Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 08-03-2008, 10:13 PM   #1
Default Suối Sao,Thác Bạc(Hòa Bình)nghĩ đến là........nản rồi!!!hừm

trước tiên cho mình sr các bạn ở Hòa Bình nha
Thực tế là:
-hum nọ trường mình tổ chức đi tham qua ở Suối Sao ,thác Bạc nè.ui sao mà háo hức thế hả giời.Nhưng hum sau khi đến nơi thì trời ơi seo chán quá vậy ta.cả chuyến đi chỉ bít thở dài thui.mình leo mỏi cả chân lên đến đỉnh,đường trèo khó lém,đâu có bực thang.phải leo đá này.lên đến nơi chả có j` đặc sắc cả.tưởng đường xuống có bực thang............ai ngờ!!!dốc thẳng đứng,trơn tuột,1 thèng bạn mình suýt ngã đó,khu đó lại chưa xây dựng xong nên chả có j` đi chơi cả.Àh wên!có trượt cỏ đấy.Nhưng ko đảm bảo an toàn j` cả.đứng nhìn mà sợ quá.10 đứa trượt thì 8 đứa ngã.->mình chả dám trượt nữa.:k59:k59:k59
Bạn bít hem.mình đi về mà đau chân tới 3 ngày liền nè.đi cũng khó,mệt lém ý.Quan trọng là mình tiếc lém thời gian mà lớp mình bên nhau.năm cuối cấp rồi,rất muốn 1 ngày đc vui vẻ bên bạn bè.ai ngờ lại đen tối thía này.biết bao bài kiểm tra đang dồn dập đợi mình.huhuhu,nghĩ đến h vẫn bực lém ý
nếu bài vết này cụa mình động đến lòng tự trọng bạn nào ở Hòa Bình thì thực lòng xin lỗi:k70:k70:k70
còn bạn nào từng đi từng cùng qua điểm thì mình vui lém đó:k60:k60:k60

cuối cùng mình mún bgh nhà trường nên tìm hiểu địa điểm tham quan thật kĩ vậy thui chứ có j` đâu.hì hì
canphongbang_tim vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 08:40 PM. Theo múi giờ GMT +7.