Ðiều Chỉnh
Unread 23-04-2008, 01:56 PM   #1
Smile Cách Download phim miễn phí trên Zing movie!

Bước 1: đang nhập vào zing chat, nhấm vô biểu tượng xem phim online dưới góc trái của zing chat( nếu chưa có zing chat thì bạn vô trang wed của vinagem dơn vè nhé, trang zing cũng dc, xong rồi đăng ký thành viên và ok)
bước 2: lúc này bạn đang ở trên trang wed zing movie, bấm vào phim mình muốn xem. rồi ấn vào nút xem online
bước 3. Khi đang xem bạn click phải vào màn hình bộ phim, chọn Properties, bạn sẽ thấy một cái địa chỉ wed. đó chính là đường dẫn download phim về
bước 4: Copy đường dẫn đó, dán vào chương trình download của bạn( IDM hay Flashget gì đấy, cách xài chương trình download chắc mình khỏi chỉ bạn cũng biết)
bước 5: ngồi uống cafe, đợi phim đợi download xong.( Chấm đuôi của phim là WMV)

Vì mình mới tham gia 2T nên không post hình và địa chỉ trang wed dc,, NẾu bài trùng MOd thông báo nhé, ai còn biết gì thêm xin chỉ giáo
VÌ SAO TUI ĐIÊN!!!
[/url]Tham gia Sài GÒn Cub Club tại đây http://www.honda67vn.com/forum/viewforum.php?f=39
chickenpro_it vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của chickenpro_it vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 23-04-2008, 04:24 PM   #2

Trích:
Nguyên văn bởi chickenpro_it View Post
Bước 1: đang nhập vào zing chat, nhấm vô biểu tượng xem phim online dưới góc trái của zing chat( nếu chưa có zing chat thì bạn vô trang wed của vinagem dơn vè nhé, trang zing cũng dc, xong rồi đăng ký thành viên và ok)
bước 2: lúc này bạn đang ở trên trang wed zing movie, bấm vào phim mình muốn xem. rồi ấn vào nút xem online
bước 3. Khi đang xem bạn click phải vào màn hình bộ phim, chọn Properties, bạn sẽ thấy một cái địa chỉ wed. đó chính là đường dẫn download phim về
bước 4: Copy đường dẫn đó, dán vào chương trình download của bạn( IDM hay Flashget gì đấy, cách xài chương trình download chắc mình khỏi chỉ bạn cũng biết)
bước 5: ngồi uống cafe, đợi phim đợi download xong.( Chấm đuôi của phim là WMV)

Vì mình mới tham gia 2T nên không post hình và địa chỉ trang wed dc,, NẾu bài trùng MOd thông báo nhé, ai còn biết gì thêm xin chỉ giáo
được vào mắt tui thử cách này roài
ruao0ocon vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks ruao0ocon về bài viết hay này:
Unread 23-04-2008, 07:19 PM   #3

Tui làm cũng chả đwocj???
Ai có cách khác chỉ giùm cái nèo?
Để down máy bộ phim hàn về coi !
sh0ck9x vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 23-04-2008, 08:00 PM   #4

ẹc, tuyi down về gần cả chục bộ, ghi ra mấy cái DVD cho bạn bè coi lun. Nhưng mà thời gian cách đây 2 tháng rồi không biết bây giờ nó còn cho phép hok, để tui tìm thêm vài cách nữa
VÌ SAO TUI ĐIÊN!!!
[/url]Tham gia Sài GÒn Cub Club tại đây http://www.honda67vn.com/forum/viewforum.php?f=39
Unread 23-04-2008, 10:14 PM   #5

sã, vậy mà cũng đăng, làm vậy mất uy tín quá
Chán đời cắt tóc đi tu,
Nghĩ đi nghĩ lãi , đi tù sướng hơn
Vô tù làm chủ giang sơn
Có thằng giỏi hoạ, có thằng làm thơ
Có thằng lại đứng ngẩn ngơ
Tại sao mình lại vô đây ở tù.........................
Test_aveugle vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 24-04-2008, 11:51 AM   #6

Trích:
Nguyên văn bởi Test_aveugle View Post
sã, vậy mà cũng đăng, làm vậy mất uy tín quá
thì tui biết cái gì làm cái đó thui, cách này cũng áp dụng được cho 1 số trang wed khác mà

VÌ SAO TUI ĐIÊN!!!

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 07:39 AM. Theo múi giờ GMT +7.