Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 23-01-2008, 04:12 PM   #1
Default Pro Battle Realms vào chỉ giáo với ... Thanks nhìu

Ai chơi Battle Realms nhìu có thể chỉ cho tui vài chiến thuật luyện quân hoặc oánh nhau dc hok ?
Cả cách luyện ngọc ( Yin / Yang ) sao cho thiệt nhìu nữa
Mờ tui nghe nói có cái trainer giống như kiểu hack ý , dân nóa ra nhìu lém (256 dân kơ ). Ai bjt' chỗ dow chỉ tui với
Thanks nhìu lém
/\/uoc /\/\at vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 23-01-2008, 04:29 PM   #2
Thumbs up

hix lâu rùi ko có chơi cái trò này nên jờ quên hết ráo chỉ còn nhớ cách luyện tướng và chọn quân nào mạnh thui àh^^!
Wofl:cho nông dân vô 3 cái nhà luyện lính theo thứ 1==>3 là ra soái ^^! kế đến xây cái nhà nước hay nhà jì đó quên nữa roài mới xây đc nhà giáp===>cho soái vô luyện giáp ===>đem giáp lá cà đc rùi đó đừng oánh lẻ tẻ dễ dei lắm(nhất đối với thằng LOtus nó chơi tầm xa ko àh đánh lẻ tẻ= thua)àh quên nữa fải luyện phù thủy nữa ==>cái này chắc bạn bít mà nếu thắc mắc jì vè Wofl thì hỏi tớ hoặc nhấn fím T coi hướng dẫn là ok(Wofl jáp lá cà với dragon+korean==> ăn chắc vì W có jáp +chừng 3 con fù thủy đi theo sau đánh ké là ok nhớ đừng để fù thủy chết nha)
Lotus;cũng jống như wofl nhưng fải tốn 2==>1 lỗ(đc cái tầm xa và khủng)muốn đc vậy bạn phải mua thằng tướng trong nhà tướng nhỏ ấy nha(ko fải nhà tướng bự ah`)mua xong cho nó đi đánh (du kích thui!) để lấy năng lượng về bom tuyệt chiêu cho ... con này quên tên roài miễn là thằng tướng trùm khi cho 2 con nhền nhện đen vô nhà (2vô==>chỉ có 1) cái này bạn fải mò thui chứ lâu quá rùi ko có chơi nên hok có nhớ rõ nữa.
Dragon+Korean ==>quên roài ^^!
Mà nè bạn bít link đao cái trò này hok chỉ tui với vì ở chổ tui bi jờ tuyệt chủng rồi chã còn 1 cái đẻ làm thuốc
2T's my Love
lucky_luka vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks lucky_luka về bài viết hay này:
Unread 23-01-2008, 04:53 PM   #3

cách lấy ngọc nhiều :
serpent : xây lính cấp 3 (kiếm + Nỏ _ súng ) cho vào nhà luyện tuyệt kỷ kiếm ying/yang rồi cho nó attack vào mấy cái cây mỗi lần 5 viên (nhấn F rồi R-click vào cây )
lotus : xây nhà nghĩa địa . xây 1 trong 3 thằng brother cho nó chém xuống nước ( chọn nó nhấn chữ F rồi R_click vào chỗ công nhân hay lấy nước đến khi nó nhào xuống nước chém là ok ngọc sẽ lên từng giây )
Dragon: luyện lính cấp 2 : ( thương + Pháo ) cho luyện tuyệt kỷ powder ( hay pháo sáng ) kéo chừng 5 tên đi gặp giặc thì cho chạy vào giữa vòng vây của gi8a6c rồi nhấn "B" liên tục ( có thễ kiếm 100 ngọc 1 lần )
Wolf : cho Nõ bắn vào ngựa ( nhấn F rồi R_click vào ngựa ) 1 ngựa 1 ngọc
còn nhiều chiêu lắm nếu thích thì PM tui ^^
[V4S]vào Facebook với 1 cú click

Nhân_cách_thứ_ІІ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Nhân_cách_thứ_ІІ vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 24-01-2008, 02:21 PM   #4

theo tui thấy thì dragon thì lần đầu nổ cũng dc khoảng từ 100 - 300 Yin
kòn mí lần sau thj` dc ít lém , khoảng 30 - 50 viên thuj
Unread 24-01-2008, 02:24 PM   #5

