chúng ta nhận ra được những điều đấy thì đều đã ở nơi quá sâu rồi. *
nhockeosua vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
12 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của nhockeosua vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 15-01-2008, 12:18 PM   #8

con trai thi hình như stevenland nói hết rùi => còn con gái (là em nè )=> em chưa thấy j=> chưa đạt được đến điều em muốn (em cũng chả bit tại sao)
to stevenland: ấy ơi, đừng nhầm => có khi nyeu ấy trả vờ rên đấy=> hì(em cũng toàn trả vờ mà hu hu hu), nhưng theo lời ấy nói=> càng mạnh càng rên chắc nyêu ấy đang sung thật ==> còn mình??????
aodml vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của aodml vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 15-01-2008, 12:57 PM   #9

sướng nhất lúc sắp ra đấy...............cứ như là siêu nhân ấy mà
yaheo nè : cico_pety_2010 có ji` 888 nhe

baominh_88 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks baominh_88 về bài viết hay này:
Unread 15-01-2008, 01:05 PM   #10

cái lúc sắp ra=> lúc sướng đấy của con trai có lâu ko hả anh????
aodml vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks aodml về bài viết hay này:
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 02:36 AM. Theo múi giờ GMT +7.