Ðiều Chỉnh
Unread 12-02-2007, 11:03 AM   #1
Talking Cách chuyển các File.flv sang .mp3

Để chuyển File .flv,bạn không cần dùng chương trình JetAudio 6.2.6 với K-Lite Mega Codec Pack mà chỉ cần dùng 1 phần mềm duy nhất là GoldWave phiên bản 5 trở lên.Để thực hiện việc đó bạn khởi động GoldWave,vào menu File/Open,trong phần “Files Of Type”,bạn chọn All.Sau đó chọn File .flv cần trích xuất nhạc.Nhấn Open.Sau khi chương trình nạp xong File .flv.Bạn chỉ cần vào menu File/Save as…,trong phần “Save As Type,bạn chọn định dạng nhạc như .mp3 hoặc .wav.Rồi nhấn Save.Bạn có thể dùng chương trình Windows Media Player để chơi các File đó.Bạn có thể tải GoldWave bản mới nhất tại www.goldwave.com
Victory vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của Victory vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 12-02-2007, 06:08 PM   #2

cảm ơn nhìu
Someone Like You
xZoZox vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-05-2007, 05:35 PM   #3

sau khi chọn file flv rồi open nó lại hiện ra 1 bảng file format bao gồm : file type,attributes và rate(Hz),chọn mấy cái này như thế nào ?? chỉ hộ cái

tui OK luôn và làm save as như bác thì khi nghe nó chỉ có tiếng rè rè,ko nghe đc !!
mr duy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-05-2007, 05:45 PM   #4

Có phần mềm nào mà all to MP3 ko bạn
kan_rang_vn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-05-2007, 05:59 PM   #5

Mình thấy nếu muốn convert các định dạng video thì xài Total Video Convert là ổn nhất! Hỗ trợ rất nhiều định dạng (Kể cả các định dạng như 3GP, PSP ...) CÓ thê đây chính là phần mềm bạn cần đó kan_rang_vn

@Mr Duy: bạn chọn cái rate cao cao vào, tầm 128 trở lên chắc nghe không bị rè đâu! Nếu mà còn bị rè chắc do phần mềm của bạn làm việc ko tốt lắm hay file gốc chất lượng không cao

thay đổi nội dung bởi: ShmilyCat, 12-05-2007 lúc 06:01 PM.
ShmilyCat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-05-2007, 07:59 PM   #6

có phần mềm chuyển từ ".DAT" sang "mp4" kô ông cho tui với . Tui đang cần mà. ông tìm giúp tui thì tui xin hậu ta.

Anh yêu em không hề gian dối
Tình chúng mình vô đối phải không em?????????
Phạm Ngọc Quân vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 14-05-2007, 07:30 PM   #7

được đấy bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!
vodanh(*~*) vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 05:16 AM. Theo múi giờ GMT +7.