Trích:
Nguyên văn bởi Nhân_cách_thứ_ІІ View Post
cách lấy ngọc nhiều :
serpent : xây lính cấp 3 (kiếm + Nỏ _ súng ) cho vào nhà luyện tuyệt kỷ kiếm ying/yang rồi cho nó attack vào mấy cái cây mỗi lần 5 viên (nhấn F rồi R-click vào cây )
lotus : xây nhà nghĩa địa . xây 1 trong 3 thằng brother cho nó chém xuống nước ( chọn nó nhấn chữ F rồi R_click vào chỗ công nhân hay lấy nước đến khi nó nhào xuống nước chém là ok ngọc sẽ lên từng giây )
Dragon: luyện lính cấp 2 : ( thương + Pháo ) cho luyện tuyệt kỷ powder ( hay pháo sáng ) kéo chừng 5 tên đi gặp giặc thì cho chạy vào giữa vòng vây của gi8a6c rồi nhấn "B" liên tục ( có thễ kiếm 100 ngọc 1 lần )
Wolf : cho Nõ bắn vào ngựa ( nhấn F rồi R_click vào ngựa ) 1 ngựa 1 ngọc
còn nhiều chiêu lắm nếu thích thì PM tui ^^

Còn chiêu ji` chỉ tui luôn đj ... T_T
Unread 24-01-2008, 04:27 PM   #6

CÁI NÀY HAY NHỈ .CÁI LẤY NGỌC TỪ TRC JỜ TỚ CHÃ BÍT JÌ LUÔN
TUYỆT CHIÊU ÀH:CÒN^^!
Dragon: tuyệt chiêu chết trùm^^! (1đổi 3==>5 em ) mua cái nhà jì mà gần nhà canh gác ấy ==>xây xong==> nâng cấp lên==>nông dân vào ===> vô nhà nào nhỉ để tớ nhớ coi....nhà nào ta quên rồi (1 là nhà của bà để luyện mấy đứa bom máu hoặc nâng cấp tuyệt chiêu hình cây gậy lửa trong nhà mới nâng cấp^^!)===>test thử zem sao nha(chỉ dùng trị đc dragon+korean nếu may mắn có thể sơi 1 hay 2 em lotus(nhện)còn Wofl đừng có mơ luôn nó có jáp cứng quá chơi ko lại đâu^^! )
Korean:
*cách phòng thủây nhà canh ==> luyện lính bắn súng nhắm cho đứng ở dưới (nâng cấp chiêu jì quên roài bạn thử nâng cấp mấy cái nhà cảu lính nhắm hay liên quan tới nó thử sao nha^^!)===>luyện lính bắn pháo cho lên trên nhà canh(lính mập hay óm nhỉ)===>phòng thủ rất tuyệt đối với dragon+korean còn đối với lotus thì fải lùa nó vô nhà cho lính(nhắm+súng)attack+lính 2kiếm mới mong có fần thắng.Còn đối với Wofl ...cái này hên xui nếu với máy thì(khi ăn khi thua còn đấu với người thì hên xui àh nha ^^! tại người đánh thì dĩ nhin toàn là cho soái jáp đi ko ah vã lại ==>số đông nữa chứ đâu jống như máy đâu nên cái này fải nghiên cứu thêm nha
2T's my Love
Dưới đây là những người đã click Thanks lucky_luka về bài viết hay này:
Unread 24-01-2008, 04:29 PM   #7

Có ai bít link đao trò này hok jạ tớ kiếm jáp tỉnh VĨNH LONG mà ko gặp ==>bùn quá hè có ai bít chỗ đao chỉ tớ với nha ^^!(hoặc upfile ở mấy nhà lên mạng cũng đc^^! đối với ai làm xiêng ấy nha)
2T's my Love
Unread 24-01-2008, 04:32 PM   #8

Chiêu phòng thủ thì tui bít gòy ...
Kòn "tuyệt chiêu chết trùm^^! (1đổi 3==>5 em )" của ông thì để dzề làm thử ... T_T
Thanks nhìu nhá .
ÀH mà còn chiu ji` nữa tung ra lun đi , cho anh em học hỏi T_T

Link dow lên google mà tìm .
Nhưng mà tốt nhất nên mua đĩa , dow lâu lém

thay đổi nội dung bởi: Nhân_cách_thứ_ІІ, 25-01-2008 lúc 02:24 PM.
Unread 24-01-2008, 04:39 PM   #9

sạc kiếm khắp cái tx mà chã có

fải chịu thôi chứ sao jờ
2T's my Love

thay đổi nội dung bởi: Nhân_cách_thứ_ІІ, 25-01-2008 lúc 02:25 PM.
Unread 24-01-2008, 04:42 PM   #10

hình như bên trang vn-zoom.com cóa link dow cả hai bản battle realms và battle realms WOW đóa
thử sang tìm koi
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 01:09 AM. Theo múi giờ GMT +7.